Sio woteWatanzania wote tumefurahi
Sema wewe na wendako km wewe sio woteWatanzania wote tumefurahi
Sio woteWatanzania wote tumefurahi
Sema wewe na wendako km wewe sio woteWatanzania wote tumefurahi
Itakuwa sio bure.Posho na marupu rupuu.
Mambwa ya chadema ndio ilivyo utadhani kama wao hawatakufaWatanzania wote tumefurahi
Inabidi wajihami mapema sana.Mpango, Tulia, Majaliwa, Bashe, Jaunary na Nchimbi be careful!!
Bahati mbaya hata mkifa hakuna mtetezi maana mlikumbatia mfumo mfu wa kifisadi!!
Wanamtandao kizimkazi hawatanii, Shetani Hana rafiki!!
Hujafurahi kama walivyo wapuuzi wengi walioko humu na wenye mitazamo ya kijinga kama wewe.Poleni wafiwa wote na Mungu ampe pumziko la milele Amina.
Wewe utaishi milele kamanda.Asante Mungu kwa hicho kidogo ulichotupa.
Nifurahie kufa kwa mwanadamu mwingine? Wewe huwa unafurahia?Hujafurahi kama walivyo wapuuzi wengi walioko humu na wenye mitazamo ya kijinga kama wewe.
Huwezi kuchukiwa na wote ukiwa mwema elewa hivyo. Ukiona unachukiwa na wengi basi jua kuna sehemu hauko sawa na wengiUmaskini ni nusu ya uchawi ,kila mtu unamchukua ..Piga mswaki kwanza harufu mpka huku.
UKIMWI?Kwani nani hajui? Au mbona viongozi wengi wako na hiyo dots yakoo.
That's true hasa situation ikienda ndivyo sivyo.Ikute mama alikuwa anawaza kule kugalagala kote na uwaziri kaukosa.😭Afrika watu wenye ukwasi na connection ndo wanaongoza kwa kuogopa maisha
Magufuli mliomba afe leo mnataka mwingine...😅😅kila mtu na siku zake ...Mwambie Gwajima na TEC waniombee mimi nifeHuwezi kuchukiwa na wote ukiwa mwema elewa hivyo. Ukiona unachukiwa na wengi basi jua kuna sehemu hauko sawa na wengi
After alikuwa hapo muda mrefu, angechukua kama sababu ya kupumzika tuRest in peace Mama. Pressure za kuchambua sababu za kukosa uwaziri.You should have taken it easy mama.It was life. Sleep easy Mama Jen.