Jambo gani la aibu ulilofanya ndani ya basi?

Jambo gani la aibu ulilofanya ndani ya basi?

nikiwa kidato cha pili nilikua nimerogwa vibaya mno yani kama taahira.Basi mzee wangu akafanya mpango akatafuta gari serikalini linaloelekea wilaya fulani tukapanda mimi na mama kuelekea kwa mtaalamu.Kufika kwenye gari nikaanza koroma usingizi wa kurogwa ule yani sio wa ki bin adamu.Mara paap nikaanza toa udenda mzito kwenye koti la boss sit ya nyuma huku nikimuegemea..Maza akawa ananichora tu,hahah yani boss akinisukuma bado narudisha shingo kwake afu kibaya zaidi nikaanza kujamba..bwana we,sidhani kama kuna harufu kali ya kujamba ka ile yangu i swear mana nilirogwa,yani ilikua inanuka ka maiti mbovu.Bas dereva akasusha vioo na kuwasha ac wapii,gar nzima ilkua kimya wasiamini hicho kinachonuka ni binadamu au mzoga..yani hadi tunashuka ilikua ni mateso kwao hasa fedhea kwa mama..dah,hadi leo hii siwez sahau na mama ananikumbisha kila mara naishia kucheka tu na nipo chuo mwaka wa mwisho nachukua kidergree changu..Mungu ni mwema
hahahhahha pole kwa huo ulozi wa kujamba
 
Sorry bana niliona noma, tatizo ulionekana siriasi sana hadi unatisha.
Mi Mara nyingi nakaaga na wanawake wenzangu loh!
Ilaaa....
Kuna kipindi nilikaa kwenye basi na mkaka pande la mtu, nikajisemea....mhh, kumbe limeoa, kuangalia kidole lina Pete, niliiskia hasira.

Alipo niomba no nikamwambia sitowagi no kwa waume za watu[emoji23].tena hapo Niko serious[emoji16]

Siku nyingine nasafiri na fast jet, kuingia Nina vibegi vitatu vidogo, kufika kwenye siti yangu, hakuna mtu, nikiangalia wengine wamekaa na watu, nikafyonza kimoyo moyo.

Nikaanza kuweka vibegi vyangu kule juu, si kimoja kikawa kinagoma, najaribu kuongeza urefu wapi, basi mkaka katoka siti Jiran kaja kunisaidia, loh nilicheka kama fala alivyokuwa smart sasa.

Nikajisemea kimoyomoyo huyu boya lazima aniombe no, maana safari yote alikuwa ananikodolea macho.
Wakati wa kushuka, akaja akanitolea vibegi vyangu, nimkamzoom kama ana Pete hana,
Akanisaidia ki bag kimoja kufika nje nikawa nawasiliana na anaekuja kunifata, yule kaka yupo pembeni mwangu ananikodolea haniombi no ,

Yaani alikuwa domo zege, nikawaza Wenda msukuma. Mpaka natoka pale ananikodolea aongei kitu dah!

Sijui aliogopa watu wasimsikie akiomba no, jinga sana yule boya.

Kuna mida ulinambia simama nikasima, alipofika hukunambia kitu.jinga sana.
 
