Jaji Lubuva Asema Sheria Inawaruhusu Raia Mita 200

Jaji Lubuva Asema Sheria Inawaruhusu Raia Mita 200

Ndoto ya mwendawazimu. Pamoja na kwamba CCM nilikuwa nawapinga tangu JF ilipoanza, siwezi kukubali jinsi Mbowe alivyotuuzia Jambazi Sugu kwenye gunia. Huwezi kuvunja cardinal principal ya u-responsibility just for a day na kujichukulia peremende ambazo matokeo yake yatakuwa kuwakandamiza walipa kodi wa nchi hii. Jayari Jambazi Sugu linawakamua walipa kodi kwa hali iliyo chafu zaidi, hakuna democracy bali ni kuonesha vidole tu, No Way bora CCM irudi tena madarakani na huu uwe mfano kwa vyama vya upinzani, sisi hatuoti tu kama uyoga.
Huna adabu kabisa nani mwendawazimu?
 
Acha Unafiki aliyesema ni Judge Damian Lubuva na Siyo Othuman Chande muwe mnasikiliza kwanza Kabla ya Kukimbilia kuandika Thread!

We shoga wa kiume uwe unaelewa habari pumbavu wewe. Source ya habari ni eatv ndio waliripoti hivyo. Ila walikosea. Na sasa hivi wameomba radhi na wamebadili wametangaza upya kuwa aliyesema ni lubuva. Wao ndio waliokosea tangy mwanzo na sasa wametangaza upya na wameomba radhi. Sisi tuliripoti hapa kama taarifa ilivyoyoka mwanzo kuku wa kike wewe. Na moderators ndio wametusaidia kurekebisha
 
Wewe neng'eneka tu!labda ukae mita 50! ndio utaweza kulinda kura ila ukifata sheria ya mita 200 huoni chochote!hata kituo ukioni!

Kama nyie ni wapenda sheria mtakaa mita 200!kama nyie ni wapenda vurugu tutaona


Sheria ni msumeno. Mlijifanya kubana, sasa mnaumbuka kama wanga mchana kweupeeeeee!!!!!!!!!!! Nyambafu!!!! Mtabadilisha versions kwa sana mwaka huu.
 
Acha Unafiki aliyesema ni Judge Damian Lubuva na Siyo Othuman Chande muwe mnasikiliza kwanza Kabla ya Kukimbilia kuandika Thread!

Huna sababu za kufoka kihivyo kwa sababu ISHU sio nani kasema bali MESSAGE/CONTENTndio ishu. Au wewe ni mhanga wa hilo tamko???
 
Hayo ndiyo maneno am glad kuwa mwana sheria mkuu anajua kuisimamia sheria vizuri
Aliyesema ni Jaji mstaafu Lubuva au Jani Mkuu Chande? Maana ninaona wote wanakuwa quoted katika uzi huu! Hata hivyo mbona wanapre-empt maamuzi tunayosubiri.
 
[/B][/I]
[/COLOR]Sheria ni msumeno. Mlijifanya kubana, sasa mnaumbuka kama wanga mchana kweupeeeeee!!!!!!!!!!! Nyambafu!!!! Mtabadilisha versions kwa sana mwaka huu.

Agizo la wakala kutoingia na simu
Vyumba vya kura nalo batili bila shaka.
 
Ndoto ya mwendawazimu. Pamoja na kwamba CCM nilikuwa nawapinga tangu JF ilipoanza, siwezi kukubali jinsi Mbowe alivyotuuzia Jambazi Sugu kwenye gunia. Huwezi kuvunja cardinal principal ya u-responsibility just for a day na kujichukulia peremende ambazo matokeo yake yatakuwa kuwakandamiza walipa kodi wa nchi hii. Jayari Jambazi Sugu linawakamua walipa kodi kwa hali iliyo chafu zaidi, hakuna democracy bali ni kuonesha vidole tu, No Way bora CCM irudi tena madarakani na huu uwe mfano kwa vyama vya upinzani, sisi hatuoti tu kama uyoga.

TEHTEH...MMM Jr./Slaa Devotee....
 
Maji yamewafika shingoni ccm.
Mwaka huu wanalo tu, mpaka kieleweke.
 
Ameshadokezewa hukumu ilivyo, so ameamua kuua soo na ameona ni heri amtose JK.
 
Lubuva atafanya haki tatizo ni JK, na CCM wanamshinikiza sana
 
kwa hiiyo tutembee na mita au lula mfukoni, askari wasije kutupa kibano wakasingizia tumeingia ndani ya mita mia2, inabidi tume itembee na chokaa kuweka mviringo wa zuio.
 
Mimi kama mfuasi wa ccm na kada mkongwe nilifurahi kwa kauli yako ya kuzuia wapiga kura kulinda kura nje ya mita miambiri na nilijua kuwa jambo hili lingefanikisha goli la mkono,sasa kama umekuwa kigeugeu kwa kuwaruhusu watu kulinda kura huoni kuwa bao la mkono limeshindikana?
 
Back
Top Bottom