Jamani nyie wadada condom zinawafanyaje?

Jamani nyie wadada condom zinawafanyaje?

Kwani wanawake wote wana UKIMWI mpaka useme hivyo? Mi mwenyewe nilikuwa naogopa kupima maana nimekuwa nikifanya mapenzi na wanawake tofauti bila kondomu, kibaya zaidi wengine ni mabarmedi. Baada ya tendo huwa na hofu kwamba hapa tayar nimeunasa lakini cha kushukuriwa wiki ilopita nimepima nimekuta sina, sasa hiv nimesubiri ipite miezi 3 nirudi tena kupima. Ila kusema kama nimenusurika kwa hao wanawake nimedhamiria kuachana na ngono zembe. Mwaka huu naoa kabisa.
ukioa ndio utaambukizwa vizuri tu mkeo wahuni watakugongea kama hawana akili vile bora uendelee kuwa bachela mi sijui hata bei ya condom
 
Kwani wanawake wote wana UKIMWI mpaka useme hivyo? Mi mwenyewe nilikuwa naogopa kupima maana nimekuwa nikifanya mapenzi na wanawake tofauti bila kondomu, kibaya zaidi wengine ni mabarmedi. Baada ya tendo huwa na hofu kwamba hapa tayar nimeunasa lakini cha kushukuriwa wiki ilopita nimepima nimekuta sina, sasa hiv nimesubiri ipite miezi 3 nirudi tena kupima. Ila kusema kama nimenusurika kwa hao wanawake nimedhamiria kuachana na ngono zembe. Mwaka huu naoa kabisa.




Mkuu we endelea kupima pima tu kila baada ya miezi 3, utakipata unachokitafuta
 
Back
Top Bottom