JamiiForums Usiku wa manane

JamiiForums Usiku wa manane

Mwanamke aliyempa moyo wake auhifadhi ndio huyo huyo aliye unyongelea mbali

Buenas noches watu wangu wa mtaa wa Usiku wa Manane, yes hicho ni kispanishi bwana ndio nimeingia kwa swag na hakuna kitu mtanifanya

Yeeees! Ni washikaji wawili walio kulia na kukua pamoja mtaani huko pande za Nairobi, wamehaso pamoja ikiwemo kukata na kuchoma mkaa pamoja

Lakini baadae mmoja wapo akahamia Eldoret na kuendelea kuhaso,kama unavyojua ushikaji ulikuwa na ngome imara sana,basi huyu wa Eldoret akamuita mwanae sana naye ajisogeze pande zile wasongeshe life pamoja

Huyo aliyekaribishwa Eldoret ndio mhusika mkuu kama ni muvi basi huyu ni starring,tumuite Ertugrul

Ertugrul baada ya kufika town akazoea mji na kuanza kuhaso ndio hapo akakutana na mrembo hapa tumuite Melissa

Mapenzi yao yalianza kiutani lakini mwisho wa siku imo,wakawa wapenzi rasmi, ertugrul anasema alipambana sana kuhahkikisha Melissa anapata maisha mazuri

Alihaso mpaka ikafikia kipindi akawa analala kwenye calvat in the name ya kuhakikisha Melissa anakuwa na maisha mazuri

Guess what? Mwanae na Ertugrul ambaye ndio alimleta Ertugrul town eldoret kumbe akawa anatoka na Melissa,mpaka akampatia ball [mimba]

Ertugrul akapachikiwa ile ball juu kwa juu, mwisho wa siku kakazaliwa kababy girl kanaitwa blessing

Ertugrul anasema alimpenda sana yule manzi na hakutegemea kama atafanyiwa vile alivyofanyiwa

Nakumbuka wakati mwanzo wa show host anamuuliza Ertugrul je unadhani hapa huwezi kugongewa? Homeboy akajipa manyota kwamba hawezi kugongewa,host akamwambia usiseme kwani hujui ya sirini

Paap! Simu ya Melissa aina ya Iphone [ iPhone kama hii last story ilimponza mke wa mtu na kuambukizwa ngoma] ilipochunguzwa ndio mambo mengi yakaonekana kwenye dashboard

Melissa anamwambia mshikaji wake Ertugrul via meseji " ulidhani tutapata shida,wewe kazi yako kusingizia pesa tu,ulifikiri tutakataliwa,sasa best yako ameikubali ball bila shida yoyote ile, wewe hata kama umetuma hiyo 10k mi sitaki kuonana na wewe na Nita kublock na hela yako nakula"

Melissa akaendelea tena kusema " huyu mtoto blessing tufanye kama zawadi tu,umedonate sperm basi"

Text kutoka kwa mshikaji wake Ertugrul ikasema " we chukua hiyo 10k,na nitakutumia nyingine kikubwa nataka tuonane"

Melissa akasema "hata ukituma hela yako nitakula na Nita kublock"


View: https://youtu.be/lTXGmiGq2zs?si=51l0MZOOE8GX-HKy

Naam hizo ndio mbanga nzima zilizo jitiokeza kwenye hiyo ishu,Ertugrul alimpenda sana Melissa na hata hiyo simu ya iPhone yeye ndio alimnunulia mama blessing kuhakikisha mtoto mzuri ako happy,lakini alichokutana nacho ni nomaaa!!!

Adios!
 
Kipengele Taarifa
Username Chivundu
Alijiunga 17 Desemba 2012
Hadhi Platinum Member
Eneo kwenye wasifu Kinshasa, DRC
Uzoefu JF Takribani miaka 14
Shughuli Mijadala ya siasa, jamii, elimu na mahusiano
Fungua wasifu rasmi wa Chivundu⁠.

Mfano ni uzi wake wa Mei 22, 2026, ambapo aliishauri CHAUMMA kuwa na tovuti na mfumo rasmi wa mawasiliano badala ya kutegemea Gmail pekee.
Hapa tunaona anavyounganisha siasa na umuhimu wa teknolojia katika utendaji wa taasisi.

4. Mtazamo kuhusu elimu na mafanikio
Hii ni moja ya sehemu zinazomtofautisha Chivundu.
Katika mjadala kuhusu elimu, alitetea umuhimu wa ujuzi wa vitendo na mafunzo ya ufundi kama njia za kuwasaidia vijana kupata kipato.
Alisisitiza umuhimu wa mentorship na craftsmanship, huku akihoji mfumo unaowasukuma vijana kufuata shahada bila kuangalia fursa za ajira.
Kwa uchambuzi wangu, anaonekana kuthamini elimu inayozalisha uwezo wa kufanya kazi, si vyeti pekee.

