Jambo gani la aibu ulilofanya ndani ya basi?

Jambo gani la aibu ulilofanya ndani ya basi?

[emoji16][emoji16]hii inatokea tu unajikuta umekaa na mtu damu haziendani, basi unaona kama kampuni wamekufanyia makusudi.

Mimi mkosi nilio nao sijawahi kukaa na mrembo kwenye safari, naskiaga tu yaani.
Usiombe ukutane nao

Kwanza Huwaga hawasalimii.

Mimi huwaga nawaenjoi sana baada ya 100km from starting point of journey kwani baadhi husinzia hadi udenda maskini (akiamka namwambia pole).

Baada ya hapo atakugongesha story mpaka uchoke.
 
Mie nakumbuka juzi kati nimekata ticket yangu bus fulani maarufu sana, natokea mkoa flani kanda ya ziwa naenda Dar.

Mambo yalikua poa nimefika kwenye bus nikapanda fresh tu nikakuta mtu ambae atakua jirani yangu ni njema moja kauzu kauzu.

Nilipofika nilimsalimia hakujibu (nikaona poa tu kama tutakaushiana safari nzima lazima wote tunuke midomo) nikaendelea na mambo zangu.

Gari ilipoanza kutoka tu stand yale mataa mengi mengi mle ndani yakazimwa(ilikua kumi na mbili asubuhi) ukabaki mwanga fulani hivi hafifu
Mara ghafra jamaa akaanza kuswali(hapo mie nipo seat ya dirishani)

Kuswali wakati wa safari(kuomba dua) si kitu cha ajabu hasa kwa imani ya wenzetu, ila kwa style jamaa alivyokua anaswali mie presha ikaanza( kipindi hicho ni muda mfupi tu kulitokea shambulio la magaidi hotelini Nairobi, ilikua imepita wiki nadhani)

Style ya jamaa kuswali alikua anainua mikono juu, anazungumza maneno ambayo siyaelewi kisha anapitisha mikono machoni akiendelea kutamka maneno fulani kisha akimaliza anageuka nyuma kama vile anamuangaza mtu.

Alipiga mara ya kwanza nikaona poa.
Mara ya pili nikaona poa
Mara ya tatu nywele zikaanza kusisimka.

Akili ikaniambia hebu mtazame vizuri ile namchek jamaa ana kimfuko flani hivi kakipakata, bwana bwana bwanaaaa! Shetani mbaya sana maana baada tu ya kuutazama ule mfuko akanishawishi niamini kuna kifaa kipo ndani ya ule mfuko tena kinawaka taa nyekundu.

Baada ya vile mie natetemeka na jasho linanitoka. Nikawaza fasta ni bora nipoteze hela ya nauli kuliko uhai, nikapanga nisimame nimuite konda kwa nguvu mpaka asikie akija namwambia nimepata dharula nataka kushuka hapo hapo, lakini nikajiuliza vipi kama nikitaka kutoka jamaa ndo akaamua kukibonyeza kitufe ngoma ikalipuka?
Nikasita kufanya vile, nikachukua ticket nikaangalia namba za simu kisha nikaandika meseji hahaaaaaaaa! (Siri yangu niliandika nini) Meseji haikujibiwa hahahahaaaa!
Nikakaa kama dk tano jamaa anaendelea tu na yale mambo na kumbuka hapo ni kama dk20-30 jamaa anafanya kile kitendo.
Nikaona kama mbwai mbwai,
Nikasimama nikaita kondaaa kondaaa kondaaaa! Mpaka abiria wote wakashtuka
Konda kaja mbio mbio hajui nini kinaendelea
Alipofika nikajikuta sina cha kusema, mdomo mzito watu wote basi zima wananitazama wanasubiri kujua nini kinanisibu
Konda akaniuliza vipiii?
Mie nimetoka macho namtazama tu
Abiria wa kucheka wakacheka, wengine wakasema labda nina msongo wa mawazo, na wa kutukana wakatukana sanaaaa
Ile njemba nayo ikaniuliza(nilipopiga kelele iliacha kuswali) vipi kuna tatizo, nikakataa kwa ishara tu, konda akamaind kichizi akasepa zake.
Mie nikakaa tena kwenye siti nikajiona booooonge la mjinga, njemba nayo ikaanza kunidadisi kwa maswali mengiii kama nina matatizo mie nikakaa ila tukawa washkaji tunapiga stori mpaka tunafika Dar saa saba usiku. Ila nilijiona mjinga kichizi siku hiyo
Hahahahaaaa nimecheka mpaka mbavu zangu zinauma daaah kuna watu mna vituko
 
Mie nakumbuka juzi kati nimekata ticket yangu bus fulani maarufu sana, natokea mkoa flani kanda ya ziwa naenda Dar.

Mambo yalikua poa nimefika kwenye bus nikapanda fresh tu nikakuta mtu ambae atakua jirani yangu ni njema moja kauzu kauzu.

Nilipofika nilimsalimia hakujibu (nikaona poa tu kama tutakaushiana safari nzima lazima wote tunuke midomo) nikaendelea na mambo zangu.

Gari ilipoanza kutoka tu stand yale mataa mengi mengi mle ndani yakazimwa(ilikua kumi na mbili asubuhi) ukabaki mwanga fulani hivi hafifu
Mara ghafra jamaa akaanza kuswali(hapo mie nipo seat ya dirishani)

Kuswali wakati wa safari(kuomba dua) si kitu cha ajabu hasa kwa imani ya wenzetu, ila kwa style jamaa alivyokua anaswali mie presha ikaanza( kipindi hicho ni muda mfupi tu kulitokea shambulio la magaidi hotelini Nairobi, ilikua imepita wiki nadhani)

Style ya jamaa kuswali alikua anainua mikono juu, anazungumza maneno ambayo siyaelewi kisha anapitisha mikono machoni akiendelea kutamka maneno fulani kisha akimaliza anageuka nyuma kama vile anamuangaza mtu.

Alipiga mara ya kwanza nikaona poa.
Mara ya pili nikaona poa
Mara ya tatu nywele zikaanza kusisimka.

Akili ikaniambia hebu mtazame vizuri ile namchek jamaa ana kimfuko flani hivi kakipakata, bwana bwana bwanaaaa! Shetani mbaya sana maana baada tu ya kuutazama ule mfuko akanishawishi niamini kuna kifaa kipo ndani ya ule mfuko tena kinawaka taa nyekundu.

Baada ya vile mie natetemeka na jasho linanitoka. Nikawaza fasta ni bora nipoteze hela ya nauli kuliko uhai, nikapanga nisimame nimuite konda kwa nguvu mpaka asikie akija namwambia nimepata dharula nataka kushuka hapo hapo, lakini nikajiuliza vipi kama nikitaka kutoka jamaa ndo akaamua kukibonyeza kitufe ngoma ikalipuka?
Nikasita kufanya vile, nikachukua ticket nikaangalia namba za simu kisha nikaandika meseji hahaaaaaaaa! (Siri yangu niliandika nini) Meseji haikujibiwa hahahahaaaa!
Nikakaa kama dk tano jamaa anaendelea tu na yale mambo na kumbuka hapo ni kama dk20-30 jamaa anafanya kile kitendo.
Nikaona kama mbwai mbwai,
Nikasimama nikaita kondaaa kondaaa kondaaaa! Mpaka abiria wote wakashtuka
Konda kaja mbio mbio hajui nini kinaendelea
Alipofika nikajikuta sina cha kusema, mdomo mzito watu wote basi zima wananitazama wanasubiri kujua nini kinanisibu
Konda akaniuliza vipiii?
Mie nimetoka macho namtazama tu
Abiria wa kucheka wakacheka, wengine wakasema labda nina msongo wa mawazo, na wa kutukana wakatukana sanaaaa
Ile njemba nayo ikaniuliza(nilipopiga kelele iliacha kuswali) vipi kuna tatizo, nikakataa kwa ishara tu, konda akamaind kichizi akasepa zake.
Mie nikakaa tena kwenye siti nikajiona booooonge la mjinga, njemba nayo ikaanza kunidadisi kwa maswali mengiii kama nina matatizo mie nikakaa ila tukawa washkaji tunapiga stori mpaka tunafika Dar saa saba usiku. Ila nilijiona mjinga kichizi siku hiyo
😆😆 umenichekesha sana Mkuu doh
 
Ilikuwa pale keko gari ilisimama kituo dirisha lilikuwa wazi jamaa kwa nje akaja dirishani kuniibia simu yangu nilikuwa nachat chati na haloo yenu, dah mtu 1 nyuma yangu akanisukuma mbele jamaa (kibaka) akaishi mikono yake kwenye mgongo wangu, hakuipata simu, watu wote vipi kaka ameipata? hakuipata. ilikuwa Samsung D600 ya kufyatua ndio kwanzaaa zimeingia siku zile nikiipenda sana na rington ya Shania Twine
 
Nikapanua mpua huku najiinamisha kijanja nikaona harufu hakuna kabisa nikaachia tena natena na tenaa na teeeena nashangaa waliokaa jirani wananiangalia tu kama wamekabwa koo

Dah!! [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Mie nakumbuka juzi kati nimekata ticket yangu bus fulani maarufu sana, natokea mkoa flani kanda ya ziwa naenda Dar.

