Je hiki ndo kizazi kipya cha kike?


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,221
Likes
9,849
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,221 9,849 280
hadi sasa hivi hawa wasichana wa kileo sijawaelewa lengo gani.mimi napenda niwe na mwanamke mmoja mwaminifu.lakini asilimia kubwa ambao nimewatongoza hawataki kuwa kwenye uhusiano.wenyewe wanasema"nipo tayari kukupa chochote unachotaka lakini siyo kuwa your girlfriend.kwanini?eti ntambana!!
yaani sipati picha ya dhamila yao.je ndo usasa huo?.mia
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
figa kweli leo hii wewe ndio unataka kuwa na msichana mmoja wakati ulishatuambia wewe ni wa wengi?
au nakuchanganya mkuu, ni dalili nzuri, all the best utapata tu wa kukukubalia unavotaka
 
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,601
Likes
44
Points
145
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,601 44 145
Mwambie huyo. Ukiwa mwongo kumbuka jana ulisema uongo gani.
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Unatongoza the wrong gals... alafu woote wa aina moja (for it seems ndio wanaokuvutia...)
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,222
Likes
883
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,222 883 280
nahisi hao wote ni wanafunzi tena wa chuo! beware man! wanafunzi wa chuo ni pasua kichwa!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
mnh..............sijui hao unaowatongoza ni wa dizaini gani mkuu
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,221
Likes
9,849
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,221 9,849 280
figa kweli leo hii wewe ndio unataka kuwa na msichana mmoja wakati ulishatuambia wewe ni wa wengi?
au nakuchanganya mkuu, ni dalili nzuri, all the best utapata tu wa kukukubalia unavotaka
hapana.hukunisoma vizuri.mimi napenda sana.sina chuki na mtu.tatizo lenu mtu akisema kupenda mawazo yote kwnye ngono.mkuu mimi sipo kihivyo unavyofikilia.ili nikutake kimapenzi kuna vigezo vyangu muhimu si kila msichana anafaa.mia
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,221
Likes
9,849
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,221 9,849 280
Mwambie huyo. Ukiwa mwongo kumbuka jana ulisema uongo gani.
hakuna uongo nilosema.nilichosema ni wanaume wawe na roho ya huruma kwa wapenzi wao.kama nimedanganya niumbue hapahapa.mkuu jaribu kukumbuka vizuri.mia
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,221
Likes
9,849
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,221 9,849 280
Unatongoza the wrong gals... alafu woote wa aina moja (for it seems ndio wanaokuvutia...)
kwanini wajibu hivyo?
ni kweli,wale wenye vigezo nivitakavyo ndo wanajibu hivyo.wewe umejuaje?
wewe una akili sana mkuu.mia.
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
kuwacha mapaja hadharani na kubenua maziwa juu na wazi

sidhani kama lengo ni kuvutia wanaume, wanashindana wao kwa wao
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
duh,wewe kweli ni mia kila siku.
shuka 80 kidogo au panda 200 u experience the difference
 
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
262
Likes
1
Points
0
Age
34
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
262 1 0
hadi sasa hivi hawa wasichana wa kileo sijawaelewa lengo gani.mimi napenda niwe na mwanamke mmoja mwaminifu.lakini asilimia kubwa ambao nimewatongoza hawataki kuwa kwenye uhusiano.wenyewe wanasema"nipo tayari kukupa chochote unachotaka lakini siyo kuwa your girlfriend.kwanini?eti ntambana!!
yaani sipati picha ya dhamila yao.je ndo usasa huo?.mia
Wasichana wa siku izi wanafanya maamuzi kwa kuongozwa na matumbo, facebook, tamthilia na tamaduni za wazungu.
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Kuna rafiki yangu kamtongoza binti akamwambia bana mi nakaa na dadangu mlokole kwa hiyo ukitaka tuwe tunakutana mchana,basi jamaa akawa anatoroka kazini siku moja moja kukutana nae au siku zingine anawahi kutoka ili wakutane,mwisho ulikuwa saa 2 usiku.
Sasa wiki iliyopita jamaa akagundua kumbe bibie haishi na dadake anaishi na mwanamme ambaye humuaga anaenda kwa rafiki kama wana ahadi na jamaa yangu.
Jamaa kumuuliza kwanza alikataa baadae akakubali akadai eti jamaa anamtesa anataka kumwacha lakini hana jinsi,ikumbukwe sio mke ni hawara tu.Rafiki yangu akatoa hela ya miezi sita akamwambia kama kweli basi ahame kwa jamaa ndio waendelee.
Toka apewe hela binti kapotea hewani na rafiki yangu hajui kwa kumpata walikuwa wanakutana tu sehemu.mia.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
uporoto,hiyo hela ya miezi 6 unamaanisha ulikuwa ujira wa ngono wa miezi sita ama ilikuwa kodi ya nyumba ya miezi 6. ama alikuwa kampa masurufu ya likizo? tatizo lenu siku hizi mtu anataka kuanzisha mahusiano kwa kutanguliza pesa. COMING TO AMERICA is still one of my fav movies,let pple lov u for who u ar and nt what u ar!
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
uporoto mjini hapa,mpe pole huyo rafiki yako
kweli bongo-daresalama nilimwona binti mwenyewe she looked soo innocent tulikuwa na mpango wa kumtafutia kazi akisha hama,kakimbia na laki 6 ya jamaa hahaha!
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
uporoto,hiyo hela ya miezi 6 unamaanisha ulikuwa ujira wa ngono wa miezi sita ama ilikuwa kodi ya nyumba ya miezi 6. ama alikuwa kampa masurufu ya likizo? tatizo lenu siku hizi mtu anataka kuanzisha mahusiano kwa kutanguliza pesa. COMING TO AMERICA is still one of my fav movies,let pple lov u for who u ar and nt what u ar!
kodi ya nyumba ya miezi sita,mom hebu rudia slowly utaelewa picha nzima.
 
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
4,239
Likes
983
Points
280
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
4,239 983 280
The only thing we fear is reality we like acting in life. Hawa dada zetu tukiwa home hawana neno tukitoka mlangoni tu huwezi kuwakamata yaani matawiya juu balaa na kuiga kwingi. Cha msingi jinsi unavyoishi ndivyo utawapata unao fanana nao unless unaigiza. maana ukienda msikitini au church utakutana basi kama si sehemu zako watakuboa tu. ukienda bills na wewe hujazoea watakuboa. Live ur own life the they will follow you.
 

Forum statistics

Threads 1,238,146
Members 475,830
Posts 29,311,622