IS your LOVE safe??? SHTUKA!!! Lol

same to me,sijawahi penda kuwa kwenye kampani ya wapenzi wawili ilhali mi niko singo,iwe ni dada rafiki au nani. Likewise sipendi kuwa acompanied na mtu singo nikiwa na mpenzi wa mine,sijui ndo uchoyo.

It does not make sense.
Kwanza utakosa hata la kuongea
Unakosa pozi kabisa



Word!!!
 
Hivi kunawatu waweza simulia mambo yao wanayofanya private na waume/wake zao mwanzo mwisho kwa rafiki zao??? Mbona ngumu kuamini!!!

...dahhh, mbona yeshakuwa kawaida tu haya tena mengine mpaka magazetini?
lakini nikikwambia kwa mtazamo wangu, wanawake wengi wapo mstari wa mbele
kuyaanika ya wenzao...

mfano, mke anamhadithia mumewe kuhusu shoga yake anavaa thongs, kafanyiwa bikini wax,
anashanga nyingi, na mengi mengineyo kuhusu huyo shoga yake kiasi cha kumuweka mumewe
kwenye fantasy world kwa huyo shoga mtu.. (hapa NN aligusia kuhusu own morals)

...unaweza sema mume anatakiwa kumzuia mkewe asimwambie upuuzi huo, lakini katika jamii
ya kisasa haya yanatokea sana.
 

Shukran kwa kuwa wazi ila unadhani na yeye(mpenzi wa rafiki yako) anaweza kusema kama wewe au rafiki yako akiulizwa kuhusu urafiki wenu anaweza kujibu kama wewe bila kuwa na chembe ya wivu/wasiwasi juu yenu? Kumbuka alishawahi kukwambia japo akiwa anacheka kama ulivyosema awali juu ya ukaribu wenu.

Kama sio shida kwako hebu jitahidi kukaa mbali kidogo na huyo chalii for the sake of ua best friend.
 
Hapo kwenye red the earlier the better. Nitakutambulisha kwa ndugu na marafiki at ealierst possible to make sure that you're the right person. If you're not and if it happens you fall to one of them, then nitatafuta line nyingine mapemaaa. LOL. .

Yeah' Do that and make sure kakako woote nimeona really really early.... Just in case if it happens I don't feel guilty!lol


Sometimes I think loyalty is simple when compared to TRUST.... Trust is in another level; and Frankly speaking ni wapenzi wachache ambao wanafaulu inavotakiwa katika hili... Kweli vile.


In blue... Working on it....Lmao!

I know trust is important... But is it really applied ipasavo?
 
Reactions: EMT

EMT said thank you to this useful post.
 

....wow, BJ raha kukusoma tena kwenye ulimwengu huu wa mahaba...lol
karibu bana, usipotee kihivyo
😛hoto:

Sitaki kabisa niingiliwe na rafiki/ndugu..ha ha mana ntamchakaza mtu🙂)

Thanks Mbu..lol 2011 nimeumaliza vizuri...inshallah!

Asante nimerejea kwa fujo zote, PamojA sana besti..!
 
Reactions: Mbu
Na ukiona mara kwa mara wanakuwa pamoja bila kukutaarifu.....ujue ni manyoya hayo...keshaliwa....


Shem good thing hio once in a while tukikutana hommie hua anakua na taarifa....:lol:
 

Hahaahahahaahaaaaa! Mbu duuu umeniacha hoi na bahati nzuri nimeshindwa kuhighlight hayo maneno yaliyonigusa kwa sababu huyu mchina kwenye hiki kitochi hajaweka hizo facility.

Lakini sidhani kama kuna mwanamke mwenye akili timamu aweza msimulia mumewe ati shoga yake sijui ana hizo thongs sijui shanga lukuki.....ili iweje? Hata hivyo kama alivyosema NN mwisho wa siku ni wewe mwenyewe ndio unatakiwa kuwajibika kwa kutokuwa mwaminifu kwa mwenza wako bila kuleta visingizio vya kujustify ubazazi wako.
 
Reactions: Mbu
lkn big sisy unatakiwa ujiamin 2 uko kuwa insecure ndio kunaharibu kbs.
hawa wa2 nao wakiamua wameamua 2, yanajua sana yanayokuwa yanafanya bs 2.


Kid sis... Sisemi kua I am that insecure....lol.... Kuna mahala na exaggerate. On a serious note: sio kwamba eti huruhusiwi kuongea na shemejio, sio kwamba sitaki kabisa muwe peke yenu hali sipo, na sio kwamba ndio namlinda kua nikifanya hivo hataweza kutoka.... Lah! Ni ile tu kwamba mambo mengine yatokee sikua na habari na wala sio a result ya kufumbia macho! Hayo mazoea hayatakiwi yavuke mpaka.

Nilitolea mfano wa hugging... Mie nimeona meengi na najua kama rafiki yangu na Mpenzi wangu wamezoeana to the extent waweza hag mbele yangu, ina maana next time I am not there they will do more than hug.
 

