Jaji Lubuva Asema Sheria Inawaruhusu Raia Mita 200

Jaji Lubuva Asema Sheria Inawaruhusu Raia Mita 200

Hajasema mikusanyiko ya kisiasa ifanyike mita 200 kutoka vituoni

We mtu sijui unatokea nchi gani?

Hivi uliwezaje kujua kusoma na kuandika? Yaani we ni ligumu kuelewa balaaa!! Hivi aliyekuambia anataka kufanya mikusanyiko ya kisiasa ni nani? Mijitu ya ccm mnakaririshwa nanyi mnameza bila hata kutafuna... vingine vinakuwa vya moto mtaungua mokooo eboo!!!

Hivi ccm ndo inatumia gharama kubwa mitandaoni kwa mtu kama wewe..!!!

BACK TANGANYIKA
 
Sasa ubishi uishe, tunayo kazi moja tu watanzania kwa sasa nayo ni kuiondoa ccm madarakani, uwezo wa kuiondoà tunao, sababu ya kuindoa tunayo na nia ya kuindoa tunayo pipoooooooooooz

Ndoto ya mwendawazimu. Pamoja na kwamba CCM nilikuwa nawapinga tangu JF ilipoanza, siwezi kukubali jinsi Mbowe alivyotuuzia Jambazi Sugu kwenye gunia. Huwezi kuvunja cardinal principal ya u-responsibility just for a day na kujichukulia peremende ambazo matokeo yake yatakuwa kuwakandamiza walipa kodi wa nchi hii. Jayari Jambazi Sugu linawakamua walipa kodi kwa hali iliyo chafu zaidi, hakuna democracy bali ni kuonesha vidole tu, No Way bora CCM irudi tena madarakani na huu uwe mfano kwa vyama vya upinzani, sisi hatuoti tu kama uyoga.
 
Hajasema mikusanyiko ya kisiasa ifanyike mita 200 kutoka vituoni


Wee fisiccm, tofautisha kusubiria matokeo ya kura na mikusanyiko ya kisiasa...!!! Kusubiria kura iko kisheria, na mnaposubiria wawili, watatu, mia 500, sheria inawalinda, na sio VITUONI... bali mita 200 kutoka vituoni... !!! Tatizo fisiccm hata kunawa mikono mkitoka vyooni hamjui, uchafu mtupu, from brain to ur body... CCM uchafu mtupu..kama wee ulivyo..!!!

Tutakaa mita 200, waje waamue cha kufanya... hakuna kukaa vituoni, bali mita 200 kutoka vituoni...!!!

So, tutakaa tokea 24 Oct. usiku hadi 26 usiku...!!!

Saa ya ukombozi ni sasa..!! Utumwa sasa basi...!!!
 
Hii ndio shida ya kulewa madaraka kwakuwa yeye ni mkubwa alithani kila asemacho ni sahihi na inakuwa sheria hapo hapo?
Asante sana Chande ihi ndio kazi yako itangazie pia Uma wa watz.
Ndg/Bi piga kura bila kukosa usisababishe uvunjifu wa Amani popote ila chunga kura yako sana.
 
We mtu sijui unatokea nchi gani?

Hivi uliwezaje kujua kusoma na kuandika? Yaani we ni ligumu kuelewa balaaa!! Hivi aliyekuambia anataka kufanya mikusanyiko ya kisiasa ni nani? Mijitu ya ccm mnakaririshwa nanyi mnameza bila hata kutafuna... vingine vinakuwa vya moto mtaungua mokooo eboo!!!

Hivi ccm ndo inatumia gharama kubwa mitandaoni kwa mtu kama wewe..!!!

BACK TANGANYIKA
Hahaaaa mkuu huyo mvumilie tu ni ile ile mijitu ambayo ubongo umenoki.
 
Jaji mkuu wa Tanzania Othman Chande ameyasema hayo katika kongamano la majaji leo akiwa na Damian Lubuva wa NEC. Amesema sheria inaruhusu wananchi kukaa mita 200 kutoka kituo cha kura
Amesema mita 200 kulinda kura? Na kama hizo mita 200 zitaangukia katika nyumba yangu, nitakubali vipi kuruhusu makundi ya wanywa viroba nje ya nyumba yangu kiasi cha kuniwekea hofu ikiwa pamoja na kushindwa kuendelea kutekeleza majukumu yangu ya kifamilia ikizingatiwa siku hiyo itakuwa J2?
 
Kama namuona JK vile jicho lilivyomtoka.

Hongera Jaji mkuu, uneitendea haki taaluma yako
 
Bao la mkono lazidi kuota mbawa
 

Attachments

  • 1445344335267.jpg
    1445344335267.jpg
    24.7 KB · Views: 1,334
Hapo si anapre-empt uamuzi wa kesi iliyo Mahakamani? Kama amesema leo,atakuwa ameteleza
Mkuu, katika mjadala wa jambo hili kuna kitu kimoja kina nishangaza sana. Napata mashaka kama hawa wanaokataza wanaijua nchi yao vizuri. Katika miji mikubwa karibu yote, ni nadra sana kuwa na kituo cha kupigia kura ambacho kipo mbali na makazi ya watu (kwa mita 200) au maeneo mengine ya kufanya shughuli za kijamii (kama biashara nk). Kwa mfano, nyumbani kwangu haizidi mita 50 kutoka kituo cha kupigia kura. Sasa kama mahakama itaamua kuwa sina haki ya kukaa karibu na kituo hata kwa mita 200, ni uamuzi ambao kiuhalisia hautekelezeki kwa sababu tume ndio imeweka kituo karibu na nyumbani kwangu.

Sitaki kuamini mahakama inaweza kufanya kosa kama hilo katika maamuzi yake.
 
Hukumu ikitolew tu kesho ndo utakuwa mwisho wa ccm make wanategemea zaidi goli LA mkono
 
Nathani kama Tume ya Uchaguzi inataka kuepeuka na migogoro ya kulalamikia na kupinga matokeo baada ya uchaguzi, ingeruhusu watu wafanye hicho kinachoitwa kulinda kura ili asiwepo wa kulalamika baadaye.
 
Back
Top Bottom