James Rugemalila afungua kesi Mahakama Kuu

James Rugemalila afungua kesi Mahakama Kuu

Status
Not open for further replies.
Acha utani wewe, CCM watajificha wapi?

Hata hivyo haya makampuni yanamilikiwa na viongozi wa CCM, hapa wanatafuta namna ya kuchota tena mwaka 2020
 
Mama anna tibaiujuka amefanya yake

Wamewachefuwa maprofesa waliokaa darasani nakuhitimu nasasa ni waliosoma nakuupata uprofesa dhidi ya waliopewa uprofesa bila hata kujuwa maana halisi ya mtu kuitwa profesa yaan Reprofeseri kikwete na dhihaki ya wachina.
 
This is part two of the movie ... lakini mbona imetoka haraka haraka hivi?
 
Ninyi rukarukeni lakini pesa zilizoibwa account ya Escrow lazima zirejeshwe na waliohusika kwenye wizi huo wakamatwe na kushtakiwa. Hapo ndipo sisi watanzania tutawaelewa.
 
Ruge na JK hawakukutana barabarani!!
Quentin Tarantino ndio mwenye mauzauza anapodirect movie.haya bana tuendelee na episode nyingine.

mleta mada tutajie japo namba ya kesi isije kuwa unapima upepo.
 
lebraza hata jina unalotumia ni la kizushi na ndio maana umeona utunge uzushi usio na mashiko.

James apokee malipo toka PAP ayalipie kodi agawe fedha halafu arudi kuishtaki serikali ati hajui malipo hayo..aidha atakuwa juha au wewe ni muongo wa mwaka 2015.

HATUDANGANYIKI
 
This is part two of the movie ... lakini mbona imetoka haraka haraka hivi?

Ili kuua hoja ya mbadilishano wa email kati yake na mkulu kulu... Na kuendelea kuficha majina ya wale waliobeba pesa kwa rumbesa, Shangazi oyomba na sandarusi kutoka benki ya Stanbic.
 
Hivi security services za kulinda mslahi ya nchi kama ilivyo marekani, wana exist nchi hii.
Maana huyu mhaya kisha onja asali, anachonga mzinga sasa.

Kosa lake lipi? ni sawa upite kariakoo huku noti zinaninginia wazi mfukoni alafu zibebwa uanze kulalamika....
 
Invisible tunaomba uthibitishe hii habari.

Ni habari nzuri ingawa ni hasara kwa taifa.
 
Last edited by a moderator:
Ruge na JK hawakukutana barabarani!!
Quentin Tarantino ndio mwenye mauzauza anapodirect movie.haya bana tuendelee na episode nyingine.

mleta mada tutajie japo namba ya kesi isije kuwa unapima upepo.

Twaweza kuwa tumeingizwa mkenge, eti eee!!
 
Eti leo ruge kageuka kuwa shujaa tena,

mulugo umetuachia msiba mkubwa watanzania.
 
Kama ni kesi kweli imesimama maana nyaraka zote muhimu zinampa Rugemalila a wining chance.
 
Sasa swali si la essay tena ni la kuchagua mmoja ajibu

qn1 Fedha ya escrow ni ya(a) umma
(b)PAP
 
ndio waelewe kuwa jk kawapoteza maboya na kuwaacha wahusika wakuu na badala humu jf wameishia kuwalaumu kina nzigilwa, kilaini na tibaijuka.go on Rugemalira
cc Ritz THE BIG SHOW Candid Scope

we dont care

yeyote yule muhusika na mgao wa fedha za umma hizo ana case ya kujibu kuanzia kwa hao viongozi hadi maaskofu

kumbuka kwenye hiyo pesa kuna pesa ya umma remote

haijalishi iliyolipwa VIP HATA IPTL

KOTE HUKO KUNA PESA YA UMMA,

SO WANUFAIKA WANA CASE YA KUJIBU

WACHA MOVIE IENDELEE
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom