James Rugemalila afungua kesi Mahakama Kuu

James Rugemalila afungua kesi Mahakama Kuu

Status
Not open for further replies.
Eti leo ruge kageuka kuwa shujaa tena,

mulugo umetuachia msiba mkubwa watanzania.

Ruge anataka kuwaonesha jinsi mlivyo watupu na msivyo na akili

Mnaacha real issues na kudeal na petty issues

Mnamtetea singasinga na kuilalia TANESCO

Ilihali tapeli wa kuchukuliwa hatua hapa ni Seth

Cha ajabu rais wenu anamtetea

Tibaijuka and Ruge show them the fire
 
hiii picha ni kama ya KANU ikifikia level ya KANU ndio linaisha na Rugemalila anachukua kombe UKAWA ikulu
 
we dont care

yeyote yule muhusika na mgao wa fedha za umma hizo ana case ya kujibu kuanzia kwa hao viongozi hadi maaskofu

kumbuka kwenye hiyo pesa kuna pesa ya umma remote

haijalishi iliyolipwa VIP HATA IPTL

KOTE HUKO KUNA PESA YA UMMA,

SO WANUFAIKA WANA CASE YA KUJIBU

WACHA MOVIE IENDELEE

yeah na kama hii kesi imefunguliwa kweli itasaidia kujufukunyua mengi zaidi episode 2 is coming.
 
Nilikuwa nikingoja hili litokee, napata wasiwasi kuamini kila napofikiria juu ya uhusiano wa karibu wa Ruge na JK.
 
Hili sakata la Escrow wanatuchanga sana sisi wananchi, BORA chama kingine kichukue nchi ndo tutapata ukweli sahihi.
 
Hivi security services za kulinda mslahi ya nchi kama ilivyo marekani, wana exist nchi hii.
Maana huyu mhaya kisha onja asali, anachonga mzinga sasa.

Yaap...anafanya hivyo baada yakuona hao jamaa wanaopenda kujiita Viongozi wetu wanatumia maSABURI kufikiri badala ya ubongo...!!!
 
we dont care

yeyote yule muhusika na mgao wa fedha za umma hizo ana case ya kujibu kuanzia kwa hao viongozi hadi maaskofu

kumbuka kwenye hiyo pesa kuna pesa ya umma remote

haijalishi iliyolipwa VIP HATA IPTL

KOTE HUKO KUNA PESA YA UMMA,

SO WANUFAIKA WANA CASE YA KUJIBU

WACHA MOVIE IENDELEE

Hata kabla ya kufika huko kwenye uma na sio uma

Ukishasema tu PAP was not a recognized legal person in Tanzania kipindi hili deal linafanyika...then kila kitu kinakuwa void.

Then kila transaction iliyofanyika na PAP ni void....

Cha ajabu Rais wa Tanzania amewatetea hawa PAP....Eti baadaye walipata vibali
 
Ninyi rukarukeni lakini pesa zilizoibwa account ya Escrow lazima zirejeshwe na waliohusika kwenye wizi huo wakamatwe na kushtakiwa. Hapo ndipo sisi watanzania tutawaelewa.

Mkuu...ikiwa unatamani jambo hilo tangu sasa anza kuhamasisha ndg jamaa na marafiki kujiandikisha kwa wingi na cku ya uchaguzi lazima wapigie KURA,,,UKAWA ikn chini ya utawala wa maGAMBA utangoja sana mambo hayo kutokea,,,,!!
 
hata kabla ya kufika huko kwenye uma na sio uma

ukishasema tu pap was not a recognized legal person in tanzania kipindi hili deal linafanyika...then kila kitu kinakuwa void.

Then kila transaction iliyofanyika na pap ni void....

Cha ajabu rais wa tanzania amewatetea hawa pap....eti baadaye walipata vibali

nimekusoma

imekaa frsh hoja yako

naikubali
 
Mtoa mada tunaomba USHAHIDI.


Binafsi napata kigugumizi kuiamini hii taarifa isiyo na ushaidi.



MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Hii ni chai tu!
Huyu Ruge alikuwa na kesi ya ufilisi na Mechamar mahakamani , akaibuka PAP . Ruge akaongea na PAP wakakubaliana akapeleka hati ya kuondoa hiyo kesi. Jaji utamwa akatoa hukumu , Ruge akamuuzia hisia zake PAP.
Sasa hivi Ruge anatoa wapi ujasiri wa kufungua kesi?
Baada ya Ruge kuuzia hisia zake kwa PAP , maana yake hana chake tena IPTL na kwa hizo hizo hisia zake alizomuuzia PAP anakua mmiliki halali wa iptl.
Hamna kitu hapo , wametuibia hela zetu halafu wanatuletea michezo ya maigizo.
Tunataka pesa zetu mlizoiba escrow.
 
Mods.Jamani saidieni kama hii kitu ni kweli.
Mkuu lebraza weka reference number ya Kesi husika kabla watu hawajapoteza muda wapo kujadili.

Yote kwa yote Kesi imetulia kama niya kweli.Na mambo yafuatayo yanawezekana kuwa matokeo au nadharia;

1.Yaani Pesa alizopewa Rugemarila toka PAP ilikuwa Zawadi . 2. Rugemarila ni sehemu ya genge la Matapeli chini ya Singa Singa.

Patamu!
Wajanja ni wengi mjini na wengine ni hatari na hii ni pamoja na Wanataaluma.

 
Last edited by a moderator:
James FA.LA kweli yaaani

sasa wewe James wakati unachukua pesa na kwenda kuzigawa makanisani kama matoleo ya sadaka hukujua kuwa ni za kampuni fake??

umestuka mida hii ili iweje

MTATAJANA MWAKA HUUU

Acha kukurupuka mkuu
This is a brilliant move that will expose the CCM government.
Ruge hakulipwa hela za ESCROW.
Ruge alilipwa hela za uuzaji wa hisa katika kampuni yake.
Transactions za ESCROW zilifanyika mapema hata kabla ya yeye kuuza
Zilifanyika kinyemela
Go Ruge...Go Tibaijuka
Kikwete and CCM has to learn hard way
Come to election the ESCROW issue itabaki kuwa hot
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom