Shimba ya Buyenze
JF-Expert Member
- Dec 22, 2014
- 183,580
- 1,105,906
Nani atalipia training. Sidhani kama ni kuingiza kidole tu. Ni lazima uwe trained. Ingekuwa hivyo si watu wangehamasishwa hata wakajipima wenyewe? Isitoshe kuna mambo (enema?) inabidi ufanye kabla hujaenda kupimwa [emoji16][emoji16][emoji16][emoji2221][emoji2221][emoji2221]Ingependeza kila mtu mwenye mke, ampe ruhusa mkewe awe ana mfanyia uchunguzi......
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Tufanye baba yoyo ndo kaambiwa afanye vipimo utaafikiana na madokta?
Nani atalipia training. Sidhani kama ni kuingiza kidole tu. Ni lazima uwe trained. Ingekuwa hivyo si watu wangrhamasishwa hata wakajipima wenyewe? [emoji16][emoji16][emoji16][emoji2221][emoji2221][emoji2221]
Mmh, inaonyesha huyapendi meno yako kwakweli, kugusa hayo maeneo kwa mwanaume ni sawa na kucheza na sharubu au mkia wa simba mwenye njaa.Kabisa....kabla hajaenda nitahakikisha nimemfanyia uchunguzi mimi kwanza....
Mmh, inaonyesha huyapendi meno yako kwakweli, kugusa hayo maeneo kwa mwanaume ni sawa na kucheza na sharubu au mkia wa simba mwenye njaa.
Aisee hata kufanya mwenyewe bado ni shughuli sembuse mwanamke?[emoji23]Nani atalipia training. Sidhani kama ni kuingiza kidole tu. Ni lazima uwe trained. Ingekuwa hivyo si watu wangehamasishwa hata wakajipima wenyewe? Isitoshe kuna mambo (enema?) inabidi ufanye kabla hujaenda kupimwa [emoji16][emoji16][emoji16][emoji2221][emoji2221][emoji2221]
Aisee hapana, waendelee kuchekecha tu akili huenda wakaja na njia mbadala[emoji23]Hapana sio kuchezea? kufanya uchunguzi.
Mkuu naunga mkono hoja, ngoja na mimi nitafute mlinzi mwingine nimkabidhi lindo.Walinzi wenzangu. Ni kama mnavyoona. Niko hoi balaa. Mungu Akipenda tuonane kesho. Barikiweni [emoji1545][emoji1545][emoji1545][emoji1545]View attachment 938910
Aisee hapana, waendelee kuchekecha tu akili huenda wakaja na njia mbadala[emoji23]
Hawa ngozi nyeupe sio watu wazuri kabisa, watakua wana agenda ya siri kuhusu hicho kipimo.
Hutompata mkuu endelea na lindoMkuu naunga mkono hoja, ngoja na mimi nitafute mlinzi mwingine nimkabidhi lindo.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] [emoji23] [emoji23]
Hatujatumia hata senti moja, tukifika tunazirudisha zote, tulipanga tusizitumie kwanza mpaka tushinde.
Afadhali umetokea, nakukabidhi daftari la mahudhurio kabisa.Hutompata mkuu endelea na lindo
Bro[emoji15]Utapona tu kamanda. Hata mi niliumwa sana ila sasa naona kuna kaunafuu. Huyu Yna2 huyu katili sana na hana huruma hata kidogo [emoji16][emoji16][emoji16]View attachment 938887
[emoji23] [emoji23] [emoji23]teh teh.....tuombe Mungu wavumbue njia mbadala.....msije kufa na magonjwa kwa kuogopa kipimo
[emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mlitumia busara sana kama hamkutumia hata senti,
Inakuja mkuu,,ngoja niipashe kidogo
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] [emoji23] [emoji23]
Vitu vya jabali sio vya kutumia hovyo hovyo, unafikiri kitapika chakula ulichokila juzi mchezo.