Je, ni lini Serikali imeanza project ya kujenga nyumba za ibada?

Je, ni lini Serikali imeanza project ya kujenga nyumba za ibada?

Mr fedha

Member
Joined
May 22, 2026
Posts
84
Reaction score
107
Wakuu katika pita pita yangu kuna sehemu nilikutana na ujumbe wa Mh. Diwani Manara juu ya kauli ya Mh. Makonda kuhusu kujenga msikiti Arusha. Manara alitoa kauli hii naomba kunukuu:-

"Mimi naheshimu sana mawazo ya Sheikh Shafii lakini naomba asiingilie serikali kwenye masuala ya ujenzi wa nchi. Yule makonda ni serikali na nimmwakilishi wa wananchi lengo lake ni kuhakikisha anawahudumia wananchi wa Arusha. Suala la msikiti ni project ya serikali na Mbunge wa Arusha yeye atulie pale Masenze mambo mengine yaendelee".

🗣️Haji Manara

Swali linakuja je ni kweli serikali imeanzisha project kama hiyo hapa Tanzania ya kujenga misikiti? Je kama ni kweli hiyo project inasemaje kuhusu makanisa? Na kama project inahusu misikiti tu je ni lini Tanzania imesilimishwa rasmi na kuwa inchi inayofuata imani ya kiislam?

Naomba kuwasirisha!
 
Wakuu katika pita pita yangu kuna sehemu nilikutana na ujumbe wa Mh. Diwani Manara juu ya kauli ya Mh. Makonda kuhusu kujenga msikiti Arusha. Manara alitoa kauli hii naomba kunukuu:- "
Mimi naheshimu sana mawazo ya Sheikh Shafii lakini naomba asiingilie serikali kwenye masuala ya ujenzi wa nchi. Yule makonda ni serikali na nimmwakilishi wa wananchi lengo lake ni kuhakikisha anawahudumia wananchi wa Arusha. Suala la msikiti ni project ya serikali na Mbunge wa Arusha yeye atulie pale Masenze mambo mengine yaendelee".

🗣️Haji Manara
Swali linakuja je ni kweli serikali imeanzisha project kama hiyo hapa Tanzania ya kujenga misikiti? Je kama ni kweli hiyo project inasemaje kuhusu makanisa? Na kama project inahusu misikiti tu je ni lini Tanzania imesilimishwa rasmi na kuwa inchi inayofuata imani ya kiislam?
Naomba kuwasirisha!
Gentleman,
Mi nadhani ni muhimu sana,
kwa kila muumini wa dini
yoyote ile, kushiriki kikamilifu katika ujenzi wa nyumba za ibada popote alipo, regardless ya nafasi au status yake serikalini au kwenye utumishi wa umma.

hakuna haja ya kubabaika na mayowe au porojo za wapagani na wasio na dini dhidi ya jenzi za nyumba za ibada 🐒
 
Gentleman,
Mi nadhani ni muhimu sana,
kwa kila muumini wa dini
yoyote ile, kushiriki kikamilifu katika ujenzi wa nyumba za ibada popote alipo, regardless ya nafasi au status yake serikalini au kwenye utumishi wa umma.

hakuna haja ya kubabaika na mayowe au porojo za wapagani na wasio na dini dhidi ya jenzi za nyumba za ibada 🐒
Sijakataa na endapo ungejipa muda wa kusoma post vizuri ungeelewa namaanisha nini. Sijakataa mtu binafsi kwa utashi wake kujenga nyumba ya ibada, bali nimezungumzia kauli ya Mh. Diwani Manara na nimeinukuu yeye amedai hiyo ni project ya serikali. Ndipo nikauliza je ni kweli serikali inayo hiyo project au ni maneno ya Manara? Na kama ni project ya serikali kweli je hiyo project inahusu na makanisa au ni misikiti tu? Na kama ni misikiti peke yake huoni kuna tatizo hapo? Kwa hiyo nategemea wewe usimame either Manara hayuko sahihi au la.
 
