JamiiForums Usiku wa manane

JamiiForums Usiku wa manane

"Usipoteze utu wako kwa sababu ya ubaya wa wengine, dhahabu haipotezi thamani kwa kutupwa kwenye matope."​

 
Dah, imeniuma sana. Atakua alijaa kwenye mfumo. Kuna watu ukigombana nao wanakimbilia polisi. Fastaa wanakureport unakula ban.

Mtu akikukera, unamuandikia matusi PM. Vya PM haviendi kwa Mods.
Mbona mi nilipigwa ban🤣
 
6 na dk 43... Tanesco washafanya yao
Habari ndugu mteja,

Pole kwa changamoto hiyo, tunaomba utufahamishe kama bado unapitia changamoto ya kukosa huduma kwa sasa ili tuweze kufanya ufuatiliaji na kukupatia msaada zaidi.

Asante.^MY
 
Back
Top Bottom