Mbaga Jr: Mijadala mbalimbali ya kijamii.
Red black: Ushiriki katika mijadala ya kijamii.
Haya ni mahusiano yanayoonekana hadharani kwenye mijadala, si uthibitisho kwamba wana urafiki binafsi.

7. Imani na falsafa ya maisha
Chivundu pia huhoji masuala ya kifalsafa na kidini.
Katika mjadala kuhusu maisha baada ya kifo, alitoa maoni ya kuhoji namna watu wanavyofundishwa kuhusu mbingu, dhambi na maisha.
Mtindo wake hapa unaonyesha tabia ya kupima mawazo yaliyopo badala ya kuyakubali bila maswali. Hata hivyo, machapisho hayo hayatoshi kubaini imani yake binafsi.

8. Nguvu na udhaifu wa mtindo wake
Nguvu zinazojitokeza
Ana uwezo wa kuanzisha mijadala, kuchanganya hoja nzito na ucheshi, na kutoa mitazamo mbadala kuhusu jamii.
Changamoto zinazoweza kujitokeza
Lugha yake ya moja kwa moja na ukosoaji mkali vinaweza kuwafanya baadhi ya wasomaji kutokubaliana naye. Baadhi ya kauli zake pia ni maoni yanayohitaji ushahidi zaidi.
9. Tathmini ya jumla
Kwa machapisho yaliyopitiwa, Chivundu anaweza kuelezewa kama mjadilishaji mkongwe, mkosoaji wa jamii, mpenda ucheshi na mtu anayethamini fikra huru.
Siyo rahisi kumpachika upande mmoja wa mijadala. Anaweza kuzungumzia siasa leo, elimu kesho, kisha akajikuta kwenye utani wa JF Houseparty.
10. Hitimisho la JF Deep Dive
CHIVUNDU: Mwanachama ambaye kalamu yake inaweza kukosoa mamlaka, kuhoji mfumo wa elimu na dakika inayofuata kuchekesha wadau.
Huo ndio upekee unaojitokeza kwenye uwepo wake JamiiForums.
JF Deep Dive Verdict: Chivundu ni mmoja wa wanachama wa muda mrefu wenye wigo mpana wa mijadala. Hata hivyo, umaarufu wake halisi, ushawishi wake kwa wanachama wengine na maisha yake nje ya JF haviwezi kuthibitishwa kwa machapisho haya pekee.
 
### 🌹 POSITIVE AFFIRMATIONS: KUACHA KUJICHUKIA NA KUJIFUNZA KUJIPENDA ❤️

“Usijifanye kuwa adui wa nafsi yako kwa sababu ya makosa ya jana. Wewe pia unastahili upendo, msamaha na nafasi ya kuanza upya.”

### 🌿 Maneno chanya ya kujiambia kila siku

1\. ❤️ Ninajikubali jinsi nilivyo, kwa sababu thamani yangu haipimwi kwa makosa yangu, mapungufu yangu au maoni ya watu wengine.

2\. 🌹 Ninaacha kujichukia kwa mambo ambayo siwezi kuyabadilisha. Ninachagua kujisamehe na kuendelea mbele.

3\. 💪 Mimi si makosa yangu ya zamani. Mimi ni mtu ninayeendelea kujifunza, kukua na kubadilika.

4\. 🌷 Ninastahili kupendwa na kuheshimiwa, hata katika siku ambazo sijisikii vizuri kuhusu nafsi yangu.

5\. 🦋 Sitakuwa adui wa furaha yangu mwenyewe. Ninachagua kuwa rafiki wa nafsi yangu.

6\. 🌻 Ninaacha kujilinganisha na wengine. Safari yangu ina muda wake, changamoto zake na mafanikio yake.

7\. 💎 Mapungufu yangu hayanifanyi nisiwe na thamani. Yananikumbusha kwamba mimi ni binadamu ninayeendelea kukua.

8\. 🌈 Ninajisamehe kwa maamuzi niliyofanya wakati sikuwa na uelewa nilionao leo.

9\. 🤍 Nina haki ya kukosea bila kujidharau. Kila kosa ni nafasi ya kujifunza, si sababu ya kujichukia.

10\. 🌺 Ninajifunza kuzungumza na nafsi yangu kwa upole, badala ya kujihukumu kwa ukali.

11\. ✨ Sihitaji kuwa mkamilifu ili nijipende. Ninastahili upendo hata nikiwa bado ninajirekebisha.

12\. 🌱 Ninaacha kujitesa kwa yaliyopita. Ninachagua kutumia nguvu zangu kujenga maisha bora ya leo.

13\. 🕊️ Ninajipa nafasi ya kupona. Sitajilazimisha kuwa sawa kila wakati.

14\. 🌟 Nina mambo mazuri ndani yangu, hata kama wakati mwingine ninashindwa kuyaona.

15\. ❤️ Kuanzia leo, ninachagua kujipenda, kujiheshimu na kujithamini. Mimi pia ni mtu muhimu katika maisha yangu.

### 🔥 BIG PUNCHLINES KUHUSU KUACHA KUJICHUKIA

“Usijichukie kwa sababu hujafika unapotaka kuwa. Kumbuka, hata mtu unayetamani kuwa anahitaji huyu wa leo ili aweze kuzaliwa.”

“Usitumie maisha yako yote kujihukumu kwa ukurasa mmoja mbaya wa historia yako. Bado una nafasi ya kuandika sura nzuri zaidi.”

“Jifunze kuwa nyumbani kwa amani yako mwenyewe, badala ya kuifanya nafsi yako kuwa gereza la majuto.”

“Kujipenda si kujiona bora kuliko wengine, bali ni kukataa kujiona huna thamani mbele yao.”

### 🌹 UJUMBE WA LEO

Acha kujichukia kwa sababu ya vile ambavyo hukufanikiwa kuwa.

Kuna wakati ulifanya makosa, kuna wakati ulishindwa, kuna wakati uliwaamini watu wasiostahili na kuna wakati ulifanya maamuzi ambayo leo unayajutia.

Lakini kumbuka jambo moja: Huwezi kubadilisha jana kwa kujichukia leo.

Jipe msamaha. Jipe nafasi. Jipe upendo.

Usisubiri dunia nzima ikutambue ndipo uanze kujithamini. Anza wewe mwenyewe.

Kumbuka: Wewe si adui yako. Wewe ni mtu wa kwanza unayehitaji kuwa upande wake katika safari ya maisha. ❤️
 
Miss Grand International (MGI) ni moja ya mashindano makubwa ya urembo duniani yanayohusisha warembo kutoka nchi mbalimbali. Mashindano haya yanahusisha urembo, akili, kujiamini, utamaduni na ujumbe wa amani.

### Mambo 10 ya kuvutia

1\. Yalianzishwa mwaka 2013 nchini Thailand. Mashindano haya yalianzishwa na Nawat Itsaragrisil pamoja na Ratchaphol Chantaratim.

2\. Mwanzilishi wake maarufu ni Nawat Itsaragrisil. Ni mfanyabiashara na kiongozi wa tasnia ya mashindano ya urembo nchini Thailand.

3\. Yana kaulimbiu ya kupinga vita. Ujumbe wake mkuu ni Stop the War and Violence, unaohamasisha amani na kupinga ukatili.

4\. Washiriki hutoka nchi nyingi duniani. Mashindano haya yana mtandao unaohusisha zaidi ya nchi 80.

5\. Si uzuri wa sura pekee unaopimwa. Yanazingatia vigezo vinne vya 4B: Body, Beauty, Brain na Business.

6\. Mavazi ya kitamaduni ni kivutio kikubwa. Washiriki huvaa mavazi yanayoonyesha historia, mila na utambulisho wa nchi zao.

7\. Washiriki hutakiwa kuwa na uwezo wa kuzungumza mbele ya watu. Katika hatua ya Top 10, warembo hutoa hotuba zinazohamasisha amani na mshikamano.

8\. Mshindi huwa balozi wa mashindano. Anaweza kushiriki shughuli za kimataifa za urembo, kijamii na kuhamasisha amani.

9\. Mashindano haya ni biashara kubwa. Kampuni inayoyaendesha pia inajihusisha na burudani, matangazo, bidhaa na usimamizi wa vipaji.

10\. Tanzania imeandika historia kubwa. Mwaka 2026, Mtanzania Jihan Dimack alitwaa taji la Miss Grand International na kuwa Mwafrika wa kwanza kushinda taji hilo.

### 🇹🇿 Historia ya Tanzania katika Miss Grand



Jihan Dimack

Miss Grand International 2026

Alitwaa taji tarehe 10 Oktoba 2026 jijini Bangkok, Thailand. Pia alishinda tuzo ya Popular Vote.

Mwaka 2025, Mtanzania Beatrice Alex Akyoo pia aliingia Top 10 ya Miss Grand International, hatua iliyotangulia ushindi wa kihistoria wa Jihan mwaka uliofuata.

