Jaji Lubuva Asema Sheria Inawaruhusu Raia Mita 200

Jaji Lubuva Asema Sheria Inawaruhusu Raia Mita 200

Huyu anaelewa jinsi safari ya The Hague zinavyoanza, akiangalia mvi zake na heshima naona kaamua 'kujitenga' na wenzie katika safari ya ICC.
No huyu jaji aliwahi kupendekezwa kuwa jaji WA ICC Kama sikosei mwaka 2013 wakazi CAG office ilipoteuliwa kuwa mkaguzi WA hesabu za UN, so Jamaa bardo ana Mahope one day yes.so has to reserve his reputation.
 
Naona kila mtu anaanza kupakwepa The Hague, amebaki Kikwete mwenyewe, asipoangalia panamuhusu.
 
Iwapo yakitokea machafuko Jk atakuwa wa kwanza kushtakiwa kwa kosa la kuamrisha mauaji kwa kauli yake ya kusema watakaokaa mita 200 watashugulikiwa wakifatiwa na makapuku wengine
 
Mi sielewi watanzania waliangalia nn wakat wanamchagua huyu jamaa, yani ni km nahodha aliyetupoteza katikat ya bahari
 
Iwapo yakitokea machafuko Jk atakuwa wa kwanza kushtakiwa kwa kosa la kuamrisha mauaji kwa kauli yake ya kusema watakaokaa mita 200 watashugulikiwa wakifatiwa na makapuku wengine

Wa kushitakiwa ni Mbowe tu hapa sababu yeye ndo anapingana na serikali, pamoja na kwamba sheria itaruhusu watu wakae mita 200, kama kuepuka matatizo serikali inasema hawaruhusu na Mbowe analazimisha watu wakalinde kura wakati yeye atakuwa hom, sioni sisiemu eti wakirudi nyumbani wakati ukawa wanalinda kura. Na wao watabaki ndo kitakaponuka na kuanza kutafuta kiini ni nani aliyeamuru watu wakalinde kura wakati mwanzo walipewa angalizo.

Alafu watu mnazijua mita mia mbili au mnaongea tu? Kwa lugha nyingine muwe mbali na vituo vya kupigia kura urefu wa football pitch mbili. Ni umbali mkubwa sana kwamba mtu hautakuwa na effect yeyote pale na kwa jinsi vituo vyetu vya kupigia kura vilivyo mfano vya sinza, hamna hata kimoja kinachotoa mita 200 na mtu ukawa comfortable maana vituo vingi ndani ya mita 30-50 kuna makazi ya wat, abda uende simama barabarani.
 
Wa kushitakiwa ni Mbowe tu hapa sababu yeye ndo anapingana na serikali, pamoja na kwamba sheria itaruhusu watu wakae mita 200, kama kuepuka matatizo serikali inasema hawaruhusu na Mbowe analazimisha watu wakalinde kura wakati yeye atakuwa hom, sioni sisiemu eti wakirudi nyumbani wakati ukawa wanalinda kura. Na wao watabaki ndo kitakaponuka na kuanza kutafuta kiini ni nani aliyeamuru watu wakalinde kura wakati mwanzo walipewa angalizo.

Alafu watu mnazijua mita mia mbili au mnaongea tu? Kwa lugha nyingine muwe mbali na vituo vya kupigia kura urefu wa football pitch mbili. Ni umbali mkubwa sana kwamba mtu hautakuwa na effect yeyote pale na kwa jinsi vituo vyetu vya kupigia kura vilivyo mfano vya sinza, hamna hata kimoja kinachotoa mita 200 na mtu ukawa comfortable maana vituo vingi ndani ya mita 30-50 kuna makazi ya wat, abda uende simama barabarani.

Ss unamshtak vp mbowe ambae anasimamia sheria kwa kusema watu wakae kuanzia mita 200 na kumuacha ambae anasema ukikaa mita 200 ushugulikiwe?
 
Wa kushitakiwa ni Mbowe tu hapa sababu yeye ndo anapingana na serikali, pamoja na kwamba sheria itaruhusu watu wakae mita 200, kama kuepuka matatizo serikali inasema hawaruhusu na Mbowe analazimisha watu wakalinde kura wakati yeye atakuwa hom, sioni sisiemu eti wakirudi nyumbani wakati ukawa wanalinda kura. Na wao watabaki ndo kitakaponuka na kuanza kutafuta kiini ni nani aliyeamuru watu wakalinde kura wakati mwanzo walipewa angalizo.

