January Makamba: CCM imeshashinda majimbo 176 mpaka sasa

January Makamba: CCM imeshashinda majimbo 176 mpaka sasa

Makamba mwongo, sana sana anajaribu kupima upepo je goli la mkono liyapokelewaje?
Amepiga hesabu ya theluthi mbili exactly ya wabunge wa ccm! Hilo goli la mkono liko wazi mno, Malaika watashughulika na makamba wananchi tulieni!

Ktk comment zte nlizopitia wew ndo upo makin maana umepga pale pale
Ukichukua 264*2/3=176
Huitaj maelezo meng kuhus iyo orodha
 
Mkuu arumeru mashariki lipo ugambani. Mashariki ndio liko cdm
Hueleweki mbona;Mkuu arumeru mashariki lipo ugambani. Mashariki ndio liko cdm
Sikiza kuna jimbo la Arumeru Mashariki hili kesharudisha mwenyewe Mh Joshua Nassari pia lipo jimbo la Arumeru Magharibi hili nalo limechukuliwa na Chadema before lilikuwa mikononi mwa Mafisiemu
 
Taarifa inayotolewa hivi punde na Januari Makamba ni kwamba CCM imeshapata matokeo yote ya uchaguzi. Hata hivyo, wanasubiri mamlaka husika kutangaza matokeo hayo. Hata hivyo amesema kuwa CCM imefanikiwa kushinda majimbo 176 huku ikikomboa majimbo 12 yaliyokuwa yanashikiliwa na upinzani.

Amesema pia mwenendo wa matokeo ya Urais hauna tofauti na matarajio ya wana CCM na Watanzania wengi.

Hongera CCM. Hongera Magufuli

Source: Azam Two

Huyo January anasema CCM imeyakomboa MAJIMBO 12 kutoka UPINZANI,kwanini hayataji na MAJIMBO ambayo upinzani umeyachukua ambayo hapo awali yalikuwa yakiongozwa na CCM.Mfano jimbo la Tanga Mjini,Serengeti,Bunda n.k.
 
Mkimaliza kutangaza matokeo yenu ya kinafiki muondoke nayo la sivyo waandaeni hao vibaraka wenu waje na vifaru vyao.
 
Shame on you Tanzanians...ccm endeleeni kututawala..
 
Hueleweki mbona;Mkuu arumeru mashariki lipo ugambani. Mashariki ndio liko cdm
Sikiza kuna jimbo la Arumeru Mashariki hili kesharudisha mwenyewe Mh Joshua Nassari pia lipo jimbo la Arumeru Magharibi hili nalo limechukuliwa na Chadema before lilikuwa mikononi mwa Mafisiemu

Pole mkuu vidole viliteleza kwenye touchscreen. Nilimaanisha magharibi lipo ugambani. Inamaana si kweli? Kama hivyo ni burudani. Yawezekana chanzo changu kilikua si sahihi...unajua tena humu mtandaoni kila mtu ana matokeo yake...kuna mwingine hadi kasema obama kashinda ubunge wa mtama.
 
Mi sishangai kuna mtu kapata kura 23000 kamili bila senti
 
ngome za Chadema zilizochukuliwa ni Ilemela ,-kigoma kaskazini, na musoma mjini lakini ccm wamepoteza majimbo ya Tarime mjini na vijijini, Monduli, Bunda, Simanjiro , hadi sasa ccm wamepoteza kihesabu nafikili J.Makamba atoe taarifa yenye usahihi iwapo ccm wana mtaji wa Jimbo kama Musoma,Ilemela na kwa taarifa zisizo rasmi ccm imeshinda Jimbo la Nyamagana ni majimbo muhimu Sana,,,

J.Makamba punguza propaganda sio vita hii ,,,,
you can't run from the reality,,,
 
Back
Top Bottom