Uzoefu wa kuichapa ukiwa tungi bwasheeNini hiki
Hii kitu tamu sana
Pombe sio chai nimeamini for sure 😁 😊 natamani ku staafu
Ukistaafu utakufa bwasheePombe sio chai nimeamini for sure 😁 😊 natamani ku staafu
Nikistaafu ntafanya kitu gani for recreational purposes
Nikajua wewe ni mdau wa brutal na mwenzake Savannah 😊Hii kitu tamu sana
Nipo Samaki Samaki "maafisa Ubashiri" walipiga mzigo wa UEFA naona ndio wanaingia, nimegundua jambo moja, wengi wanakuja na Bajaj Bolt na kwa maa ya kwanza hapa Mlimani City Parking zipo wazi, nini kimetokea huko mtaani?
Ngwese lipo juuNipo Samaki Samaki "maafisa Ubashiri" walipiga mzigo wa UEFA naona ndio wanaingia, nimegundua jambo moja, wengi wanakuja na Bajaj Bolt na kwa maa ya kwanza hapa Mlimani City Parking zipo wazi, nini kimetokea huko mtaani?
Watu wapo ila magari hakuna.
Safi, unakunyw bia lakini?Nipo Samaki Samaki "maafisa Ubashiri" walipiga mzigo wa UEFA naona ndio wanaingia, nimegundua jambo moja, wengi wanakuja na Bajaj Bolt na kwa maa ya kwanza hapa Mlimani City Parking zipo wazi, nini kimetokea huko mtaani?
Watu wapo ila magari hakuna.
Ethics za kazi haziruhusu, nipo na mkwe wangu, tunapata lunch hapa, natumia non alcohol na lemon juice.Safi, unakunyw bia lakini?
Hapo sasa, huku kwenye baa nilipo huwa tuna kampeni moja kuwa "laki 5 haijengi, kula bia tu,"Ukiwa una kunywa bia unawaza uchumi wa kazi gani sasa?
Ayaa, mbona vijana walipata la kwenda msiba wa "mbwa wa Wema" au hawa ndio wale walipewa mkopo wa milioni 40 arobaini na kurudisha ni majaliwa?Ngwese lipo juu
Pole sana kijana.sitakula mkuu, natumia O.R.S na nimetoka kuongezewa maji drip mbili
Maisha ndio haya, kula bata , kula bia, MUHIMBILI na Mloganzila wameleta mashine mpya za Dialysis, na Bima ita cover.Hapo sasa, huku kwenye baa nilipo huwa tuna kampeni moja kuwa "laki 5 haijengi, kula bia tu,"