Mambo yalikua poa nimefika kwenye bus nikapanda fresh tu nikakuta mtu ambae atakua jirani yangu ni njema moja kauzu kauzu.

Nilipofika nilimsalimia hakujibu (nikaona poa tu kama tutakaushiana safari nzima lazima wote tunuke midomo) nikaendelea na mambo zangu.

Gari ilipoanza kutoka tu stand yale mataa mengi mengi mle ndani yakazimwa(ilikua kumi na mbili asubuhi) ukabaki mwanga fulani hivi hafifu
Mara ghafra jamaa akaanza kuswali(hapo mie nipo seat ya dirishani)

Kuswali wakati wa safari(kuomba dua) si kitu cha ajabu hasa kwa imani ya wenzetu, ila kwa style jamaa alivyokua anaswali mie presha ikaanza( kipindi hicho ni muda mfupi tu kulitokea shambulio la magaidi hotelini Nairobi, ilikua imepita wiki nadhani)

Style ya jamaa kuswali alikua anainua mikono juu, anazungumza maneno ambayo siyaelewi kisha anapitisha mikono machoni akiendelea kutamka maneno fulani kisha akimaliza anageuka nyuma kama vile anamuangaza mtu.

Alipiga mara ya kwanza nikaona poa.
Mara ya pili nikaona poa
Mara ya tatu nywele zikaanza kusisimka.

Akili ikaniambia hebu mtazame vizuri ile namchek jamaa ana kimfuko flani hivi kakipakata, bwana bwana bwanaaaa! Shetani mbaya sana maana baada tu ya kuutazama ule mfuko akanishawishi niamini kuna kifaa kipo ndani ya ule mfuko tena kinawaka taa nyekundu.

Baada ya vile mie natetemeka na jasho linanitoka. Nikawaza fasta ni bora nipoteze hela ya nauli kuliko uhai, nikapanga nisimame nimuite konda kwa nguvu mpaka asikie akija namwambia nimepata dharula nataka kushuka hapo hapo, lakini nikajiuliza vipi kama nikitaka kutoka jamaa ndo akaamua kukibonyeza kitufe ngoma ikalipuka?
Nikasita kufanya vile, nikachukua ticket nikaangalia namba za simu kisha nikaandika meseji hahaaaaaaaa! (Siri yangu niliandika nini) Meseji haikujibiwa hahahahaaaa!
Nikakaa kama dk tano jamaa anaendelea tu na yale mambo na kumbuka hapo ni kama dk20-30 jamaa anafanya kile kitendo.
Nikaona kama mbwai mbwai,
Nikasimama nikaita kondaaa kondaaa kondaaaa! Mpaka abiria wote wakashtuka
Konda kaja mbio mbio hajui nini kinaendelea
Alipofika nikajikuta sina cha kusema, mdomo mzito watu wote basi zima wananitazama wanasubiri kujua nini kinanisibu
Konda akaniuliza vipiii?
Mie nimetoka macho namtazama tu
Abiria wa kucheka wakacheka, wengine wakasema labda nina msongo wa mawazo, na wa kutukana wakatukana sanaaaa
Ile njemba nayo ikaniuliza(nilipopiga kelele iliacha kuswali) vipi kuna tatizo, nikakataa kwa ishara tu, konda akamaind kichizi akasepa zake.
Mie nikakaa tena kwenye siti nikajiona booooonge la mjinga, njemba nayo ikaanza kunidadisi kwa maswali mengiii kama nina matatizo mie nikakaa ila tukawa washkaji tunapiga stori mpaka tunafika Dar saa saba usiku. Ila nilijiona mjinga kichizi siku hiyo
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] daah nimecheka sana!
 
Mi haikua kwenye bus ila ilikua safarini natoka dodoma nakuja dar tulipofika morogoro pale magari yanapopark kula jina nimesahau tulishuka kuchimba dawa na kuchukua vyakula kama kawaida.

Nilichukua chips na mishikaki aibu ikaja wakati naweka tomato nilikuta watu wengi na kike kichupa kilikua na tundu dogo kila mara kinaziba watu wakaachana nacho mdau nikashika nikafanya maarifa nikaongeza tundu nikajimiminia ile nataka kuondoka Dada mmoja akataka nimminie alikua kabebelea vitu vingi bila hiyana nikafanya hivyo wakati nafanya hivyo lile tundu likaziba tena sikutaka kufungua tena nikabinya kwa nguvu kumbe ile chupa sikuifunga vizuri mfuniko ulifunguka watu walioga tomato dadek kilichofata siri yangu
 
Niliaibika mbele ya demu wangu nikiwa form one, huyu mrembo nilimpata baada ya mhula wa kwanza kupasua marks za juu kabisa karibia masomo yote. Sasa mtoto akajirengesha mwenyewe sikutaka kuonekana mwanakijiji nikasema mungu ni mwema.

