IS your LOVE safe??? SHTUKA!!! Lol

Lol! Wifi yangu una wivu sana,kha!
Sijasoma posts zingine, ila kwa upande wangu I suspect the least. I have a lot of male friends, I befriend their ladies wakiniruhusu (kuna mdada unajaribu reaching out unashindwa), lakini kupiga stori na kucheka tu is not good enough a reason to trigger an alarm for me. So kama ni kuibiwa, well, watakuwa wanajisevia,lol! And I don't dig out, I trust but he is guilty until proven innocent. Yes, I mean exactly that hahaha
 
Tunawaombea...miss you so much,Happy New Year !!
Oh my darling sister... Pray for my quick recovery and I'll be all yours. Happy new year.... Salimia wapendwa wote. Nimemtoroka nesi mara moja kuja kuwasalimuni. Cheers!
 
hello kidonge!!
Umekikunywa kidonge wenzio?

Oh my darling sister... Pray for my quick recovery and I'll be all yours. Happy new year.... Salimia wapendwa wote. Nimemtoroka nesi mara moja kuja kuwasalimuni. Cheers!
 
Babu jamani, get well soon! Nimegundua bila kukorofishana na wewe humu siku zangu zinaganda. Kama bibi hana wivu kama wifi yangu AshaDii naomba nipangiwe zamu ya kulala na wewe hospitali basi.
Oh my darling sister... Pray for my quick recovery and I'll be all yours. Happy new year.... Salimia wapendwa wote. Nimemtoroka nesi mara moja kuja kuwasalimuni. Cheers!
 
Sure. Sitaki kufa miaka 10 kabla ya muda nilioandikiwa kufa. LOL

hahahahahaha!!!:lol:


Hey didn't say Loyalty is more important than trust.... it is that it is more simple to apply to; you can be Loyal to someone thou somehow you do not trust the person completely. Loyalty comes out of dovotion to someone - believing the person is right or wrong in his/her doing does not really matter...



No EMT.... Umeichukulia kuto trust too absolute! are you saying kwamba all these relationships ambazo zime survive ni sababu ya Trust tu?



As much as trust ni uaminifu.... Still saa ingine unaweza usim trust mtu wako ile completely... na ukawa right in hilo na ukaendelea kua nae in the long run.
 
Reactions: EMT


Sasa hapo that is where the problem lies.... with time if it is comfortable for both of you (yaani na boyfriend wa rafikiyo) then there is a possibility eeeh? lol
 
Pouwa dearest, nimetoka kuulizwa maswali magumu kwenye thread moja hivi...ngoja nikapumzike,nitarudi baadaye kidogo!



Pole Dearest.... Wapi huko? lol (what to know kama nimekisia sawa!)
 
sasa na sisi tunaopenda upolygamy hii si ndo rite chance poleni sana mliona wivu na hii inaonesha wazi ni kuwa na wivu wamapenzi tu..

hahahaha..... Ndetichia... Umenifurahisha kaka..... Dah!

This is a lesson to remember AshaDii. Thank you


Kinyoba Thanks for your acknowledgement.....
 
Sasa hapo that is where the problem lies.... with time if it is comfortable for both of you (yaani na boyfriend wa rafikiyo) then there is a possibility eeeh? lol
Well... I won't do it just because he is my friend... and my friend is my friend, I can't do that to her...
 



Bro Lee thanks for the acknowledgement.....

Hilo la upande wa wanaume mara nyingi halina shida saana, kwa kiasi fulani naona kama wanaume wako makini zaidi.... Mara nyingi wanaume hasa akioa hataki hata rafikize waje nyumbani kwake! Urafiki unaishia huko huko mitaani na wala hataki huyo mtu kujenga mazoea ya karibu na mkewe hasa kama huyo rafiki ni single. Shughuli mara nyingi ipo upande wa sie wanawake... Unaanika kila kitu wazi ambacho chamhusu mumeo kiasi kwamba shoga amfahamu mume kama wewe; all the ins and outs.... hio kwa kweli ni hatari ila bahati mbaya saana wengi hua hawaoni kua ni tatizo mpaka yawakute....
 
Well... I won't do it just because he is my friend... and my friend is my friend, I can't do that to her...

Mwali dear..... Do you agree with me kua kuna watu walikua na mawazo kama haya haya yako lakini wakaenda astray in the long run? Sisemi kukukatisha tamaa.... Just being logical here....
 
