Tetramelyz
JF-Expert Member
- Apr 25, 2014
- 4,372
- 12,479
Hahahaa, kitufe chaPM hakipo, sema hapa hapa tutakuteteaNimesema anayetaka nimjibi pm hapa nitaibua mjadala mwingine!
Hahahaa, kitufe chaPM hakipo, sema hapa hapa tutakuteteaNimesema anayetaka nimjibi pm hapa nitaibua mjadala mwingine!
Unarudi tena kupima mkuu😕😕haya icho unachokitafuta utakipata tu😕
yelewiiiii
Hahahaha eti kijoto cha nini kina raha hahahKumezuka wimbi la wadada kutopenda vidume wao wavae condom huku tabia ya watu kuwa na michepuko ikiota mizizi..!
Naongea kwa uzoefu nina matukio km matatu hivi napambana na upinzani wa akina dada wakipinga kufanya ngono na condom sababu zikiwa ni kupunguza utamu wakidai ikiwa kwenye kasha hainogi, mara condom zina waletea fungus, wengine wakienda mbali na kudai hazisaidii chochote km ukimwi utapata tu kwa bahati mbaya.
Sasa nyie wadada hamjui kuwa UKIMWI na magonjwa ya zinaa yapo??? Pia vipi mimba zisizo tarajiwa..???
Ebu tuwekane sawa..! maana wengine wanadai kijoto cha sperm kina raha yake ebu tuambizane ukweli hapa....!
So u don bother with infections..??? Be serious cutemiss you gona lost yr cuteness..!I hate condoms
WEWE WACHA KUMCHOKOZA MUNGU DUSHE LITALALA LISIAMKE TENA
ukiingiza ukitoa dushelele lina particles za kimba kimba unaishafisha na shuka unaingiza kazi inaendelea
kumbe mimi nitakufanya uumwe hata miaka... Subiri muda ufike utakuja leta mlejesho hapaPOLENI WOTE ASEE MI UKIPIGA ZOTE HIZO NAWEZA UGUA MWEZ MZIMA COZ 1 OR 2 KWA MIEZ ISIYOPUNGUA 5 OR 6 HATA 8
umeamkaje mpenzi?WEWE WACHA KUMCHOKOZA MUNGU DUSHE LITALALA LISIAMKE TENA
nadhani unanitafuta la Rohoni... Ngoja nikurudi nitakuja huko ulikoNINA KILO 70 TU NA SIWEZ KABISA NA SIPENDI DUDU MIE ZANGU BIA BHANAAAAAAAA DUDU MIZINGUO HASA WAKATI MTU KASHAKUKOJOLEA HALAFU UKUTE HAJAKUFIKASHA PENYEWE WAIII CHEFUUU
Kama condomu ya ya shs 100 haiwezi kukulinda,...mbona unaliamini kufuli la mlango wako la shilingi 3000 kulinda nyumba yako?Hivi wewe condom ya shilingi 100, unaiyamini kua itakulindia maisha yako? mmmmmmmh kwanza na condom havinogi mtaishia kuhubuana achana na michepuko.
Unajua hizi ARV imesababisha watu kuona UKIMWI hausababishi vifo sana kama ilivyokuwa kabla ya 2003.Mtu ana HIV miaka zaidi ya 20 kwanini ahisi UKIMWI unaua kuliko blood pressure au kisukari.Hiyo ndio ilikuwa point yanguWewe tema mate chini kijana.
We mentor umeshawahi tumia condom mara ngapi?