BansenBurner
JF-Expert Member
- Feb 16, 2015
- 6,809
- 5,784
Hahaha " utakimbia ww na kesho yke utaenda kuprint jina langu kwenye tshirt ( BansenBurner noma )NA UKIIAMSHA HAILALI WALAHI LOH UTAOMBA POOO
Hahaha " utakimbia ww na kesho yke utaenda kuprint jina langu kwenye tshirt ( BansenBurner noma )NA UKIIAMSHA HAILALI WALAHI LOH UTAOMBA POOO
HAHAHAHA UNABOREKA ENDELEA NA WAZARAM WAKO HAO WA KUGONGA NANE WACHAGA WACHA TUENDELEE KUWABORE TUUUUtakuwa mchaga wewe maana nyie wengi wenu harddesire...! Hisia ngumu huwa mnaboa sana..
Umeadopt mitabia ya kiharddesire..! Kuna mchaga mmoja nilimpiga mipini akawa analia kichaga nikikumbuka nacheka sana..!MASAI BY ORIGIN AISEE ALIYEKULIA UPARENI SINA HATA CHEMBE MOJA YA UCHAGA THOUGH NIMEISHI MOSHI KARIBI NUSU YA UHAI WANGU
WEWE TU MI SIPENDI HAYO MADUDE NAONA TABU SAAANA SIJAKOPY NI TANGU NAKUWA NADHANI ALIYENIBIKIERI ALIKOSEA TANGU HAPO NIKO MBALI NA MADUDU YAANI SI KITU NAKIWAZA KABISAAAA ETI NIANZE TUU KUHANGAIKA NA HAYO MADUDE SHIEEEEUmeadopt mitabia ya kiharddesire..! Kuna mchaga mmoja nilimpiga mipini akawa analia kichaga nikikumbuka nacheka sana..!
Abnormality unaumwa wewe..!WEWE TU MI SIPENDI HAYO MADUDE NAONA TABU SAAANA SIJAKOPY NI TANGU NAKUWA NADHANI ALIYENIBIKIERI ALIKOSEA TANGU HAPO NIKO MBALI NA MADUDU YAANI SI KITU NAKIWAZA KABISAAAA ETI NIANZE TUU KUHANGAIKA NA HAYO MADUDE SHIEEEE
SAWAAAAAbnormality unaumwa wewe..!
Sema hukuvaa?Mmhh..!!
Tuambiane pembeni siyo hadharani...!Sema hukuvaa?
Sometime kuchepuka ni inevitable...!
Hapo sasa ndipo patamuu...! Tumieni elment jaman kushusha 49%...49% Haikwepeki.
Mhhhhhhhhhhh, seam ukweli Bandugu. Sema kweli tafadhariTeh teh! Kwa hiyo unanishauri niishie hapo. Na kilichonifanya nipime last week ni baada kuumwa tumbo, homa kali na kuendesha sana ndo nikapats confidence ya kupima huo UKIMWI, kumbe ni typhoid na ameoba tu vilikuwa vikisumbua. UKIMWI nikakuta negative nifurahi sana aisee nusura niruke ruke mle maabara maana sikutegemea hilo jibu.
Kubwa mno!!
Latifah nimeipenda hiyo avatar yako..😛Tatizo lipi naomba ufafanuzi
Latifah nimeipenda hiyo avatar yako..😛
Ona ulivyokuwa mpoleHiyo umesema wewe c mimi..
Hahaha...!Hapana mi mpole tu mara zote...!Ona ulivyokuwa mpole
Hahahah parapanda inaliaaa parapandaaaaHao wanawake watatu waliokuletea upinzani ulivaa.....kama hukuvaa sema tuanze kuimba parapanda mapema