Sasa siku moja kaka yake alisafiri maana walikuwa wanaishi na kaka yake ambaye alikuwa mwalimu wetu wa physics, mrembo akasema leo wakati wa lunch lazima ukapaone kwetu, mm nikasema mbona fresh tu.

Tukaondoka zetu mdogo mdogo, kufika home mtoto akakimbia fasta duka la jirani akanunua half cake mbili zile zinakuwaga vikaratasi kwa chini na soda halafu akaingia chumbani kama dakika 5 hivi.

Aisee nilikula cake pamoja na vile vikaratasi vyake huku nashushia na soda, alitoka chumbani na kunikuta namalizia cake ya mwisho na vikaratasi vyake. Akashangaa kishenzi niligundua kuwa kuna kitu nimefeli ila ningefanyaje sasa nimeshakula tayari.
We kweli chizi wallah
 
Wakuu habari za weekend..

Leo ningependa tujuzane matukio ya aibu ambayo tumewahi kuyafanya tukiwa safarini ndani ya basi

Nikianza na mii mwenyewe nakumbuka ilikua safari ya DSM to Mafinga

Nilijipatia tiketi yangu ya basi la Nyagawa na halikuwa ma ac so madirisha yapo wazi muda mwingi

Niikuwa naumwa mafua leso ilikuwa inaniokoa kweli,pembeni yangu alikaa jamaa mmoja kavalia suti safi na ilionekana kama alienda kusalimia ndugu coz alikuwa na heshima na adabu kweli kwa kila mtu

Tukafka Kitonga comfort kwa ajili ya lunch nikaona njaa hii kali inahitaji mlo kamili nkanunua peps kubwa take away na wali nikaongezea na nyama choma

Baada ya mlo safari ikaendelea nakumbuka jamaa alikula mkate na juice yake tu,mbele ya safari nakuta tumbo limejaa gesi hatari nikajibaaana hadi tumbo linauma

Nikasema hebu niachie nione kama kinanuka maana sometime hvinukagi hivi[emoji16]

Nikapanua mpua huku najiinamisha kijanja nikaona harufu hakuna kabisa nikaachia tena natena na tenaa na teeeena nashangaa waliokaa jirani wananiangalia tu kama wamekabwa koo

Tatizo kila nikijamba na kunusa sisikii harufu kabisa abiria kibao walimind mi ndo hata sijui kitu bana kufika zangu Mafinga nachukua begi langu kushuka


Watu wote mimacho kwangu huku wakinong'ona mkakagua zipu iko sawa sasa hawa vepe tena?

Nikashuka zangu bana gari ikaendelea na safari ila kitendo cha watu kuniangalia kwa hasira kikaniachia maswali sana.

Ile nakaa kupumzika kidogo banda la abiria ndio nakumbuka kuwa naumwa mafua na sisikii harufu yoyote ile nilikosa raha sana..
 
Wakuu habari za weekend..

Leo ningependa tujuzane matukio ya aibu ambayo tumewahi kuyafanya tukiwa safarini ndani ya basi

Nikianza na mii mwenyewe nakumbuka ilikua safari ya DSM to Mafinga

Nilijipatia tiketi yangu ya basi la Nyagawa na halikuwa ma ac so madirisha yapo wazi muda mwingi

Niikuwa naumwa mafua leso ilikuwa inaniokoa kweli,pembeni yangu alikaa jamaa mmoja kavalia suti safi na ilionekana kama alienda kusalimia ndugu coz alikuwa na heshima na adabu kweli kwa kila mtu

Tukafka Kitonga comfort kwa ajili ya lunch nikaona njaa hii kali inahitaji mlo kamili nkanunua peps kubwa take away na wali nikaongezea na nyama choma

Baada ya mlo safari ikaendelea nakumbuka jamaa alikula mkate na juice yake tu,mbele ya safari nakuta tumbo limejaa gesi hatari nikajibaaana hadi tumbo linauma

Nikasema hebu niachie nione kama kinanuka maana sometime hvinukagi hivi[emoji16]

Nikapanua mpua huku najiinamisha kijanja nikaona harufu hakuna kabisa nikaachia tena natena na tenaa na teeeena nashangaa waliokaa jirani wananiangalia tu kama wamekabwa koo

Tatizo kila nikijamba na kunusa sisikii harufu kabisa abiria kibao walimind mi ndo hata sijui kitu bana kufika zangu Mafinga nachukua begi langu kushuka


Watu wote mimacho kwangu huku wakinong'ona mkakagua zipu iko sawa sasa hawa vepe tena?

Nikashuka zangu bana gari ikaendelea na safari ila kitendo cha watu kuniangalia kwa hasira kikaniachia maswali sana.

Ile nakaa kupumzika kidogo banda la abiria ndio nakumbuka kuwa naumwa mafua na sisikii harufu yoyote ile nilikosa raha sana..
Umenichekesha sana mkuu!! Hatari hiyo,abiria wenzako walikua wavumilivu sana,wengine wangetamkia ufanyacho sio,na bahati yako hukujinyea.
 
Mie nakumbuka juzi kati nimekata ticket yangu bus fulani maarufu sana, natokea mkoa flani kanda ya ziwa naenda Dar.

Mambo yalikua poa nimefika kwenye bus nikapanda fresh tu nikakuta mtu ambae atakua jirani yangu ni njema moja kauzu kauzu.

Nilipofika nilimsalimia hakujibu (nikaona poa tu kama tutakaushiana safari nzima lazima wote tunuke midomo) nikaendelea na mambo zangu.

Gari ilipoanza kutoka tu stand yale mataa mengi mengi mle ndani yakazimwa(ilikua kumi na mbili asubuhi) ukabaki mwanga fulani hivi hafifu
Mara ghafra jamaa akaanza kuswali(hapo mie nipo seat ya dirishani)

Kuswali wakati wa safari(kuomba dua) si kitu cha ajabu hasa kwa imani ya wenzetu, ila kwa style jamaa alivyokua anaswali mie presha ikaanza( kipindi hicho ni muda mfupi tu kulitokea shambulio la magaidi hotelini Nairobi, ilikua imepita wiki nadhani)

Style ya jamaa kuswali alikua anainua mikono juu, anazungumza maneno ambayo siyaelewi kisha anapitisha mikono machoni akiendelea kutamka maneno fulani kisha akimaliza anageuka nyuma kama vile anamuangaza mtu.

Alipiga mara ya kwanza nikaona poa.
Mara ya pili nikaona poa
Mara ya tatu nywele zikaanza kusisimka.

Akili ikaniambia hebu mtazame vizuri ile namchek jamaa ana kimfuko flani hivi kakipakata, bwana bwana bwanaaaa! Shetani mbaya sana maana baada tu ya kuutazama ule mfuko akanishawishi niamini kuna kifaa kipo ndani ya ule mfuko tena kinawaka taa nyekundu.

Baada ya vile mie natetemeka na jasho linanitoka. Nikawaza fasta ni bora nipoteze hela ya nauli kuliko uhai, nikapanga nisimame nimuite konda kwa nguvu mpaka asikie akija namwambia nimepata dharula nataka kushuka hapo hapo, lakini nikajiuliza vipi kama nikitaka kutoka jamaa ndo akaamua kukibonyeza kitufe ngoma ikalipuka?
Nikasita kufanya vile, nikachukua ticket nikaangalia namba za simu kisha nikaandika meseji hahaaaaaaaa! (Siri yangu niliandika nini) Meseji haikujibiwa hahahahaaaa!
Nikakaa kama dk tano jamaa anaendelea tu na yale mambo na kumbuka hapo ni kama dk20-30 jamaa anafanya kile kitendo.
Nikaona kama mbwai mbwai,
Nikasimama nikaita kondaaa kondaaa kondaaaa! Mpaka abiria wote wakashtuka
Konda kaja mbio mbio hajui nini kinaendelea
Alipofika nikajikuta sina cha kusema, mdomo mzito watu wote basi zima wananitazama wanasubiri kujua nini kinanisibu
Konda akaniuliza vipiii?
Mie nimetoka macho namtazama tu
Abiria wa kucheka wakacheka, wengine wakasema labda nina msongo wa mawazo, na wa kutukana wakatukana sanaaaa
Ile njemba nayo ikaniuliza(nilipopiga kelele iliacha kuswali) vipi kuna tatizo, nikakataa kwa ishara tu, konda akamaind kichizi akasepa zake.
Mie nikakaa tena kwenye siti nikajiona booooonge la mjinga, njemba nayo ikaanza kunidadisi kwa maswali mengiii kama nina matatizo mie nikakaa ila tukawa washkaji tunapiga stori mpaka tunafika Dar saa saba usiku. Ila nilijiona mjinga kichizi siku hiyo
😂😂😂😂😂😂
 
Back
Top Bottom