January Makamba: CCM imeshashinda majimbo 176 mpaka sasa

January Makamba: CCM imeshashinda majimbo 176 mpaka sasa

Chanzo cha NEC? Mkurugenzi wa Halmashauri aliyemtangaza Nassari kwa mfano amefanya hivyo kwa niaba ya NEC. Hayo tayari ni matokeo rasmi ya NEC kisheria.

Kwenye urais ni habari nyingine.

Mkuu, kuwaelimisha nyumbu ni kazi kubwa.
 
Akiongea na waandishi wa habari muda huu January Makamba amesema kwa mujibu wa taarifa rasmi za mabandiko ya Tume ya uchaguzi katika vituo vya matokeo, ni kuwa CCM mpaka sasa imeshinda majimbo 176 kati ya majimbo 264 na imekomboa majimbo 12 kutoka upinzani.

Aidha amesema Maalim seif Hamad kutangaza matokeo ya ushindi wa ZNZ ni mzaha

=============================



Huu ujinga sana january akitoa matokeo anapongezwa wengine eti mzaha. Kwer wtz hatutumii akili kufikili ni ushabiki usio na msingi tu.
 
Sasa kujitangaza kua ameshinda urais we unaona yupo sawa?kuna tume toka makao makuu ndo watatangaza na kama ameshinda hakuna wasi wasi

january makamba kujitangazia kuwa ccm wameshinda urais ni sawa?
 
Makamba unajidhalilisha! CCM MAJI yako shingoni! Goli la mkono unaloliandalia mazingira limegonga mwamba! Ndoto ya makamba ni kupata theluthi mbili ya wabunge, ndiyo maana anajitangazia idadi ya wabunge ambao ni theluthi mbili kamili ya wabunge wote bila hat6
 
Makamba unajidhalilisha! CCM MAJI yako shingoni! Goli la mkono unaloliandalia mazingira limegonga mwamba! Ndoto ya makamba ni kupata theluthi mbili ya wabunge, ndiyo maana anajitangazia idadi ya wabunge ambao ni theluthi mbili kamili ya wabunge wote bila hata
 
Akiongea na waandishi wa habari muda huu January Makamba amesema kwa mujibu wa taarifa rasmi za mabandiko ya Tume ya uchaguzi katika vituo vya matokeo, ni kuwa CCM mpaka sasa imeshinda majimbo 176 kati ya majimbo 264 na imekomboa majimbo 12 kutoka upinzani.

Aidha amesema Maalim seif Hamad kutangaza matokeo ya ushindi wa ZNZ ni mzaha

=============================

Songea matokeo bado lakini ccm inasema imeshinda.How? January is not a reliable source this time. We ignore him
 
Taarifa inayotolewa hivi punde na Januari Makamba ni kwamba CCM imeshapata matokeo yote ya uchaguzi. Hata hivyo, wanasubiri mamlaka husika kutangaza matokeo hayo. Hata hivyo amesema kuwa CCM imefanikiwa kushinda majimbo 176 huku ikikomboa majimbo 12 yaliyokuwa yanashikiliwa na upinzani.

Amesema pia mwenendo wa matokeo ya Urais hauna tofauti na matarajio ya wana CCM na Watanzania wengi.

Hongera CCM. Hongera Magufuli

Source: Azam Two

Mwendo aste aste mwendo aste aste ikulu aste aste MAGUFULI mwendo aste aste mpaka MAGOGONI aste aste 1,2 THREE HAPA KAZI TU!
 
taarifa inayotolewa hivi punde na januari makamba ni kwamba ccm imeshapata matokeo yote ya uchaguzi. Hata hivyo, wanasubiri mamlaka husika kutangaza matokeo hayo. Hata hivyo amesema kuwa ccm imefanikiwa kushinda majimbo 176 huku ikikomboa majimbo 12 yaliyokuwa yanashikiliwa na upinzani.

Amesema pia mwenendo wa matokeo ya urais hauna tofauti na matarajio ya wana ccm na watanzania wengi.

Hongera ccm. Hongera magufuli

source: Azam two

mbele kwa mbele
 
Akiongea na waandishi wa habari muda huu January Makamba amesema kwa mujibu wa taarifa rasmi za mabandiko ya Tume ya uchaguzi katika vituo vya matokeo, ni kuwa CCM mpaka sasa imeshinda majimbo 176 kati ya majimbo 264 na imekomboa majimbo 12 kutoka upinzani.

