Je, Mawaziri nao hulipwa mishahara na posho za ubunge au wao wana mishahara tofauti?

NewPage

JF-Expert Member
Mar 22, 2021
578
1,000
Mshahara kama mshahara wa mbunge haufiki 5M, fedha nyingi zinaitwa posho(8M) iliwasikatwe kodi mkuu, zimefichwa huko sababu posho haikatwi kodi
Kwa hiyo tukichukua mshahara wa Mbunge let say 5m + 2m ndiyo unakuwa mshahara wa Waziri?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom