win-one
JF-Expert Member
- May 28, 2024
- 10,931
- 37,184
si ndo vizuri nakua na nyama nyama🤗💃Sasa mpaka uje town si utakuwa na kitambi wewe!!!
si ndo vizuri nakua na nyama nyama🤗💃Sasa mpaka uje town si utakuwa na kitambi wewe!!!
mda wa kuiacha ichachuke ndo haupo, yaan inaisha kabla ya kuchacha😍Si wanaiwahi,je ikichachuka sana si pombe hiyo?
Kuna kitambi na nyama nyama baby girlsi ndo vizuri nakua na nyama nyama🤗💃
mimi nitakua na nyama nyama sio kitambi🤗Kuna kitambi na nyama nyama baby girl
Seran naona umefurahi, huyu ni wewe.
HII nchi gani mkuu!!10:42 PM
EU huku mkuu.HII nchi gani mkuu!!
itakuwa mashariki basi...maana kulipobaki hakuji,anyway bado ni jana huko.EU huku mkuu.