It's Friday it's okay🍻 ndio imeanza hio unainjoi weekend ukiwa wapi?

It's Friday it's okay🍻 ndio imeanza hio unainjoi weekend ukiwa wapi?

20251205_181559.jpg
 
Nipo Samaki Samaki "maafisa Ubashiri" walipiga mzigo wa UEFA naona ndio wanaingia, nimegundua jambo moja, wengi wanakuja na Bajaj Bolt na kwa maa ya kwanza hapa Mlimani City Parking zipo wazi, nini kimetokea huko mtaani?
Watu wapo ila magari hakuna.
Yaan mtu aende mlimani city akatumie zaidi ya 1M afu anakodi Uber? Huyo anaigiza maisha. Lol
 
Kunywa mkuu ya 6/7/8 hivi uniambie [emoji1787][emoji1787]

Ila kama mlev kama mimi hata 20 natembea fresh kabisa
Nipo ya 12 hapa
Daah mie mwenzenu nilinyimwa ulevi, hata vinywaji vya Viwandani siwezii.
Sijui ni hali gani hii, nyie pigeni kamyweso, mie natazama uzuri wa vyupa/kopo na majina yake. [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom