Je, Hakuna namna ya kumuondoa Spika Bungeni?

Je, Hakuna namna ya kumuondoa Spika Bungeni?

Kitendo cha Ndugai kumpiga mpinzani wake wa kisiasa hakupaswa hata kuwa mwenyekiti wa mtaa. Ajabu kapewa uspika? Ndugai siyo mtu wa maana . Ni antisocial anayeelekea kwenye upsychopath.
Pilitiksi hizo mzee
 
Huyu jamaa (ndugai) alichangia kwa % kubwa kuuvuruga uchaguzi mkuu uliopita. Ndio alikiwa master plan, kina mahera walikuwa wanatekeleza maagizo tu. Huyu ni kumpigia maombi tu. Jiwe alipigiwa maombi ile kwaresma Mungu akajibu maombi. Sasa Ramadhan hii ni zamu ya Ndugai, tumfungie kwa swala na dua Allah atajibu maombi. Aende zake akakae na jiwe.

Simpendi kama nini....
Acha kucheza na iman wewe maombi ya kipuuzi Mungu hua haskilizi na hajibu
 
Ufisadi wake uko wapi na alikunafikia wapi? Kama hajui katiba kampe seminar elekezi haina shida usilete chuki binafsi kama charles kichele na magu hii ni nchi mzee
WEE MGOGO UNATAKA USHAHIDI GANI ZAIDI KUTHIBITISHA UFISADI WAKO? JIWE ALIKULINDA NA MPAKA AKAKUIBIA UBUNGE KULE KONGWA NA Hata hivyo LEO UNAMDHIHAKI HADHARANI , HUO NDIO UNAITWA UNAFIKI!
 
Wataalamu mliosoma sana tena sana sheria mpaka mkaemda LAW SCHOOL na mkaitwa wakili wasomi wekeni vifungu tufunguke, binafsi ninadhani speaker hatufai. Kura ya kutokuwa na imani naye ipite mara moja...huyu ni ufunguo utakao fungua kudidimia kwa nchi yetu

...sheria za kumuondoa ziko vipi?
Bahati mbaya wanaopiga hiyo kura ni waliomo mle ndani , ambao walimchagua sio wa nje
 
Mbinu ya kumuondoa Spika anayo Mungu pekee, sisi wengine tutakudanganya, lakini hata hivyo ni muhimu awepo aone ili akistaafu awe ni sehemu ya reson. /somo kama lipo la kufundisha wengine .
Mfano. Mh. Msekwa
 
Acha wafu wazikane hakuna bunge pale wanakula kodi zetu tu
IMG_20210206_234839_826.jpg
 
Huyu jamaa (ndugai) alichangia kwa % kubwa kuuvuruga uchaguzi mkuu uliopita. Ndio alikiwa master plan, kina mahera walikuwa wanatekeleza maagizo tu. Huyu ni kumpigia maombi tu. Jiwe alipigiwa maombi ile kwaresma Mungu akajibu maombi. Sasa Ramadhan hii ni zamu ya Ndugai, tumfungie kwa swala na dua Allah atajibu maombi. Aende zake akakae na jiwe.

Simpendi kama nini....
Halafu watu wamependa post hii
 
Huyu jamaa (ndugai) alichangia kwa % kubwa kuuvuruga uchaguzi mkuu uliopita. Ndio alikiwa master plan, kina mahera walikuwa wanatekeleza maagizo tu. Huyu ni kumpigia maombi tu. Jiwe alipigiwa maombi ile kwaresma Mungu akajibu maombi. Sasa Ramadhan hii ni zamu ya Ndugai, tumfungie kwa swala na dua Allah atajibu maombi. Aende zake akakae na jiwe.

Simpendi kama nini....
Kwanini ayo maombi usimuombee abadirike awe na roho nzuri na mwema utaonekana ni mtu safi sana.
 
Huyu jamaa (ndugai) alichangia kwa % kubwa kuuvuruga uchaguzi mkuu uliopita. Ndio alikiwa master plan, kina mahera walikuwa wanatekeleza maagizo tu. Huyu ni kumpigia maombi tu. Jiwe alipigiwa maombi ile kwaresma Mungu akajibu maombi. Sasa Ramadhan hii ni zamu ya Ndugai, tumfungie kwa swala na dua Allah atajibu maombi. Aende zake akakae na jiwe.

Simpendi kama nini....
Umetisha 😂😂😂😂
 
Back
Top Bottom