Ikitokea fursa ya upigaji wanajenga fresh, kuja kushtuka kumbe ulikuwa ufadhili wa Saudia Arabia na walitoa cash 😂
 
Wanatapatapa tu hawa hakuna lolote
Na hasa Mh. Manara nashani huyu jamaa anatakiwa awekwe kwenye semina elekezi anolewe hasa juu ya uelewa wake kwenye mambo ya kisiasa na kiuongozi. Ana kitu kinachoitwa " lack of leedership skills". Kuna vitu anakurupuka navyo hasa katika kuongea hajui impact zake.
 
Sijakataa na endapo ungejipa muda wa kusoma post vizuri ungeelewa namaanisha nini. Sijakataa mtu binafsi kwa utashi wake kujenga nyumba ya ibada, bali nimezungumzia kauli ya Mh. Diwani Manara na nimeinukuu yeye amedai hiyo ni project ya serikali. Ndipo nikauliza je ni kweli serikali inayo hiyo project au ni maneno ya Manara? Na kama ni project ya serikali kweli je hiyo prohect inahusu na makanisa au ni misikiti tu? Na kama ni misikiti peke yake huoni kuna tatizo hapo? Kwa hiyo nategemea wewe usimame either Manara hayuko sahihi au la.
In fact,
ikiwa eneo alilopo hicho ni kipaumbele muhimu, bila kuathiri imani za wengine inafaa aongoze namna ya kufanikisha kipaumbele hicho na wahusika.

sidhani ikiwa kuna changamoto yoyote kwenye jambo hilo linalohusu ujenzi wa nyumba za ibada.🐒
 
In fact,
ikiwa eneo alilopo hicho ni kipaumbele muhimu, bila kuathiri imani za wengine inafaa aongoze namna ya kufanikisha kipaumbele hicho na wahusika.

sidhani ikiwa kuna changamoto yoyote kwenye jambo hilo linalohusu ujenzi wa nyumba za ibada.🐒
Nice, lakini bado unakwepa kidogo, je kwa mjibu wa katiba, sheria, taratibu, kanuni pamoja na miongozo yetu kama taifa la tanzania, je ni sahihi kusema ujenzi wa msikiti ni project ya serikali?
 
Nice, lakini bado unakwepa kidogo, je kwa mjibu wa katiba, sheria, taratibu, kanuni pamoja na miongozo yetu kama taifa la tanzania, je ni sahihi kusema ujenzi wa msikiti ni project ya serikali?
kwani kuna mahali huyo mwanasiasa ameihusisha katiba?
Na amesema hayo akiwa wapi?🐒
 
Wakuu katika pita pita yangu kuna sehemu nilikutana na ujumbe wa Mh. Diwani Manara juu ya kauli ya Mh. Makonda kuhusu kujenga msikiti Arusha. Manara alitoa kauli hii naomba kunukuu:- "
Mimi naheshimu sana mawazo ya Sheikh Shafii lakini naomba asiingilie serikali kwenye masuala ya ujenzi wa nchi. Yule makonda ni serikali na nimmwakilishi wa wananchi lengo lake ni kuhakikisha anawahudumia wananchi wa Arusha. Suala la msikiti ni project ya serikali na Mbunge wa Arusha yeye atulie pale Masenze mambo mengine yaendelee".

🗣️Haji Manara
Swali linakuja je ni kweli serikali imeanzisha project kama hiyo hapa Tanzania ya kujenga misikiti? Je kama ni kweli hiyo project inasemaje kuhusu makanisa? Na kama project inahusu misikiti tu je ni lini Tanzania imesilimishwa rasmi na kuwa inchi inayofuata imani ya kiislam?
Naomba kuwasirisha!
Mbona hamkumsema bosi wake alipotangaza kujenga nyumba za ibada mkoa wa Pwani! Hebu tutende haki.
 
