Jaji Lubuva Asema Sheria Inawaruhusu Raia Mita 200

Jaji Lubuva Asema Sheria Inawaruhusu Raia Mita 200

ccm wana mbinu nyingi sana. MARA HII MMESAHAU WANAVYOPOKA KILA USHINDI TENA KWA UWAZI KABISA KULE ZANZIBAR???????
ccm ni ile ile na wana ccm ni walewale
 
Na bado!!!!!!!!
Mnahisi nani yuko tayar kwa kutetea maslahi yenu apelekwe ICC.......?
 
Teh teh mpin wamabqdiliko umezama kunako goli lla mkono wanajamba jambq
 
Mita 200 goli la mkono litafungwa vizuri tuu..hata wawe na Darubini
 
Mabadiliko Lowassa
Lowassa Mabadiliko
Ccm Imechoka Tuitoe By Magufuli.
 
[/B][/I]
[/COLOR]Sheria ni msumeno. Mlijifanya kubana, sasa mnaumbuka kama wanga mchana kweupeeeeee!!!!!!!!!!! Nyambafu!!!! Mtabadilisha versions kwa sana mwaka huu.

Nyambafuuu!endelea kuneng'eneka
 
wana-UKAWA msisahau helmet maccm watatuponda vichwa tushinde kushanglia ushindi
 
Hii ndio shida ya kulewa madaraka kwakuwa yeye ni mkubwa alithani kila asemacho ni sahihi na inakuwa sheria hapo hapo?
Asante sana Chande ihi ndio kazi yako itangazie pia Uma wa watz.
Ndg/Bi piga kura bila kukosa usisababishe uvunjifu wa Amani popote ila chunga kura yako sana.

MAFISIEM yenyewe yanalalamikiana kwa kuibiana kura katika uchaguzi wao wa ndani ya chama. Historia yao ni wizi sasa iweje waanze kupotosha sasa hivi eti upige kura halafu uende nyumbani hayo matokeo watawabadikia MISUKULE gani hiyo?
 
chezea ICC, kikwete kashashtakiwa hadi UN. kazi kwake kutumia busara kuachia nchi kwa amani au aburuzwe huko kama yakitokea ya kutokea, huo ndo utawala wa sheria.
 
Jaji Lubuva na Jaji Chande hongereni...

Maana ICC is watching you all... with angry eyes...!!! So atleast mmejitenga msiende kufia ICC...!!!
 
inyeshe isinyeshe, jua liwake au lisiwake sio rahisi serikali kushinda shauri hili. Mita mia mbili ni sheria na sio kanuni ambayo unaweza kuibadilisha hata ukiwa na mke wako chumbani. lets wait
 
Ngoja niulize kidogo, wakati niko mita miambili na matokeo nitasomewa niko hukohuko? Hayo ya kubandikwa yatabandikwa wapi? Hiyo amri inakoma wakati gani? Baada ya muda wa kupiga kura kuisha? Au baada ya matokeo kutangazwa? Au baada ya masanduku kubebwa?
 
Hajasema mikusanyiko ya kisiasa ifanyike mita 200 kutoka vituoni

Pumbavu wee!! Kwani umeabiwa nani atafanya mikusanyiko ya kisiasa!! Wapiga kura wa vyama vyote wanaweza kufanya hivyo hata wewe gamba!!
 
Amesisitiza kua watu wakae mita 200 na sio pungufu ya hapo!hajasema watu walinde kura
Wewe ndio ng'ombe! Unafikiri mwizi atasogea wakati akijua kuna watu wanamuona!!
 
Back
Top Bottom