Bwana Mushi hupaswi kuendelea na kazi kutokana na hali uliyo nayo..yafaa uwe nyumbani na familia ...Jibu la mzee Wanangu hawastahili shida labda niwe nimekufa...
Hapo ni baada ya kupata ajali na kupata hitilafu kwenye uti wa mgongo...nachokumbuka ..ilifika hatua hawezi kutembea still alitaka kwenda kupambana..
Tulikuwa hatununuliwi pipi ila mifuko ya pipi, Kama ni sikukuu Atanunua kila kitu in bulk, crates za soda mavazi, chakula, nk, , , Alikuwa na moyo wa kutoa ... Vitu hivyo havikuw vyetu peke yetu...Akifika utasikia Mama juma njoo chukua hivi ,mama fulani, , , , Then Wewe J chukua hizi wapelekee marafiki zako.......
KIZURI HAKIDUMU
Moment ambayo naipenda Alikuwa ananuka sana miguu so kazi Yangu kama sijalala akija Tuuu naanza kumwambia baba vua viatu hapo mlangoni unawe ...atacheka ataniita mwanangu J njoo univue viatu then ataninusisha...😅
....Nina mengi juu ya mshua ila alipendwa zaidi...
Rest in peace father
Nimepitia mengi sana ila nilipo afadhali...Ipo siku nitashusha nondo za life langu humu.😭😭😭
Dada kabaki kusema KAMA BABA ANGEKUWEPO