Jamani mademu wa Dar! Siyo mchezo


mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
2,853
Likes
16
Points
0
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2010
2,853 16 0
Jamani nimezunguka baadhi ya mikoa ya Tanzania na nimewaona warembo wa kila aina, Lakini warembo ambao nawaona ndani ya Bongo,si mchezo jamani!

Kila ninakopita ni balaa tupu! yaani kila mmoja ni mzuri na anavutia kivyake. Pindi nimalizapo kumshangaa demu wa kulia kwangu'nikigeuka tu kushoto, mwingine huyu close yangu!.

Yaani utasema wanashushwa toka angani! Hebu nisaidieni wandugu hiki ni nini? Au ndio ushamba wangu wa mkoa?
 
Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,823
Likes
381
Points
180
Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,823 381 180
sasa tukusaidie vipi mkuu? hauko wazi hebu jifungue kidogo:whoo:
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Slow down Mzee kwa kasi hiyo.... Tusije tukakuzika soon
 
N

Nightangale

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
33
N

Nightangale

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
265 0 33
si vyote ving'aavyo ni dhahabu!
Punguza uchu wako wa fisi huo!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Beauty is in the eyes of beholders.Huu ni mtazamo wako,inaonekana wewe ni mtu wa mademu sana, pole sana kwa kuendekeza ujinga huu!!
 
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
1,440
Likes
101
Points
160
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
1,440 101 160
Mkuu Mchina nae anachangia, angalia usiingie mkenge!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Illustrate tatizo lako kwa picha..kama vipi thread ifungwe..teh teh teh..
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,284
Likes
1,756
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,284 1,756 280
kwanza kale ka efu 50 umekamaliza au?
 
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,810
Likes
31
Points
145
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,810 31 145
Oya kama una katoto binti, nipe nikulelee. Ndan ya 4 months, nakurudishia umshangae...
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,263
Likes
4,732
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,263 4,732 280
Hili ni balaa.....wengi wa unaowaona hapo Dar wametoka hukohuko mikoani!
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
31
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 31 145
Unanikumbusha jamaa yangu mmoja (rafiki yangu) kutoka majuu (mzungu) alikuja kunitembelea. Katika kuzungukazunguka kumbe jamaa anawacheki watoto wa kibongo! Hakuvumilia mwisho aliniambia wazi wazi kwamba Tanzania mna wanawake wazuri sana. Nimeangalia wasichana mpaka nimewakubali. Akasema angekuwa hakuoa angeoa TZ. Kwa bahati mbaya alishaoa na alikuwa na mkewe hapohapo. Basi ndo ukweli naona. Tumshukuru Mungu kwa uumbaji wake!!
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
912
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 912 280
Unanikumbusha jamaa yangu mmoja (rafiki yangu) kutoka majuu (mzungu) alikuja kunitembelea. Katika kuzungukazunguka kumbe jamaa anawacheki watoto wa kibongo! Hakuvumilia mwisho aliniambia wazi wazi kwamba Tanzania mna wanawake wazuri sana. Nimeangalia wasichana mpaka nimewakubali. Akasema angekuwa hakuoa angeoa TZ. Kwa bahati mbaya alishaoa na alikuwa na mkewe hapohapo. Basi ndo ukweli naona. Tumshukuru Mungu kwa uumbaji wake!![/QUOTE]

Sasa mbona miss world wanakula mkia kila siku?
 
GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
865
Likes
254
Points
80
GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
865 254 80
miss world ni zaidi ya urembo hahahah

Unanikumbusha jamaa yangu mmoja (rafiki yangu) kutoka majuu (mzungu) alikuja kunitembelea. Katika kuzungukazunguka kumbe jamaa anawacheki watoto wa kibongo! Hakuvumilia mwisho aliniambia wazi wazi kwamba Tanzania mna wanawake wazuri sana. Nimeangalia wasichana mpaka nimewakubali. Akasema angekuwa hakuoa angeoa TZ. Kwa bahati mbaya alishaoa na alikuwa na mkewe hapohapo. Basi ndo ukweli naona. Tumshukuru Mungu kwa uumbaji wake!![/QUOTE]

Sasa mbona miss world wanakula mkia kila siku?
 
GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
865
Likes
254
Points
80
GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
865 254 80
sasa usiishie kuwashangaa tuu, fanya kweli ili ujue
kama uzuri huo ni jalada la kitabu au na "hadithi" yenye
ni bomba pia
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,881
Likes
485
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,881 485 180
Jamani nimezunguka baadhi ya mikoa ya Tanzania na nimewaona warembo wa kila aina, Lakini warembo ambao nawaona ndani ya Bongo,si mchezo jamani!

Kila ninakopita ni balaa tupu! yaani kila mmoja ni mzuri na anavutia kivyake. Pindi nimalizapo kumshangaa demu wa kulia kwangu'nikigeuka tu kushoto, mwingine huyu close yangu!.

Yaani utasema wanashushwa toka angani! Hebu nisaidieni wandugu hiki ni nini? Au ndio ushamba wangu wa mkoa?
Mshikachuma, taratibu!!!! "Uonapo vyaelea vimeundwa" na "Si kila king'aacho ni dhahabu", jifunze kuvumilia, hiyo ndiyo bongo!!! Wasema umetokea mkoani, wapi?
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,053
Likes
2,038
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,053 2,038 280
Jamani nimezunguka baadhi ya mikoa ya Tanzania na nimewaona warembo wa kila aina, Lakini warembo ambao nawaona ndani ya Bongo,si mchezo jamani!

Kila ninakopita ni balaa tupu! yaani kila mmoja ni mzuri na anavutia kivyake. Pindi nimalizapo kumshangaa demu wa kulia kwangu'nikigeuka tu kushoto, mwingine huyu close yangu!.

Yaani utasema wanashushwa toka angani! Hebu nisaidieni wandugu hiki ni nini? Au ndio ushamba wangu wa mkoa?

Akchwuale mademu wa bongo wanachowazidi wa huko upcountry na kuoga na mavazi tu mwana usipagawe kihivyo... hata wa huko mikoani ukikuta anayejua kuoga fresh na kupiga pamba mbona utachanganyikiwa?
 
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
529
Likes
8
Points
35
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
529 8 35
Mkuu hata huku kwetu wapo....
 
Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
867
Likes
48
Points
45
Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
867 48 45
mimi huwa naona wamikoa ndio wazuri kulioko hapa bongo, kwanza nawaogopa sana, mana ni wajanja wajanja, huwa najiachia sana nikiwa nje ya jiji la dar
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,071
Likes
636
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,071 636 280
Jamani nimezunguka baadhi ya mikoa ya Tanzania na nimewaona warembo wa kila aina, Lakini warembo ambao nawaona ndani ya Bongo,si mchezo jamani!

Kila ninakopita ni balaa tupu! yaani kila mmoja ni mzuri na anavutia kivyake. Pindi nimalizapo kumshangaa demu wa kulia kwangu'nikigeuka tu kushoto, mwingine huyu close yangu!.

Yaani utasema wanashushwa toka angani! Hebu nisaidieni wandugu hiki ni nini? Au ndio ushamba wangu wa mkoa?
Teheteheee..kwenye hiyo red...ujue watu wa mkoa wengi, jiji la dar wanaliita bongo, lakini kwa wale wanatoka dar...tanzania yoooote, wao wanaiita bongo..lets say ukiwa ughaibuni...inshu zote zxa tanzania utasema bongo...kuna this and this(haumaanishi dar bali ni tz yote)..lakini kwa watu wa mkoa ukisema bongo wao wanajua ni dar tu pekee.........chukua hatua!!:whoo::embarrassed::teeth::redfaces:
 

Forum statistics

Threads 1,214,080
Members 462,499
Posts 28,500,308