Mimi nina shida na viporo. Sikumbuki ni kati ya 2001 au 2002 nilikuwa naelekea mbeya nikitokea dar,.asubuhi hiyo sikuwa na mpango wowote wa kusafiri nivyo nikaamka na kiporo cha ndizi nikafanya yangu, namaliza tu, kaka mkubwa ananiambia dogo jiandae nikuagize mbeya mara moja, yaani utadhani ananiagiza kimara tu, nikaona huyu mkubwa vipi? Ila ndo mkubwa sikupinga, c najua naenda na kesho narudi nikachomoka vile vile nilivyo, sasa nilipofika ubungo tumbo likaanza udwanzi, nikanunua konyag nikapiga nusu, likatulia, dah kufika kibaha ndugu msomaji vile virasta kipindi kile bado vimedinda, gari ikipita juu ya rasta naskia kama vitu vinatoka, nilikuwa nimekaa na afande mmoja pembeni yangu, ananichora tuu, mimi nimefungua kio mpaka mwisho upepo wa kutosha lakini natoka jasho mpaka nguo zimeloana nimetoa macho kama kasa, situlii, yule afande anauliza bwa mdogo vipi? Namjibu poa tumbo lanisumbua, sasa muonekano wangu kidogo ulikuwa sio, kwanza nilikuwa nimebana manywele kwa nyuma, jicho nyanya sasa yule bwana akajua mimi nimebeba mzigo, chombo ilipofika Chalinze ikaamliwa niingie kule kituoni nikachekiwe kidogo maana sieleweki, dah basi ile kushuka tu nikapokelewa na pomoka kama nne hivi, dah sitosahau nimeingia toilet nimesimamiwa na mtutu, wao wanajua nna mzigo kumbe mwenzao kiporo kinaniendesha...kifupi safari yangu iliishia chalinze hata huko mbeya si kufika
We jamaa nimecheka hadi nimepaliwa...MUNGU ANAKUONA...[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Duh..kumbe huwa mnatamanigi kuombwa na no kumbe...
Sawa..ila hii itakuwa chai ya maziwa ya mtindi aisee
...Kuanzia saa 10 Alasiri ya Siku ambayo kesho nina safari ndefu kuanzia Alifajiri, diet yangu huwa ni kikombe kimoja tu cha Kahawa na Slesi tatu kavu za Mkate...
Safarini nitakuwa na chupa ya maji ni Sip pole pole, ikizidi sana nitanunua chungwa ama tule tu biscuti twa shilingi mia tatu na nitamung'unya pole pole hadi mwisho wa safari.
Ni formula ambayo imenisaidia sana kusafiri bila shida nyingi kama ninazosoma kwa wenzangu humu[emoji23][emoji23]
Shughuli inakuwa pale ninapofika salama ninapokwenda! Nafidia nilichokikosa siku nzima nilipokuwa safari..!
Shughuli yake inakuwa ya 'mtoto hatumwi dukani' !!![emoji23][emoji23][emoji38]
 
Niliaibika mbele ya demu wangu nikiwa form one, huyu mrembo nilimpata baada ya mhula wa kwanza kupasua marks za juu kabisa karibia masomo yote. Sasa mtoto akajirengesha mwenyewe sikutaka kuonekana mwanakijiji nikasema mungu ni mwema.

Sasa siku moja kaka yake alisafiri maana walikuwa wanaishi na kaka yake ambaye alikuwa mwalimu wetu wa physics, mrembo akasema leo wakati wa lunch lazima ukapaone kwetu, mm nikasema mbona fresh tu.

Tukaondoka zetu mdogo mdogo, kufika home mtoto akakimbia fasta duka la jirani akanunua half cake mbili zile zinakuwaga vikaratasi kwa chini na soda halafu akaingia chumbani kama dakika 5 hivi.

Aisee nilikula cake pamoja na vile vikaratasi vyake huku nashushia na soda, alitoka chumbani na kunikuta namalizia cake ya mwisho na vikaratasi vyake. Akashangaa kishenzi niligundua kuwa kuna kitu nimefeli ila ningefanyaje sasa nimeshakula tayari.
 
