James Rugemalila afungua kesi Mahakama Kuu

James Rugemalila afungua kesi Mahakama Kuu

Status
Not open for further replies.
Kama ni kesi kweli imesimama maana nyaraka zote muhimu zinampa Rugemalila a wining chance.

Wait a minute. Labda uelewa wangu Mdogo kuhusu masuala ya biashara ndo tatizo hapa. Huyu bwana ruge aliuza hisa zake kwa PAP kwa mujibu wa taarifa tulizokuwa tanapewa na yeye akalipwa na kisha kulipa kodi stahiki. Swali langu hapa ni kwa vipi tena huyu muheshimiwa sana anadai kumiliki kilichakuwamo kwenye akaunti ya tegeta escrow wakati tayari keshauza hisa zake hivyo kukosa umiliki katika IPTL? LIANGALIENI HILI JAMANI.
 
safi kabisa rugemalira. hili nililisema wiki mbili zilizopita hapa kuwa mmliki halali wa IPTL atakuja muda si mrefu na atadai hela zake.

Zitto alilisema hilo wao akina Professor wakadai serikali ina kinga kutoka kwa mwekezaji mpya.Safi Ruge zunguka tena mbuyu ili uchote fedha nyingine za bure,zile ulizompa dada yake in good faith zilikuwa za udanganyifu,Tanzania haishi vituko,sasa mkulu alisema zile pesa sio za serikali na Ruge anaishitaki serikali.
 
Nchi hii laiti ingekuwa na the so called" Accountability" basi Rugemalira angekuwa Shahidi Muhimu sana kwenye sakata la IPTL! Yeye amewawezesha PLAYERS wote hususan wale waliokuwa mawaziri wa nishati na madini NGELEJA, YONA, J, KARAMAGI na washereheshaji AGs CHENGE, WEREMA et al ... Leo hii anakuja na mkakati wa kulamba Zaidi!!! Grrrrrrrrrrrrr... Wao wanalamba bia kwa kwenda mbele sisi tuna nunua Umeme wa Bei mbaya, maisha magumu...
Katiba ya nchi hii tokea tulipopata uhuru ni kua Raisi yuko juu ya sheria - Lakini sio kweli nahisi watu kama kina RUGEMARILA ndio muhimili mkuu katika nchi hii!
 
Serikali sikivu imewekwa kibindoni sasa inahemea mabomba ya ruvu chini
 
sasa tutajua kama singasinga ndiye kikwete au la...stay tunned series two starts!
 
Tena Rugemalira ashinde ndipo hapo kile alichoficha Filikunjombe kuhusu ikulu kitafahamika.

So mchezo. Yale mabomba rav4 inapita....basi wagonjwa wapo very serious...tezi dume linaweza likafumuka...wachungaji hawajui kuwa ccm ndiye mkuu wa mapepo duniani, ikemewe , 'tuuka..tuuka shetani...'
 
Kiporo kilishamchachia Prof Kikwete sijui atakibwaga wapi ama ataamua kukipasha ili akile mwenyewe..
 
Rugemalira hajafungua kesi yoyote Mahakama Kuu.

Taarifa hii ya ya uongo!

Kesi zilizoko Mahakama ni za VIP dhidi ya SCB na washirika wake.


Pia kuna kesi nyingine lakini Rugemalira hana kesi binafsi ambayo amefungua au ambayo ni dhidi yake.
 
Wait a minute. Labda uelewa wangu Mdogo kuhusu masuala ya biashara ndo tatizo hapa. Huyu bwana ruge aliuza hisa zake kwa PAP kwa mujibu wa taarifa tulizokuwa tanapewa na yeye akalipwa na kisha kulipa kodi stahiki. Swali langu hapa ni kwa vipi tena huyu muheshimiwa sana anadai kumiliki kilichakuwamo kwenye akaunti ya tegeta escrow wakati tayari keshauza hisa zake hivyo kukosa umiliki katika IPTL? LIANGALIENI HILI JAMANI.

Mkuu kuuza hisa zake haimaanishi kwamba ile faida iliokuwepo wakati wa mgogoro imeondoka. Kumbuka fedha ziliaza kuhifadhiwa kitambo kwa hiyo katika zile zilizokuwa zinahifadhiwa, na zake zimo kama mmiliki wa kampuni wakati ule.
 
Rugemalira hajafungua kesi yoyote Mahakama Kuu.

Taarifa hii ya ya uongo!

Kesi zilizoko Mahakama ni za VIP dhidi ya SCB na washirika wake.


Pia kuna kesi nyingine lakini Rugemalira hana kesi binafsi ambayo amefungua au ambayo ni dhidi yake.

mbona hata wewe huu ni uwongo?
 
huwezi kukanusha kwa ID feki ndugu......who are you tukuamini?
 
huwezi kukanusha kwa ID feki ndugu......who are you tukuamini?

Unashindwa kuuliza source ya aliyeleta huu umbea "unakazana" kumwambia mtu ana ID fake. Je ya kwako ni real?

Tujenge tabia ya kuongea ukweli tunapoongea mambo muhimu! Kutunga uongo wa namna hii na watu wakatumia muda wao ku-comment si matumizi mazuri ya JF.
 
Join 5dec
powt aka post 26
redpower 310
lia...s 450
next??
 
Tuambie basi alimpa hela baba paroko za nini, 'zingatio' unamfahamu Ruge kindakindaki.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom