G
guest-1790917349
Guest
Ht sio zenjNimesikia na hii mimi pia..wanamalizana wenyewe kwa wenyewe Zanzibar hawataki mchezo
Ni uyo mpuuzi cancer ya Taifa
Ht sio zenjNimesikia na hii mimi pia..wanamalizana wenyewe kwa wenyewe Zanzibar hawataki mchezo
Mwili ulivyojaaa futa hapa na pale yuko ndani kiyoyoziWabongo banaa, kwa huo mwili mkubwa wanategemea nini?? magonjwa yote hapo wala hamna foul play,high blood pressure kidogo tu chalii.. miili mikubwa sio deal. RIP.
🤣Duh Yan ukiondoka online lisaa limoja tu ukirudi habari zaidi ya 20 humo humo na ma breaking news...mara Tanzia....he jamani jenista
Duh hata wewe unalijua Hilo...nlijuaga watu wa ccm hamfi ..Kweli KIFO ni Fumbo.
Siyo fumbo...kifo ndiyo kiboko ya mwanadamKweli KIFO ni Fumbo.
Mungu huwa anajibu faster October 29 Genz waliouwawa na kupelekwa mahospitalini akiwa waziri wa afya akuweza kuzuia wale maaskari wasiwaambie wauguzi wasiwatibu wapelekwe mortuary wakipumua Mungu fundi kweli kweliAcheni Mungu aitwe fundi, ila nafikiri kombora limekosea target lilikokuwa limetumwa
Naona wanakufa wakatoliki tu,Magufuli,Mkapa,Membe,Mpango alinusurika..hivi ni vita ya kidini sasa🤣🤣🤣Mbunge wa Peramiho Jenister Joachim Mhagama amefariki leo asubuhi. Alianguka ghafla kisha kupelekwa hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Dodoma. Alifariki kwa sasa mwili umepelekwa Benjamin Mkapa Hospital. apepe.
Ikumbukwe Jenister Mhagama alikuwa waziri wa Afya wakati wa matukio ya Oktoba 29, 2025.
Peramiho ndo kulipo mizizi ya ukatolikiHow intellectual wa JF mnafikiri sababu ni kukosa uwaziri? Huyo ni mkongwe wa kazi hawezi kupata pressure hiyo...... kwamba mambo yanayosemwa huku hamyaoni au? ...... mbona kama dot nyepesi kabisa hii? Achieni watu wa FB hizo speculations.
Kifo sio fumbo,Kweli KIFO ni Fumbo.
Bado hawajasemawalijua wataishi milele, imefika zamu ya wapendwa wao wanatia huruma
Chawa kaendaMbunge wa Peramiho Jenister Joachim Mhagama amefariki leo asubuhi. Alianguka ghafla kisha kupelekwa hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Dodoma. Alifariki kwa sasa mwili umepelekwa Benjamin Mkapa Hospital. apepe.
Ikumbukwe Jenister Mhagama alikuwa waziri wa Afya wakati wa matukio ya Oktoba 29, 2025.