Mie nakumbuka juzi kati nimekata ticket yangu bus fulani maarufu sana, natokea mkoa flani kanda ya ziwa naenda Dar.
Mambo yalikua poa nimefika kwenye bus nikapanda fresh tu nikakuta mtu ambae atakua jirani yangu ni njema moja kauzu kauzu.
Nilipofika nilimsalimia hakujibu (nikaona poa tu kama tutakaushiana safari nzima lazima wote tunuke midomo) nikaendelea na mambo zangu.
Gari ilipoanza kutoka tu stand yale mataa mengi mengi mle ndani yakazimwa(ilikua kumi na mbili asubuhi) ukabaki mwanga fulani hivi hafifu
Mara ghafra jamaa akaanza kuswali(hapo mie nipo seat ya dirishani)
Kuswali wakati wa safari(kuomba dua) si kitu cha ajabu hasa kwa imani ya wenzetu, ila kwa style jamaa alivyokua anaswali mie presha ikaanza( kipindi hicho ni muda mfupi tu kulitokea shambulio la magaidi hotelini Nairobi, ilikua imepita wiki nadhani)
Style ya jamaa kuswali alikua anainua mikono juu, anazungumza maneno ambayo siyaelewi kisha anapitisha mikono machoni akiendelea kutamka maneno fulani kisha akimaliza anageuka nyuma kama vile anamuangaza mtu.
Alipiga mara ya kwanza nikaona poa.
Mara ya pili nikaona poa
Mara ya tatu nywele zikaanza kusisimka.
Akili ikaniambia hebu mtazame vizuri ile namchek jamaa ana kimfuko flani hivi kakipakata, bwana bwana bwanaaaa! Shetani mbaya sana maana baada tu ya kuutazama ule mfuko akanishawishi niamini kuna kifaa kipo ndani ya ule mfuko tena kinawaka taa nyekundu.
Baada ya vile mie natetemeka na jasho linanitoka. Nikawaza fasta ni bora nipoteze hela ya nauli kuliko uhai, nikapanga nisimame nimuite konda kwa nguvu mpaka asikie akija namwambia nimepata dharula nataka kushuka hapo hapo, lakini nikajiuliza vipi kama nikitaka kutoka jamaa ndo akaamua kukibonyeza kitufe ngoma ikalipuka?
Nikasita kufanya vile, nikachukua ticket nikaangalia namba za simu kisha nikaandika meseji hahaaaaaaaa! (Siri yangu niliandika nini) Meseji haikujibiwa hahahahaaaa!
Nikakaa kama dk tano jamaa anaendelea tu na yale mambo na kumbuka hapo ni kama dk20-30 jamaa anafanya kile kitendo.
Nikaona kama mbwai mbwai,
Nikasimama nikaita kondaaa kondaaa kondaaaa! Mpaka abiria wote wakashtuka
Konda kaja mbio mbio hajui nini kinaendelea
Alipofika nikajikuta sina cha kusema, mdomo mzito watu wote basi zima wananitazama wanasubiri kujua nini kinanisibu
Konda akaniuliza vipiii?
Mie nimetoka macho namtazama tu
Abiria wa kucheka wakacheka, wengine wakasema labda nina msongo wa mawazo, na wa kutukana wakatukana sanaaaa
Ile njemba nayo ikaniuliza(nilipopiga kelele iliacha kuswali) vipi kuna tatizo, nikakataa kwa ishara tu, konda akamaind kichizi akasepa zake.
Mie nikakaa tena kwenye siti nikajiona booooonge la mjinga, njemba nayo ikaanza kunidadisi kwa maswali mengiii kama nina matatizo mie nikakaa ila tukawa washkaji tunapiga stori mpaka tunafika Dar saa saba usiku. Ila nilijiona mjinga kichizi siku hiyo

Hahahahhahhahahhahahahhahahahahahahahah Daaah
 
Mimi nina shida na viporo. Sikumbuki ni kati ya 2001 au 2002 nilikuwa naelekea mbeya nikitokea dar,.asubuhi hiyo sikuwa na mpango wowote wa kusafiri nivyo nikaamka na kiporo cha ndizi nikafanya yangu, namaliza tu, kaka mkubwa ananiambia dogo jiandae nikuagize mbeya mara moja, yaani utadhani ananiagiza kimara tu, nikaona huyu mkubwa vipi? Ila ndo mkubwa sikupinga, c najua naenda na kesho narudi nikachomoka vile vile nilivyo, sasa nilipofika ubungo tumbo likaanza udwanzi, nikanunua konyag nikapiga nusu, likatulia, dah kufika kibaha ndugu msomaji vile virasta kipindi kile bado vimedinda, gari ikipita juu ya rasta naskia kama vitu vinatoka, nilikuwa nimekaa na afande mmoja pembeni yangu, ananichora tuu, mimi nimefungua kio mpaka mwisho upepo wa kutosha lakini natoka jasho mpaka nguo zimeloana nimetoa macho kama kasa, situlii, yule afande anauliza bwa mdogo vipi? Namjibu poa tumbo lanisumbua, sasa muonekano wangu kidogo ulikuwa sio, kwanza nilikuwa nimebana manywele kwa nyuma, jicho nyanya sasa yule bwana akajua mimi nimebeba mzigo, chombo ilipofika Chalinze ikaamliwa niingie kule kituoni nikachekiwe kidogo maana sieleweki, dah basi ile kushuka tu nikapokelewa na pomoka kama nne hivi, dah sitosahau nimeingia toilet nimesimamiwa na mtutu, wao wanajua nna mzigo kumbe mwenzao kiporo kinaniendesha...kifupi safari yangu iliishia chalinze hata huko mbeya si kufika
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji119]Walijua sembeee unayoo
 
Niliaibika mbele ya demu wangu nikiwa form one, huyu mrembo nilimpata baada ya mhula wa kwanza kupasua marks za juu kabisa karibia masomo yote. Sasa mtoto akajirengesha mwenyewe sikutaka kuonekana mwanakijiji nikasema mungu ni mwema.

