Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
M
Mr fedha
Member
Joined
May 22, 2026
Last seen
Today at 1:17 PM
Posts
43
Reaction score
63
Points
125
Find
Find content
Find all content by Mr fedha
Find all threads by Mr fedha
Live New Posts
Postings
About
Mr fedha
reacted to
Carasco Putin's post
in the thread
Je ni kweli Kanisa halina haki ya kuonya au kukemea Watawala waovu?, Na je Makonda alikuwa sahihi kuongea yale kwa kujivisha utumishi?
with
Thanks
.
Ahh
Today at 9:11 AM
Mr fedha
replied to the thread
Je ni kweli Kanisa halina haki ya kuonya au kukemea Watawala waovu?, Na je Makonda alikuwa sahihi kuongea yale kwa kujivisha utumishi?
.
Biblia ina mifano mingi ya maonyo makali na hukumu zilizowapata watawala katili, wenye kiburi, na dhalimu ambao walitumia madaraka yao...
Today at 8:51 AM
Mr fedha
posted the thread
Je ni kweli Kanisa halina haki ya kuonya au kukemea Watawala waovu?, Na je Makonda alikuwa sahihi kuongea yale kwa kujivisha utumishi?
in
Jukwaa la Siasa
.
Biblia ina mifano mingi ya maonyo makali na hukumu zilizowapata watawala katili, wenye kiburi, na dhalimu ambao walitumia madaraka yao...
Today at 8:51 AM
Mr fedha
reacted to
King Kong III's post
in the thread
Kiitifaki Makamu Wa Rais Anapaswa Kuzungumza Kama Makamu wa Rais Na Siyo Kama Rais Kamili. Ni Andiko Nililokuwa nataka Kulitoa Wakati Balozi Nchimbi
with
Thanks
.
Ushaanza ,kwanini haujatoa kipindi cha Nchimbi? Mshaanza majungu kwa Dejembi hahaa ,mtamalizana sana.
Saturday at 11:21 PM
Mr fedha
replied to the thread
Heche ataka madereva wa serikali kulipwa pensheni
.
Lini na kama wanalipiwa pensheni ni wachache.
Saturday at 9:22 AM
Mr fedha
replied to the thread
Heche ataka madereva wa serikali kulipwa pensheni
.
Mfanyakazi huwezi kujiunga na pensheni pasipo ya muajiri kuamua ndugu, na endapo ungetumia akili kidogo ukamsikiliza Heche ungeelewa...
Saturday at 9:18 AM
Mr fedha
replied to the thread
Heche ataka madereva wa serikali kulipwa pensheni
.
Mfumo wa kujiunga na mfuko wa pensheni ukoje? Na anachokiongelea Heche ni kipi?
Saturday at 9:15 AM
Mr fedha
reacted to
Jidu La Mabambasi's post
in the thread
Islamization ya CCM-CCM inasilimu
with
Thanks
.
Naona hilo ndio ultimate goal?
Tuesday at 6:08 PM
Mr fedha
replied to the thread
Islamization ya CCM-CCM inasilimu
.
Wewe kwa CHADEMA huna ushahidi bali ni maneno matupu, lakini CCM wamedhihirisha hilo.
Tuesday at 2:28 PM
Mr fedha
reacted to
Mshana Jr's post
in the thread
Kongole Khalifa wa The Chanzo
with
Thanks
.
Mwandishi Khalifa Said ni miongoni mwa sauti chache katika uandishi wa habari wa Tanzania wanaochanganya taaluma, uadilifu na ujasiri wa...
Tuesday at 2:24 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register