Ipe maneno picha ya JK akiwa Benki Kuu Dar | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipe maneno picha ya JK akiwa Benki Kuu Dar

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, Sep 24, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
  2. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,144
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    yes ...kwa wale tuliodhani JK ni mtu wa mzaa leo kaamua kuwa mkali na hawa jamaa inavyoonyesha!
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,727
    Likes Received: 8,302
    Trophy Points: 280
    kawakasirikia
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,956
    Likes Received: 1,660
    Trophy Points: 280
    ...utani tu..mbona waziri mkubwa kama anacheka vile!!
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,334
    Likes Received: 3,545
    Trophy Points: 280
    Hakuna neno la kuipa,,, ila Implication ni kuwa Mizengo Pinda hata akiambiwa afute viatu vya JK atakubali maana ametokelezea ki kujikomba kujikomba hivi...
     
  6. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ukiangalia kwa makini utabaini mambo mawili; Aidha kitu anachoongea hakieleweki (angalia muonekano wa sura kwa Mhe Samweli Sita na Dk. Mgimwa) ama anachoongea ni suala la mzaha ama utani kama ilivyo kawaida yake (angalia muonekano wa sura kwa Mhe. Pinda japo imejificha na Prof. Maghembe).

    Haiwezekani kabisa Kikwete kuwa serious kwa sasa ikiwa imebaki takriban miaka mitatu tu amalize ngwe yake ilhal ameshindwa kufanya hivyo kwa kipindi cha miaka saba alichokaa madarakani. Kwake sasa anaona liwalo na liwe lakini ameshaitwa Mhe. Rais kama alivyokuwa amedhamiria.
     
  7. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,093
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    kimenuka mkuu mbona kama anawaka hivi,tumezoea ata kwenye misiba na mabomu anacheka
     
  8. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,751
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    JK: Hivi we Mgimwa wewe, toka nikuteue waziri wa fedha umefanya kitu gani hasa? Shillingi yetu inashuka thamani kila siku (dhidi ya dola) we upo tu na mikoti koti yako hiyo na wala hushituki. Sasa bwana ni hivi nakupa mwezi mmoja kama shilingi yetu bado nitaendelea kudorora nakumwaga.

    MGIMWA: Aaah mzee, nionee huruma, siunajua yule mnyasa yule wa Kilosa alivyoifisadi hii wizara. Bado natafuta pa kuanzia. Mambo yatakuwa mazuri tu, mzee!.
     
  9. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anawakilisha vyema!
     
  10. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,751
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh. Sita ni kama anasema: Hili jamaa vipi hili?
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,283
    Likes Received: 3,951
    Trophy Points: 280
    Walikuwa katika kikao cha mawaziri na makatibu wakuu ila wametumia ukumbi wa BoT....NA SI ZIARA
     
  12. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 555
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    KIRANJA MKUU: Nahitaji kiasi kidogo tu.......... kwaajili ya kukamilisha uchaguzi wa kijani
    MGIMWA: OK!!!!!! Tuingize kwenye ile akaunti ile ya Uswisi au????
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Jamaa hacheki bali sura yake ndivyo ilivyo huwezi kui'define. akicheka kama analia, akilia kama anacheka, akishangaa ndio anakuwa kama anazomea.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,593
    Likes Received: 15,029
    Trophy Points: 280
    nawaambia hawa jamaa sijui kwa nini tulijisahau hadi wakaanzisha umeme wa mgao wa kujitakia
     
  15. P

    Penguine JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 1,162
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    magembe atafutiwe notebook.hiyo aliyoshika sidhani kama inatosha ama inafaa kubeba nondo za Baraza la Mawaziri na Maagizo mengine ya Rais
     
  16. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,954
    Likes Received: 4,033
    Trophy Points: 280
    hivi unakumbuka wewe Mgimwa nimekutoa wapi? ........
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    ndetichia like this
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,989
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Inflation inaleta maneno maneno we unauza sura kama hii ni wizara ya maji au afrika mashariki?
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  20. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,424
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mbona bwna 6 kama anamshangaa hivi au ni pozi la kiafrika mashariki!
     
Loading...