Sasa siku moja kaka yake alisafiri maana walikuwa wanaishi na kaka yake ambaye alikuwa mwalimu wetu wa physics, mrembo akasema leo wakati wa lunch lazima ukapaone kwetu, mm nikasema mbona fresh tu.

Tukaondoka zetu mdogo mdogo, kufika home mtoto akakimbia fasta duka la jirani akanunua half cake mbili zile zinakuwaga vikaratasi kwa chini na soda halafu akaingia chumbani kama dakika 5 hivi.

Aisee nilikula cake pamoja na vile vikaratasi vyake huku nashushia na soda, alitoka chumbani na kunikuta namalizia cake ya mwisho na vikaratasi vyake. Akashangaa kishenzi niligundua kuwa kina kitu nimefeli ila ningefanyaje sasa nimeshakula tayari.
Nimecheka sana.
 
[emoji16][emoji16]hii inatokea tu unajikuta umekaa na mtu damu haziendani, basi unaona kama kampuni wamekufanyia makusudi.

Mimi mkosi nilio nao sijawahi kukaa na mrembo kwenye safari, naskiaga tu yaani.
Pole sana tena nahis unakutan na wazee ambao hawajaoga au watu wako lafu lafu full jasho
 
Wakuu habari za weekend..

Leo ningependa tujuzane matukio ya aibu ambayo tumewahi kuyafanya tukiwa safarini ndani ya basi

Nikianza na mii mwenyewe nakumbuka ilikua safari ya DSM to Mafinga

Nilijipatia tiketi yangu ya basi la Nyagawa na halikuwa ma ac so madirisha yapo wazi muda mwingi

Niikuwa naumwa mafua leso ilikuwa inaniokoa kweli,pembeni yangu alikaa jamaa mmoja kavalia suti safi na ilionekana kama alienda kusalimia ndugu coz alikuwa na heshima na adabu kweli kwa kila mtu

Tukafka Kitonga comfort kwa ajili ya lunch nikaona njaa hii kali inahitaji mlo kamili nkanunua peps kubwa take away na wali nikaongezea na nyama choma

Baada ya mlo safari ikaendelea nakumbuka jamaa alikula mkate na juice yake tu,mbele ya safari nakuta tumbo limejaa gesi hatari nikajibaaana hadi tumbo linauma

Nikasema hebu niachie nione kama kinanuka maana sometime hvinukagi hivi[emoji16]

Nikapanua mpua huku najiinamisha kijanja nikaona harufu hakuna kabisa nikaachia tena natena na tenaa na teeeena nashangaa waliokaa jirani wananiangalia tu kama wamekabwa koo

Tatizo kila nikijamba na kunusa sisikii harufu kabisa abiria kibao walimind mi ndo hata sijui kitu bana kufika zangu Mafinga nachukua begi langu kushuka


Watu wote mimacho kwangu huku wakinong'ona mkakagua zipu iko sawa sasa hawa vepe tena?

Nikashuka zangu bana gari ikaendelea na safari ila kitendo cha watu kuniangalia kwa hasira kikaniachia maswali sana.

Ile nakaa kupumzika kidogo banda la abiria ndio nakumbuka kuwa naumwa mafua na sisikii harufu yoyote ile nilikosa raha sana..

Jamii Forum bhana!! Unaweza ukajikuta unacheka pekee yako mpaka unaonekana mwehu😂😂😂😂😂😂
 
Nilishtukia nimemshika matiti dada mmoja niliyekaa naye siti karibu , demu alipitiwa na usingizi akajilaza kifuani mwangu Ilikuwa usiku lakini halafu taa zimezimwa , yule demu alitoa mguno wa kimahaba , nikamziba mdomo , nikaendelea kumtomasa kama kwa dakika 15 hivi . Demu kalainika kichizi nikaanza kumyonya denda , mamaee kidogo nianze kupima oil ndo nikasikia konda anasema abiria wa Nzega mjiandae .

Nilikuwa natoka Dar naenda Mwanza. Yule demu alikuwa shombe shombe flani hivi , halafu nilikuwa namtamani kichizi tangia nimuone wakati tunaanza safari .
 
Back
Top Bottom