Huyo Ni team Rostam aziz alikuwa ameandaa wabunge wanaomkubali Rostam akashutukiwa ndio maana akatemwa na kizimkazi.huyo muondoe kwenye hiyo orodha, ni upande mwingine, pure evil …
Hii Vita tamu Sana Kuna team 4 mpaka sasa Team kizimkazi, team msonga, team Rostam na team MagufuliNimesikia na hii mimi pia..wanamalizana wenyewe kwa wenyewe Zanzibar hawataki mchezo
Eti ana undugu na Jokate?Huyu hata sio huko Juu, ni huku chini jimboni, watu walisha mchokaa.
Si akaanza kuwananga wazee eti, jimboni hatoki hadi yeye aamue, na alishasema 2030 anagombea tena.
Wazee wameamua kumaliza mzozo mapemaa. Lol
Hahahaa 😂😂😂😂 kwani kikubwa ni kipi 😂😂Ahsante Mungu hata kwa hichi kidogo
Kwani ninyi mlivyo furahi watanganyika kutandikwa risasi kama ndege nani aliwasema? Au mkuki kwa nguruwe!Mambwa ya chadema ndio ilivyo utadhani kama wao hawatakufa
Ila huyu mama amejua kuwekeza, mweeehItakuwa sio bure.
Rhabhekhaaaaa!!UKIMWI?
Dah ila Sumu aliyonayo huyu mama ni noma sanaMbunge wa Peramiho Jenister Joachim Mhagama amefariki leo asubuhi. Alianguka ghafla kisha kupelekwa hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Dodoma. Alifariki kwa sasa mwili umepelekwa Benjamin Mkapa Hospital. apepe.
Mmmmh sina hakika, ila nasikia ni mama ake mdogo.Eti ana undugu na Jokate?
Uliona wapi nafurahia ,badilka wewe ni mzee sasa .Nifurahie kufa kwa mwanadamu mwingine? Wewe huwa unafurahia?
Nawe siku moja utaelekea huko huko .KIMAAisee Apumzike anapostahili