...immaturity mnh? nadhani ni attention seeker wanaojaribu ku boost self esteem zao,...psychological disorder...
We angalia hata baadhi ya thread humu mtu anakuja na maandiko oooh, kala tigo, sijui chumvini, mara idadi ya aliowafunua..inahusu nini kama sio lower self esteem...?

...kwenye ndoa mke/mume akishaanza kuhadithia hapati haki yake inavyostahili, hatosheki au amezidiwa...katika hao wanaosimuliwa kuna mmoja atavutika kutoa msaada.
 

Pick your adjective...but bottom line is, it's stupid!

Mimi nina jamaa (acquaintance) ambaye hadi leo hii huwa ananisimulia akilala na mwanamke. Huwa hata siulizi. Anaanzaga mwenyewe tu. Na yuko kwenye mid-upper 30s. Huyo unaweza kweli ukasema yuko mature?

Maana kwangu hayo mambo ni ya shule ya msingi na labda sekondari hadi kwenye form 3 hivi. Akianzaga kunisimulia mimi huwa nasema 'ooh...'aisee'...'duuuh' n.k. Huwa namchora tu halafu kichwani najisemea huyu jamaa kweli bado hajakua! Wengine tulishakua tukayaacha hayo!
 

...lol, usi highlight bana..mezea!

...siku hizi yanayofanyika kwenye kitchen party mnayaweka wazi, sijui tulaumu maadili,
facebook au hizo smartphone zenye video na camera?..

..tufanyeje sasa ilhali "pupwe lina msisimo kwa kondoo wenye manyoya haba?"
AshaDii nahisi kama nachakachua thread yako, acha nisepe...
 
Mwali,
Sasa ushawaunganisha si uwaache tena waendelee wenyewe :lol: au wewe upo single so unakosa kosa company?
Sikuwaunganisha, waliungana wenyewe mimi nikiwepo.
Ndio, mimi ni single, lakini hata nikiwa na mtu wangu haimaanishi kua nitawaacha marafiki wa zamani.
 
EMT said thank you to this useful post.
Watu wengine wanataka kulimit urafiki na wapenzi wao sababu ya wivu usio na msingi (sorry AshaDii, sija maanisha wewe. lol).
Mi najua kua sina uhusiano wa kimahaba na mtu, alafu niachane nae kisa ni mpenzi wa rafiki yangu? angekua mpenzi wa mtu mngine ingekua ni sawa? kwanza mi naona ni bora jiwe rafiki ya mpenzi wa rafiki yangu kuliko niwe na rafiki wa kiume hata mpenzi wake simjui. Hapo uwezekano wa kuteleza (kama wanavo dai) utakua juu zaidi sababu huyo third party ni third party hasa, na haujali atakavo feel... lol
 
Reactions: EMT

Honestly you technically empress me! Lol

.. I never knew you have that RIGHT STRENGTH ... si unajua sio kutumia manguvu na makelele saaana? .. which I call Wrong Strength! Maana kama ulivyo onyesha hapo if you go with wrong strength reactively, hovyohovyo ... you end up ..empowering them ...that is to say you empower the wrong in them, you empower the wrong relation .. tena kwa mikono yako mwenyewe!!lol

Hah hah .. ndio maana in my post I said ... the initial first step was crucial ... ukikosea ... umepoteza the partner!

And I think you have gone to the next final step ... TAKING THE RIGHT ACTION!!

Loh ... have seen how you calmly, patiently, with stillness, firmness and kindly (Tough Love lol)... how you separated them ... hahh hah .. I agree this was not Reaction it was ACTION ... which I believe it always works to your advantages and to their disadvantages!!

... anyway have never seen this in you ... its so clear lovely black and what!!

... One thing as you said even if it was me ... sirahisi kujikuta tunakimbizana na kuwindana ... maana nitakuwa nimejua tatizo mapema saaana ...have observed it ...in my privet time ...and done the needfull..nikichelewa sana ..then ndio ..kama hivyo ..the first two steps ...

Yes will treat it with sweet romantic toughness and firmness not the destructive toughness etc ...and its because she is mine!!

Can you call all of this ... Win the wrong in others with LOVE! ... Confront the opponent with power of LOVE ... You know where I got this eh Lol
 
Hii inanikumbusha kitu kimoja nisichokipenda kwa brother angu huwa anapenda sana kuwa-hug wake wa wadogo zake, ila binafsi nilimuambia kwamba sipendi na asirudie tena.



Alafu ni rahisi saana kwa kaka kuweza tembea na wake wa wadogo zake.... Anakua na ujanja fulani hivi, na hao wanawake kupotezea "Shikamoo shemeji" kwa saana...lol... Ni vizuri ulionesha msimamo wako.
 
Najua kwamba haijakaa vizuri, ila pamoja na mambo yote huwa nachukua tahadhari. Lakini kama kuna urafiki ambao hauna dalili ya kimahaba nadhani hamna tatizo. Sometimes unaweza ukaleta mashaka ambayo si ya lazima halafu yakakuletea matatizo.



Tz hii ni kazi saana kwa wengine kuweza control... Kama wewe waweza na huyo shemejio na ndugu yako karidhika.... then kwa kweli that is well and good. But hapo in blue ni dhahiri umeelewa kabisa ni kwa nini nimeongea hayo.....
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…