Misikiti kujengwa na serikali huko ni kujipendekeza kwa waislam na ni kupumbaza jamii hii. Msijikiti unasaidia nini, maadili? Kwani wasio waislam hawana maadili? Hata wasioamini dini yeyote wana maadili tosha kwa kuwa ni binadamu. Hii nchi si ya kiislam na haikujengwa hivyo
 
Wakuu katika pita pita yangu kuna sehemu nilikutana na ujumbe wa Mh. Diwani Manara juu ya kauli ya Mh. Makonda kuhusu kujenga msikiti Arusha. Manara alitoa kauli hii naomba kunukuu:- "
Mimi naheshimu sana mawazo ya Sheikh Shafii lakini naomba asiingilie serikali kwenye masuala ya ujenzi wa nchi. Yule makonda ni serikali na nimmwakilishi wa wananchi lengo lake ni kuhakikisha anawahudumia wananchi wa Arusha. Suala la msikiti ni project ya serikali na Mbunge wa Arusha yeye atulie pale Masenze mambo mengine yaendelee".

🗣️Haji Manara
Swali linakuja je ni kweli serikali imeanzisha project kama hiyo hapa Tanzania ya kujenga misikiti? Je kama ni kweli hiyo project inasemaje kuhusu makanisa? Na kama project inahusu misikiti tu je ni lini Tanzania imesilimishwa rasmi na kuwa inchi inayofuata imani ya kiislam?
Naomba kuwasirisha!
Katika MoU ya DP World kilikuwapo kipengele cha kujenga misikiti na watawala wakaridhia kwa kificho. Pengine hii ni sehemu ya utekelezaji wake kwa njia ya mapicha picha kama ya Kihindi.

Kumbuka no vigumu sana kwa sterling wa movie ya Kihindi kufa kibwege.
 
Sijakataa na endapo ungejipa muda wa kusoma post vizuri ungeelewa namaanisha nini. Sijakataa mtu binafsi kwa utashi wake kujenga nyumba ya ibada, bali nimezungumzia kauli ya Mh. Diwani Manara na nimeinukuu yeye amedai hiyo ni project ya serikali. Ndipo nikauliza je ni kweli serikali inayo hiyo project au ni maneno ya Manara? Na kama ni project ya serikali kweli je hiyo project inahusu na makanisa au ni misikiti tu? Na kama ni misikiti peke yake huoni kuna tatizo hapo? Kwa hiyo nategemea wewe usimame either Manara hayuko sahihi au la.
Mkuu usiumize kichwa sehemu yoyote ukiona Bashite anakomaa jua kuna hela inataka kupigwa. Jua tu hivyo.
 
Sijakataa na endapo ungejipa muda wa kusoma post vizuri ungeelewa namaanisha nini. Sijakataa mtu binafsi kwa utashi wake kujenga nyumba ya ibada, bali nimezungumzia kauli ya Mh. Diwani Manara na nimeinukuu yeye amedai hiyo ni project ya serikali. Ndipo nikauliza je ni kweli serikali inayo hiyo project au ni maneno ya Manara? Na kama ni project ya serikali kweli je hiyo project inahusu na makanisa au ni misikiti tu? Na kama ni misikiti peke yake huoni kuna tatizo hapo? Kwa hiyo nategemea wewe usimame either Manara hayuko sahihi au la.
Mkuu usiumize kichwa sehemu yoyote ukiona Bashite anakomaa jua kuna hela inataka kupigwa. Jua tu hivyo.
 
Katika MoU ya DP World kilikuwapo kipengele cha kujenga misikiti na watawala wakaridhia kwa kificho. Pengine hii ni sehemu ya utekelezaji wake kwa njia ya mapicha picha kama ya Kihindi.

Kumbuka no vigumu sana kwa sterling wa movie ya Kihindi kufa kibwege.

Wewe ndo umeandika ukweli sasa
 
Kitambo sana, alianza jiwe na Mfalme wa Morocco
 
Back
Top Bottom