Ni tajiriIla huyu mama amejua kuwekeza, mweeeh
Hapa mtu pekee ambaye sio time Kikwete ni Tulia,hao wengine wote ni team Kikwete.Mpango, Tulia, Majaliwa, Bashe, Jaunary na Nchimbi be careful!!
Bahati mbaya hata mkifa hakuna mtetezi maana mlikumbatia mfumo mfu wa kifisadi!!
Wanamtandao kizimkazi hawatanii, Shetani Hana rafiki!!
Hawa watu juwa wanaumia sana wakikosa hivyo vyeo.RIP Jennista, mama mdogo wa Jokate na shemeji wa Dr Damas Ndumbaro
Kukosa uwaziri siyo mchezo
alazwe na nani!?Alazwe mahali pema mama yetu Jenista.
Hawa watu juwa wanaumia sana wakikosa hivyo vyeoRIP Jennista, mama mdogo wa Jokate na shemeji wa Dr Damas Ndumbaro
Kukosa uwaziri siyo mchezo
Tunamuomba Mungu na kifungashioKwamba mwanzo mzuri ..acheni hizo bhana
Mkuu naomba siku nikija Songea tuonane kidogo.Ila huyu mama amejua kuwekeza, mweeeh
Kifo cha magufuli ndio kifo kiliwagusa watanganyika kuliko kifo cha kiongozi yeyote yule nchi hii na haita kuja kutokea watanganyika waguswe na kifo cha kiongozi kama ilivyo kuwa kwa magufuliMagufuli mliomba afe leo mnataka mwingine...๐ ๐ kila mtu na siku zake ...Mwambie Gwajima na TEC waniombee mimi nife
Nyie wangese mlivyofurahia kifo cha JPM hamkujua na nyie mtakufa?Mambwa ya chadema ndio ilivyo utadhani kama wao hawatakufa
Ndio kwisha habari hapo hato ufaid uwekezaji wake katuIla huyu mama amejua kuwekeza, mweeeh
Utajua mwnyrwSio wote
Sema wewe na wendako km wewe sio wote
Kwamba hata angekuwa waziri ndio hatakufa au...Mwigulu na akina Wanu hawatakufa?!.JF jilidhisheni hii habari, je si alikuwa waziri au alikosa?