Funzo kubwa: Mashindano ya Miss Grand yanatukumbusha kwamba urembo unaweza kuwa jukwaa la kuonyesha uwezo, kujiamini, utamaduni na ujumbe wa amani duniani. 👑
 
Nimefanikiwa kufungua link uliyonitumia na kumtambua mwanachama unayemzungumzia. Username yake sahihi ni 100 others, si 100 and others.
1. Utambulisho wake JamiiForums
Kipengele Taarifa
Username 100 others
Hadhi JF-Expert Member
Tarehe ya kujiunga 5 Agosti 2017
Jumla ya posts 10,701
Reaction score 38,355
Uzoefu Zaidi ya miaka 9
Uzi uliothibitishwa Selfika na JF: Snap it. Show it
Idadi ya posts na reactions ni ile iliyoonyeshwa kwenye ukurasa uliopitiwa, na inaweza kubadilika.
Fungua profile ya 100 others kwenye JamiiForums⁠
2. Uwepo wake kwenye JF Selfika
100 others anaonekana kushiriki kwenye uzi maarufu wa Selfika na JF: Snap it. Show it, ulioanzishwa na Mshana Jr mwaka 2019.
Katika mazungumzo yaliyopo kwenye ukurasa uliotuma, anashiriki utani wa watu wazima pamoja na Lamomy. Majibu yake ni mafupi na yanaonyesha mtindo wa kucheza na maneno badala ya kuandika maelezo marefu.
Hii inatoa picha ya mwanachama mwenye uwezo wa kushiriki mazungumzo yasiyo rasmi na kuchangia ucheshi wa papo kwa papo.

### 3\. Mijadala ya siasa na haki za wananchi

100 others si mtu wa utani pekee. Oktoba 2025 alianzisha uzi kuhusu makampuni ya mawasiliano yanayotekeleza maagizo ya kufunga au kudhoofisha intaneti.

Alionyesha wasiwasi kuhusu haki za watumiaji wa intaneti na athari za maamuzi hayo. Hii inaonyesha upande wake wa kuhoji masuala ya utawala na huduma za umma.

### 4\. Teknolojia na akili bandia

Mei 2026, alishiriki mjadala kuhusu Artificial Intelligence (AI), akieleza wasiwasi wake kwamba roboti zinaweza kupunguza ajira katika sekta za ujenzi na madini.

Alizungumzia uwezo wa mashine kufanya kazi saa nyingi bila mapumziko, jambo linaloweza kuwavutia waajiri wanaotafuta kupunguza gharama.

### 5\. Upande wa imani na falsafa

Katika mjadala wa Septemba 2021 na ERoni, 100 others alitetea mtazamo kwamba Mungu hafanyi makosa.

Hili linaonyesha kuwa anaweza pia kuingia katika mijadala ya imani na falsafa, ingawa halitoshi kuthibitisha dini yake binafsi.

### 6\. Mahusiano yake na wadau wa JF

Machapisho ya wazi yanaonyesha amekuwa akibadilishana mazungumzo au utani na wanachama kama Lamomy, win-one, Saint Anne, Mahondaw, Grahams na ERoni.

Ukaribu unaoonekana katika mazungumzo hayo hauwezi moja kwa moja kutafsiriwa kuwa urafiki wa nje ya JamiiForums.

### 7\. Mtindo wake wa uandishi

Ana mitindo miwili inayojitokeza:

* Kijamii: Majibu mafupi, utani, lugha isiyo rasmi na mazungumzo ya kuchangamsha.

* Mijadala mizito: Hoja ndefu zaidi, maswali na mifano kuhusu siasa, teknolojia na uchumi.

### 8\. Mambo yanayomtofautisha

100 others anaonekana kuwa na uwezo wa kubadilisha mazingira ya mazungumzo. Anaweza kujadili athari za AI kwa ajira, halafu akaingia kwenye mazungumzo ya kawaida ya Selfika.

Huo ni uwezo wa kuchangia katika mada tofauti, ingawa ubora wa hoja zake unahitaji kupimwa kwa kila mjadala.

### 9\. Tathmini ya ushawishi wake

Akiwa na zaidi ya posts 10,000 na reaction score ya zaidi ya 38,000, ana historia kubwa ya ushiriki kwenye jukwaa.

Hata hivyo, takwimu hizi pekee hazithibitishi kwamba ni mmoja wa wanachama wenye ushawishi mkubwa zaidi JF.

### 10\. Hitimisho

100 OTHERS: Mwanachama anayechanganya hoja, ucheshi na mijadala ya kijamii. Anaweza kuwa serious kwenye masuala ya taifa na mcheshi kwenye vijiwe vya JF.

JF Deep Dive Verdict: Ni mwanachama mkongwe mwenye shughuli nyingi na wigo mpana wa mijadala. Wasifu huu umetokana na sampuli ya machapisho ya wazi, si historia yake yote ya JamiiForums.

Jambo muhimu: Pia kuna akaunti tofauti inayoitwa and 100 others, iliyojiunga Februari 2023. Hiyo si akaunti ya 100 others tuliyoichambua hapa.
 
Back
Top Bottom