Alafu watu mnazijua mita mia mbili au mnaongea tu? Kwa lugha nyingine muwe mbali na vituo vya kupigia kura urefu wa football pitch mbili. Ni umbali mkubwa sana kwamba mtu hautakuwa na effect yeyote pale na kwa jinsi vituo vyetu vya kupigia kura vilivyo mfano vya sinza, hamna hata kimoja kinachotoa mita 200 na mtu ukawa comfortable maana vituo vingi ndani ya mita 30-50 kuna makazi ya wat, abda uende simama barabarani.
Magamba kwa liwaya zisizo na maana bwana.... kauli muipendayo ya tii sheria bila shuruti maana yake ni nini? Mbona hapa mnavunja sheria kwa shuriti??? Acheni double standards zenu bana..... bunge lilikuwa mali yenu na mkulu alilichelewesha kulivunja makusudi, si mgepeleka mswaada fasta mkaifuta hy sheria ya mita 200? Hata mgetaka kufuta vyama vingi kwa wingi wa wabunge wenu simgefanya hivo? Sasa kwa nn mlazimishe watu wanao tii sheria bila shuruti kuivunja?????
 
Kauli za Rais wetu zinachochea uvunjifu wa amani.Kama sheria inamruhusu mtu akae mita 200 baada ya kupiga kura basi ni utashi wa mpiga kura mwenyewe kukaa au kuondoka.Rais anaposhinikiza watu waende makwao wakati kuna kauli tata kama za akina Nape na Bw.Bulembo ni sawa na kuchochea uvunjifu wa amani.

Ikumbukwe pia kuwa kauli za Rais zilichangia sana kulivuruga Bunge Maalumu la Katiba.
 
Ss unamshtak vp mbowe ambae anasimamia sheria kwa kusema watu wakae kuanzia mita 200 na kumuacha ambae anasema ukikaa mita 200 ushugulikiwe?

watakaa hizo mita 200 ambazo kiukweli ni mbali sana na kituon ccm nao watakaanthen panaweza tokea mabishano na hatimae vurugu na watu kukatana mapanga,,,watakufa wawil watatu,,,,,hicho ndo serikali haitaki kitokee
 
Paul makonda atengue kauli yake,sisi wa kinondoni tupo kwenye sintofaham,mkuu wa wilaya kasema tutashughulikiwa tukisubiri matokeo na lubuva kasema ruksa,sasa makonda atengue kauli yake
 
Makonda ndo nani nchi hii. Amekalia kuti kavu. Enzi za kupiga wazee una zawadiwa cheo zimepita
 
Wa kushitakiwa ni Mbowe tu hapa sababu yeye ndo anapingana na serikali, pamoja na kwamba sheria itaruhusu watu wakae mita 200, kama kuepuka matatizo serikali inasema hawaruhusu na Mbowe analazimisha watu wakalinde kura wakati yeye atakuwa hom, sioni sisiemu eti wakirudi nyumbani wakati ukawa wanalinda kura. Na wao watabaki ndo kitakaponuka na kuanza kutafuta kiini ni nani aliyeamuru watu wakalinde kura wakati mwanzo walipewa angalizo.

Alafu watu mnazijua mita mia mbili au mnaongea tu? Kwa lugha nyingine muwe mbali na vituo vya kupigia kura urefu wa football pitch mbili. Ni umbali mkubwa sana kwamba mtu hautakuwa na effect yeyote pale na kwa jinsi vituo vyetu vya kupigia kura vilivyo mfano vya sinza, hamna hata kimoja kinachotoa mita 200 na mtu ukawa comfortable maana vituo vingi ndani ya mita 30-50 kuna makazi ya wat, abda uende simama barabarani.

Tutakaa kwenye hayohayo makazi ya watu tukicheza bao na karata huku macho yote yakiwa katika vituo vya kupigia kura.Hakuna bao la mkono awamu hii lands mkalipige bafuni
 
watakaa hizo mita 200 ambazo kiukweli ni mbali sana na kituon ccm nao watakaanthen panaweza tokea mabishano na hatimae vurugu na watu kukatana mapanga,,,watakufa wawil watatu,,,,,hicho ndo serikali haitaki kitokee

Acha kupiga ramli bwana mdogo
 
Hivi kwanini CCM wamevurugwa namna hii...miaka yote tunafanya chaguzi watu siwalikuwa wanakaa huo umbali? kwanini leo iwe shida inatakiwa wajue jambo 1 MAGUFULI ataapishwa tu ikiwa KURA zitatosha kihalali kwenye Sanduku LA KURA kinyume na hapo CCM mtapasua hii NCH
 
Tunapigia Madiwani, Wabunge na Raisi, sasa inamaana na matokeo ya Udiwani yatachukua siku tatu kama ya raisi?
 
Back
Top Bottom