mtwa mkulu
JF-Expert Member
- Sep 11, 2013
- 8,585
- 11,269
Ahsante..... Hongera saana kwa kuamka saa 8 nashauri uutumie muda huo kusoma vitabu pia kuwasiliana na Muumba wako...hope tutakuwa pamoja huku siku kwa sikuNalala ila ikifika saa8 usingizi unakata naanza kukesha ila nashukuru nipo na wenzangu humu tunafarijiana! Pia nashukuru kupata member mpya karibu sana..
Teh! Teh!Nmeona jina felister, nmemkumbuka dada mmoja hivi jina kama hilo tumesoma nae chuo, mdada alikua mzuri kishenzi, halaf black beauty, nilitamani sana kumtomba ila jitihada hazikufua dafu, niliishia kupigwa bonge la busu shavuni tu, dah
Teh! Teh!
Yani story yako imenikumbusha kitu.Usicheke nna uchu na siku namuona tena nampa mimba
Yani story yako imenikumbusha kitu.
Inaonekana wanaoitwa hili jina huwa ni watamu sanaTeh! Teh!
Ushawakula sana au sioInaonekana wanaoitwa hili jina huwa ni watamu sana
utaweza?Leo wote laleni nitalinda mimi
ha ha ha haUshawakula sana au sio
Naona dalili ya wivu hapa[emoji6]...msalimie sana bi shost
Wooi, siku izi saiba kraimu imeota ndevu, itabidi uzifate mwenyewe utanikuta kwenye msonge wangu naota moto.Jamani atakayenionea Nleterewa Nganengo amwambie ile pesa anitumie kwa namba inayoishia na 70
Hahaha naona unapima kina cha maji ili bbade akizubaa uogelee..Naona dalili ya wivu hapa[emoji6]...msalimie sana bi shost
Hayo ya saiba kraimu tuachane nayo kwanza, mzee mwenzangu naomba unitumie japo ya kununulia ugoro, nina kiu mbaya!Wooi, siku izi saiba kraimu imeota ndevu, itabidi uzifate mwenyewe utanikuta kwenye msonge wangu naota moto.