James Rugemalila afungua kesi Mahakama Kuu

James Rugemalila afungua kesi Mahakama Kuu

Status
Not open for further replies.
Ni dhahiri kuwa hapa kuna kamchezo. Sasa Ruge alitaka IPTL ifilisiwe. Baadaye akabadili mawazo na kuiomba mahakama ibatilishe zoezi la kuifilisi IPTL. Sasa kwanini Jaji alisema "all affairs of IPTL should be handed to PAP"? badala tu ya kusitisha ufilisi? Kwa nini Jaji aseme "all affairs of IPTL should handed to PAP" ilhali hisa za VIP ni 30% tu?
Majaji walihukumu kulingana na makubaliano kati ya VIP engineering(Ruge) na PAP....
 

Attachments

  • Screenshot_2015-01-02-19-28-24.png
    Screenshot_2015-01-02-19-28-24.png
    44 KB · Views: 618
Ningependa kuijua team ya washauri wa Ruge.......maana huwa hashindwi kesi......
 
nina wasi wasi na ukweli wa thread hii
 
Serikali ilikuwa ime-underestimate hii issue,waliomtukana Prof.Tibaijuka wataelewa kweli huyu mama ameenda Shule :ranger:
 
Kweli huu ni uongo uliokubuhu...nimefuatilia kwa umakini juu ya taarifa hii na nimethibitisha pasipo shaka kuwa hakuna kesi yoyote ya namna hiyo.
 
Huu utakuwa uzushi uliokubuhu,kesi dhidi ya serikali huwezi toa notice ya siku 14, au huyo wakili wa wapi?
 
Hii issue imekuwa nzito sasa,ni wakati muafaka kwa bunge kupiga Kura ya kutokuwa na imani na waziri mkuu ili Rais ajitafakari na yeye :ranger:
 
Hii issue imekuwa nzito sasa,ni wakati muafaka kwa bunge kupiga Kura ya kutokuwa na imani na waziri mkuu ili Rais ajitafakari na yeye :ranger:

hahahaha....naona baada ya kupitia comments umegundua hali ni tete ......
 
Hivi TISS hawawezi kutusaidia katika hili na kufanya yaliyo ndani ya uwezo wao ili kuondokana na Kadhia za aina hiii?au ndio malipo ya ku-sleep with the devil?

I smell NJAMA, mambo ya Gamba haya..,
 
ni kitu napenda kwenye sheria ni hii. hapa imekula pa kubwa mno. huyu Kikwete na wajingajinga wake watatuachia nchi mifupa kabisa.
 
Hii si habari ni tetesi tu, maana hamna 'source' wala hard evidence kudhibitisha hayo madai ya Rugemalila.
 
i know the gay he is so smart na nilishawai kuzungumza humu.huwa hakurupuki
 
Hii ni chai tu!
Huyu Ruge alikuwa na kesi ya ufilisi na Mechamar mahakamani , akaibuka PAP . Ruge akaongea kna PAP wakakubaliana akapeleka hati ya kuondoa hiyo kesi. Jaji utamwa akatoa hukumu , Ruge akamuuzia hisia zake PAP.
Sasa hivi Ruge anatoa wapi ujasiri wa kufungua kesi?
Baada ya Ruge kuuzia hisia zake kwa PAP , maana yake hana chake tena IPTL na kwa hizo hizo hisia zake alizomuuzia PAP anakua mmiliki halali wa iptl.
Hamna kitu hapo , wametuibia hela zetu halafu wanatuletea michezo ya maigizo.
Tunataka pesa zetu mlizoiba escrow.

Issue no kwamba pap had never existed.

So VIP sold its interests in iptl to nobody.

And escrow money were paid to no body.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom