January Makamba: CCM imeshashinda majimbo 176 mpaka sasa

January Makamba: CCM imeshashinda majimbo 176 mpaka sasa

Ndiyo matumaini yetu wana ccm ni ushindi nilishaapa siwezi ongozwa na mwizi yule ndiye katuchafulia chama then katusaliti nje ya ushindi wa ccm nikuhama nchi siwezi ni unafiki mkubwa katufanyia yule mtu kwakweli
Uchafu wa ccm ni escrow, iptl, deep green, epa, uuzwaji wa nyumba za serikali, mikataba ya kifisadi ya gesi, dhahabu, uranium, richmond, dowans, symbion, nk. Sasa ndugu yangu uvhafu wote huu ni Lowasa? Mimi naamini wewe na mimi tunaenda kuongozwa na mwizi mwingine na itakuwa hari zaidi.
 
Kwa hiyo maalim akitangaza ni mzaha.. Ila January hakuna tatizo??? Kweli Tanzania ni nchi ya ajabu.
 
CCM ilishashinda huu uchaguzi kabla ya hata uchaguzi wenyewe.

Ukawa shot themselves on the foot by rejecting Dr Slaa thereby destroying their firm platform of fighting corruption by enrolling lowasa. Magufuli will now assume that role by cleansing ccm of corruption from within and he has promised to do that and he means it.
 
Ukawa shot themselves on the foot by rejecting Dr Slaa thereby destroying their firm platform of fighting corruption by enrolling lowasa. Magufuli will now assume that role by cleansing ccm of corruption from within and he has promised to do that and he means it.

It wouldn't have mattered if Slaa had been their candidate.

CCM would have won anyway.

The opposition will never win a single general election under the current setup.

He lost in 2010 and he would have lost this one as well.
 
Emu tupe chanZo cha NEC ikithibitishaa kutangaza walau jumla ya majimbo 150 ukiachana na 176 ya makamba

Chanzo cha NEC? Mkurugenzi wa Halmashauri aliyemtangaza Nassari kwa mfano amefanya hivyo kwa niaba ya NEC. Hayo tayari ni matokeo rasmi ya NEC kisheria.

Kwenye urais ni habari nyingine.

SIJUI UMEKWEPA SWALI AMA HUJAELEWA SWALI...
January katangaza majimbo ccm imeshashinda(exactly 2/3 ya Bunge zima) sasa umeambiwa taja walau hayo 150 yaliyotangazwa.....
 
mliosoma na huyu january, hebu mtupe wasifu wake alipokuwa shuleni
 
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI, OKTOBA 26, 2015 CCM

Inapenda kutoa taarifa ifuatayo kwa wanachama, wapenzi na washabiki wake na kwa umma Watanzania. Tathmini ya Upigaji Kura Kama tulivyoeleza jana, tumeridhishwa na amani na utulivu uliotawala katika sehemu kubwa ya nchi yetu wakati wa zoezi la upigaji kura. Licha ya changamoto zilizojitokeza, ambazo baadhi zimeshughulikiwa, kwa jinsi zoezi la kupiga na kuhesabu kura lilivyoendeshwa kwa uwazi, matokeo ya uchaguzi huu yatakuwa ni kielelezo cha utashi halisi wa Watanzania na kutakuwa hakuna sababu ya mtu yoyote kukataa matokeo.

Kupokea na Kutangaza Matokeo Kipindi cha kupokea na kutangazwa matokeo ni muhimu kama ilivyo kipindi cha kampeni na siku ya kupiga kura. CCM inahimiza utulivu kwa wafuasi wake na wananchi kwa ujumla na kuziachia mamlaka husika zifanye kazi yake. Katika kipindi hiki, kazi za vyama ni kupokea matokeo na na kazi ya Tume ni kutangaza matokeo. Tunasikitishwa na propaganda zinazoendeshwa na wapinzani wetu kuhusu matokeo ya uchaguzi. Tunaona matokeo yanayotangazwa na wafuasi wa vyama vya upinzani, hasa mitandaoni.

Bahati nzuri, propaganda hizi zinakosa maarifa kiasi cha kutoa hata matokeo ya Ubunge katika majimbo ambayo uchaguzi wa Wabunge haukufanyika, mfano Handeni na Masasi. Tunawataka wana-CCM wapuuze matokeo yanayotembezwa kwenye mitandao ya kijamii. Matokeo rasmi yatatolewa na Tume. Bahati mbaya sana, wenzetu wanatoa matokeo ya uongo mapema ili Tume ikitoa matokeo rasmi waseme wameibiwa kura na kutafuta kisingizio cha kuingia mitaani na kufanya vurugu.

Pia tunabaini jitihada na nguvu kubwa za wapinzani wetu kupeleka kilio chao kwa waandishi wa habari wa nje ya nchi pamoja na mataifa ya nje kwa ujumla. Wameajiri magwiji wa propaganda kutoka nje ya nchi kwa fedha nyingi kujenga taswira kwenye Jumuiya ya Kimataifa kwamba Tanzania ni kama nchi nyingine yoyote ya Kiafrika ambapo hakuna ustaarabu wala utaratibu wa kidemokrasia na Serikali hukandamiza watu wake.

Mkakati wao ni kuitaka Jumuiya ya Kimataifa itumie nguvu yake ya misaada kwa nchi yetu kulazimisha matokeo ambayo hayatokani na utashi wa Watanzania. CCM haitalikubali jambo hili. Matokeo ya CCM Kwa kuwa matokeo kwenye vituo vya kupigia kura matokeo yamebandikwa hadharani na Wasimamizi wa Vituo, na nakala kupewa mawakala wetu, kwa mujibu wa matokeo yaliyobandikwa vituoni , CCM hadi sasa imekwishapata majimbo 176 kati ya majimbo 264 katika mikoa kadhaa ambayo tumefanikiwa kujumlisha hadi sasa.

Pia, hadi sasa, tumeweza kukomboa majimbo 11 ambayo yalikuwa upinzani katika kipindi cha miaka mitano iliyopita. Tunawaomba wana-CCM watulie, wasiwe na hofu, wawe na subira hadi Tume imalize kazi yake. Matokeo ya Urais, ambayo yanaendelea kutangazwa na Tume, hayana tofauti na mwenendo tunaouona katika kura za Ubunge.

Imetolewa: January Makamba Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya Taifa Mjumbe wa Kamati ya Kampeni ya CCM 26.10.2015
 
TAARIFA KWA VYOMBO VYA
HABARI, OKTOBA 26, 2015
CCM inapenda kutoa taarifa
ifuatayo kwa wanachama,
wapenzi na washabiki wake
na kwa umma Watanzania.
Tathmini ya Upigaji Kura
Kama tulivyoeleza jana,
tumeridhishwa na amani na
utulivu uliotawala katika
sehemu kubwa ya nchi yetu
wakati wa zoezi la upigaji
kura. Licha ya changamoto
zilizojitokeza, ambazo
baadhi zimeshughulikiwa,
kwa jinsi zoezi la kupiga na
kuhesabu kura
lilivyoendeshwa kwa uwazi,
matokeo ya uchaguzi huu
yatakuwa ni kielelezo cha
utashi halisi wa Watanzania
na kutakuwa hakuna sababu
ya mtu yoyote kukataa
matokeo.
Kupokea na Kutangaza
Matokeo
Kipindi cha kupokea na
kutangazwa matokeo ni
muhimu kama ilivyo kipindi
cha kampeni na siku ya
kupiga kura. CCM inahimiza
utulivu kwa wafuasi wake na
wananchi kwa ujumla na
kuziachia mamlaka husika
zifanye kazi yake. Katika
kipindi hiki, kazi za vyama ni
kupokea matokeo na na kazi
ya Tume ni kutangaza
matokeo.
Tunasikitishwa na
propaganda zinazoendeshwa
na wapinzani wetu kuhusu
matokeo ya uchaguzi.
Tunaona matokeo
yanayotangazwa na wafuasi
wa vyama vya upinzani, hasa
mitandaoni. Bahati nzuri,
propaganda hizi zinakosa
maarifa kiasi cha kutoa hata
matokeo ya Ubunge katika
majimbo ambayo uchaguzi
wa Wabunge haukufanyika,
mfano Handeni na Masasi.
Tunawataka wana-CCM
wapuuze matokeo
yanayotembezwa kwenye
mitandao ya kijamii.
Matokeo rasmi yatatolewa
na Tume. Bahati mbaya
sana, wenzetu wanatoa
matokeo ya uongo mapema
ili Tume ikitoa matokeo
rasmi waseme wameibiwa
kura na kutafuta kisingizio
cha kuingia mitaani na
kufanya vurugu. Pia
tunabaini jitihada na nguvu
kubwa za wapinzani wetu
kupeleka kilio chao kwa
waandishi wa habari wa nje
ya nchi pamoja na mataifa
ya nje kwa ujumla.
Wameajiri magwiji wa
propaganda kutoka nje ya
nchi kwa fedha nyingi
kujenga taswira kwenye
Jumuiya ya Kimataifa
kwamba Tanzania ni kama
nchi nyingine yoyote ya
Kiafrika ambapo hakuna
ustaarabu wala utaratibu wa
kidemokrasia na Serikali
hukandamiza watu wake.
Mkakati wao ni kuitaka
Jumuiya ya Kimataifa itumie
nguvu yake ya misaada kwa
nchi yetu kulazimisha
matokeo ambayo hayatokani
na utashi wa Watanzania.
CCM haitalikubali jambo hili.
Matokeo ya CCM
Kwa kuwa matokeo kwenye
vituo vya kupigia kura
matokeo yamebandikwa
hadharani na Wasimamizi
wa Vituo, na nakala kupewa
mawakala wetu, kwa mujibu
wa matokeo yaliyobandikwa
vituoni , CCM hadi sasa
imekwishapata majimbo 176
kati ya majimbo 264 katika
mikoa kadhaa ambayo
tumefanikiwa kujumlisha
hadi sasa. Pia, hadi sasa,
tumeweza kukomboa
majimbo 11 ambayo
yalikuwa upinzani katika
kipindi cha miaka mitano
iliyopita.
Tunawaomba wana-CCM
watulie, wasiwe na hofu,
wawe na subira hadi Tume
imalize kazi yake. Matokeo
ya Urais, ambayo
yanaendelea kutangazwa na
Tume, hayana tofauti na
mwenendo tunaouona katika
kura za Ubunge.
Imetolewa:
January Makamba
Mjumbe wa Halmashauri
Kuu ya Taifa
Mjumbe wa Kamati ya
Kampeni ya CCM
26.10.2015

wataisoma namba VIVA tinga-tinga.
 
Back
Top Bottom