JamiiForums Usiku wa manane

Watakuogopa watasema huyu mwamba hatuogopi anapita hapa,

Kuna siku night kali nimewakuta mahali vibaka kimjini mjini nikakaza moyo kudadeki nikapita katikati yao hawakunielewa kabisa wakanipa na salamu ila uoga niliokua nao tumbo lilikua libanguruma

Hahahah[emoji23][emoji23]nimecheka balaa
 

Sahihi kbsa [emoji419][emoji419]
 
Watakuogopa watasema huyu mwamba hatuogopi anapita hapa,

Kuna siku night kali nimewakuta mahali vibaka kimjini mjini nikakaza moyo kudadeki nikapita katikati yao hawakunielewa kabisa wakanipa na salamu ila uoga niliokua nao tumbo lilikua libanguruma
Kuna siku natoka mitaa ya ARU kama saa 6 kwenda 7 naenda makongo mwisho near cathoric church kwa mguu nipo na jamaa tukakutana nao kama 10 iv poa yetu wale jamaa huwa nawatoaga sana sigara na juisi wananifahamu

Zoeaneni na wahuni jamani
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…