Nashukuru kwa ujumbee maana unaweza mwajiri chui kulinda zizini la mbuzi bila kujua mbuzi ni chakula cha chui

Thanks for the acknowledgement Mchumia....



Ni blue; na hasa ndio inakua hivo.... But you should take note kuna watu yamewatokea.... na bado wanaendelea in the name of kusamehe or kutereza.

The second paragraph... Lizzy that is where the problem lies.. wamtrust rafikiyo but hujui nini hasa anafanya kwako ambocho sio kizuri. Sometimes mpaka uje notice ni wakati mambo yoote yameharibika kabisa na there is no turning back.
 
Not yet happened to me, but good caution!

Like that you think so Le Gagnant.....

AshaDii asante kwa uzi mzuri mambo ya mapenzi ni magumu sana wengine tulishaamua kunyoosha mikono juu maana yamezidi kichwa..................

hahahaha.... Chauro siku nyingi dear.... Mzima wewe? Nafurahi umefurahia uzi na I hope utakua hujakosa kabisa moja ama mbili... Ningependa kweli kama utaweza ongeza lolote concerning the matter...



Asakuta mbona mapema kabisa? Hujachelewa for kama mtu bado una mchango or you feel like posting within the topic haijalishi ni mda gani umepita... waweza post tu! Nimependa nilipo bold hapo.... hapo ni kweli swa na kumchekea nyani....lol
 
Mwali dear..... Do you agree with me kua kuna watu walikua na mawazo kama haya haya yako lakini wakaenda astray in the long run? Sisemi kukukatisha tamaa.... Just being logical here....
AshaDii, muhimu ni kuweka boundary and manage not to fall. I'll try to stay out of temptation.
Kwanza hii discussion inarudisha a classic one: kuna urafiki kati ya mwanaume na mwanamke?
Kama upo basi ndio tutakao apply hapa. Kama hakuna basi hata sisi hatutakiwi kua karibu... Au?
 
Well well... Mkihitimisha huu mjadala msisahau kuwaombea wagonjwa. Wanahitaji maombi yenu zaidi na zaidi.


Darling shem ODM.... Naomba upone haraka kwa sababu zifuatazo.


  • I have missed you Sooooo Much! Acha tu jopo la wana MMU family walivokumiss.
  • Sweetie analalamika kachoka kupitia asubuhi kuleta mtori anapoenda kazini (na anajua hawezi acha else mama matesha ataelemewa shughuli)
  • Sweetlady my sweet Wifi anadai unasumbua ka mtoto mdogo na una demand tone za valuer kwenye uji.
  • Ni/tume miss michango yako and all your witty comments....
  • Kuna wajukuu wapya wamekuja... kweli kabisa wanahitaji kukaguliwa i.e Mpoleeee, Radhia Sweety, obsesd n.k...lol
  • Kuna new recruitment kwenye chama chenu yaaani Hafai! (umemsoma Fazaa??) lol
  • Mjukuu wako mtiifu (MJ1) anaacha kua mtiifu.... I think sababu anajua hamna wa kumpa adhabu...
  • Hivi nisha mention I have missed you???

P.S
Nimefurahi saaaaana kukuona hapa.... Na maombi yanaendeshwa yakiongozwa na Happuch na Ms Judith.
 
Hapo bold hapoooooo :lol:
 
Kama nilivosema hapo juu... Hizo ni baadhi ya viashiria... kama wewe unaepita hapa iko hivo... SHTUKA!! Kama kawa naomba ushirikiano wenu katika mada hii tuweze ongezea, punguza na rekebisha pia.


some relationships are meant not to be.......................gather your stuff and move on and let them be together as is meant to be...........are we not victims of insecurity when we endear ourselves to protect our perceived home turfs.................Kushtuka kwangu ni kuachia ngazi na kuwaachia wapya wajirushe waonavyo inafaa..........
 

running away from your onus?................................never excels at all............face your demoniac fears and overcoming rejection is the best way out........................utashangaa baada ya miaka kwenda na kurudi............that experience was the best thing to have happened to you....................your tormentor will shock you when you see him/her in her new veil..................always going down the drain with poor choices........................poor judgment........................playing a part in leading them into abyss of hopelessness..........
 


Hapo hasa is where the problem lies....lol.... Na kila mtu anajibu lake hapo, it is one of the most contradicting issue in relationship related issues. If you really believe in that then no wonder you believe it safe...lol
 



I like this point of view Rutah.....
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…