Aidha amesema Maalim seif Hamad kutangaza matokeo ya ushindi wa ZNZ ni mzaha

=============================



Nina mashaka sana na takwimu anazotoa Mh January. Tumepoteza majimbo kadhaa kwa Chadema.
 
Makamba unajidhalilisha! CCM MAJI yako shingoni! Goli la mkono unaloliandalia mazingira limegonga mwamba! Ndoto ya makamba ni kupata theluthi mbili ya wabunge, ndiyo maana anajitangazia idadi ya wabunge ambao ni theluthi mbili kamili ya wabunge wote bila hata
 
Akiongea na waandishi wa habari muda huu January Makamba amesema kwa mujibu wa taarifa rasmi za mabandiko ya Tume ya uchaguzi katika vituo vya matokeo, ni kuwa CCM mpaka sasa imeshinda majimbo 176 kati ya majimbo 264 na imekomboa majimbo 12 kutoka upinzani.

Aidha amesema Maalim seif Hamad kutangaza matokeo ya ushindi wa ZNZ ni mzaha

=============================
Hata yeye anaposema matokeo ya urais hayana tofauti na matarajio ya wana ccm ni kutanaza matokeo kama alivyofanya sharif.
 
Ati wamerudisha majimbo 12 how? Jimbo la Bunda limeenda Chadema,Moshi vijijini limeenda Chadema,Serengeti limeenda Chadema,Tarime mjini limeenda Chadema,Arumeru Magharibu limeenda Chadema,Siha limeenda Chadema.
January Makamba anasema wamerudisha majimbo 12 anasema katika jumlisha zake ajumlishe na haya then atoe then aje tena hapa wamerudisha au wamepoteza?Hayo ni majimbo machache tu.Huyu mtu ni mfa maji kweli kweli ati wameshinda majimbo 176 wakati Tume bado haijatangaza au kwa kuwa ndio wene tume na yeye akiwa ndio mtoa maagizo kwa hili hakuna ubishi endeleeni kuamrisha Tume.Basi na kule Zanzibar waambieni ZEK wamtangaze Maalim Seif Sharifu Hamad maake keshashinda hadi muda huu.Acheni masihara mtaingiza nchi vitani na hamtapona nyie na familia zenu hata mkimbie nchi we'll catch you one after another
 
Alisema atatangaza matokeo ya urais saa nne usiku jana sasa leo kaamia kwenye majimbo kweli sasa naamini mfa maji haachi kutapatapa.
 
Taarifa inayotolewa hivi punde na Januari Makamba ni kwamba CCM imeshapata matokeo yote ya uchaguzi. Hata hivyo, wanasubiri mamlaka husika kutangaza matokeo hayo. Hata hivyo amesema kuwa CCM imefanikiwa kushinda majimbo 176 huku ikikomboa majimbo 12 yaliyokuwa yanashikiliwa na upinzani.

Amesema pia mwenendo wa matokeo ya Urais hauna tofauti na matarajio ya wana CCM na Watanzania wengi.

Hongera CCM. Hongera Magufuli

Source: Azam Two
Kwani January ametangaza hayo kama nani? Yeye ni tume?
Mbona anamshtumu Maalim Seif kutangaza matokeo wakati yeye anatangaza kua ccm imeshinda?
Mnata kutuambia vyama vingine havina haki ya kujumlisha matokeo yaliyobandikwa vituoni?
 
Ati wamerudisha majimbo 12 how? Jimbo la Bunda limeenda Chadema,Moshi vijijini limeenda Chadema,Serengeti limeenda Chadema,Tarime mjini limeenda Chadema,Arumeru Magharibu limeenda Chadema,Siha limeenda Chadema.
January Makamba anasema wamerudisha majimbo 12 anasema katika jumlisha zake ajumlishe na haya then atoe then aje tena hapa wamerudisha au wamepoteza?Hayo ni majimbo machache tu.Huyu mtu ni mfa maji kweli kweli ati wameshinda majimbo 176 wakati Tume bado haijatangaza au kwa kuwa ndio wene tume na yeye akiwa ndio mtoa maagizo kwa hili hakuna ubishi endeleeni kuamrisha Tume.Basi na kule Zanzibar waambieni ZEK wamtangaze Maalim Seif Sharifu Hamad maake keshashinda hadi muda huu.Acheni masihara mtaingiza nchi vitani na hamtapona nyie na familia zenu hata mkimbie nchi we'll catch you one after another

Mkuu arumeru mashariki lipo ugambani. Mashariki ndio liko cdm
 
Back
Top Bottom