Jamani mademu wa Dar! Siyo mchezo


Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Kaka siom kwamba wanapendeza ni vinguo vya mtumba vinashika kweli kweli na wanajua kutembea kwa kupanua miguu hata wanapokaa kidogo walalamike. hivyo we puuza tu tafuta pesa ukimchukua hata bush anda 50 nenda kwenye mitumba anatoka mchicha tu.
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
the proof of the pooding is in the eating bro! :hungry:
 
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
36
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 36 145
Ofcoz dizim wapo watoto warembo na wanaojua kuvaa ukizingatia nguo zao zinauzwa bei Rahisi sana hata akivaa kitop cha jelo na ana chuchu msumari unaona kalipuuuka
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
646
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 646 280
mimi huwa naona wamikoa ndio wazuri kulioko hapa bongo, kwanza nawaogopa sana, mana ni wajanja wajanja, huwa najiachia sana nikiwa nje ya jiji la dar
ushalizwa nini?
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
799
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 799 280
vi mitumba vya tandale hivo mkuu wangu...... wee endelea kuuza mkaa tu.......
hao madem hawana kitu zaidi ya fungas....
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
weka picha ili kuvuta hisia na michango ya maana
 
M

mams

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2009
Messages
616
Likes
8
Points
35
M

mams

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2009
616 8 35
Jamani nimezunguka baadhi ya mikoa ya Tanzania na nimewaona warembo wa kila aina, Lakini warembo ambao nawaona ndani ya Bongo,si mchezo jamani!

Kila ninakopita ni balaa tupu! yaani kila mmoja ni mzuri na anavutia kivyake. Pindi nimalizapo kumshangaa demu wa kulia kwangu'nikigeuka tu kushoto, mwingine huyu close yangu!.

Yaani utasema wanashushwa toka angani! Hebu nisaidieni wandugu hiki ni nini? Au ndio ushamba wangu wa mkoa?
Zafanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
acha usukusu wewe..shangaa mara 1, ya pili unapotezea...
 
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2009
Messages
5,861
Likes
1,824
Points
280
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2009
5,861 1,824 280
Teheteheee..kwenye hiyo red...ujue watu wa mkoa wengi, jiji la dar wanaliita bongo, lakini kwa wale wanatoka dar...tanzania yoooote, wao wanaiita bongo..lets say ukiwa ughaibuni...inshu zote zxa tanzania utasema bongo...kuna this and this(haumaanishi dar bali ni tz yote)..lakini kwa watu wa mkoa ukisema bongo wao wanajua ni dar tu pekee.........chukua hatua!!:whoo::embarrassed::teeth::redfaces:
hat mie nilishangaa nilipoenda mkoani kwa mara ya kwanza kusikia wakiita dar ndo bongo
 

Forum statistics

Threads 1,235,442
Members 474,570
Posts 29,222,069