Rais Samia akutana na Makamu wa Rais Benki ya Dunia

Rais Samia akutana na Makamu wa Rais Benki ya Dunia

Zack Abdul

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2026
Posts
916
Reaction score
793
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan akiwa kwenye picha na Makamu wa Rais wa Benki ya Dunia anayeshughulikia Ukanda wa Afrika Mashariki na Kusini Bw. Ndiame Diop, tarehe 20 Agosti, 2026, Ikulu jijini Dar es Salaam.
IMG-20260820-WA0112.jpg
IMG-20260820-WA0111.jpg
IMG-20260820-WA0106.jpg
IMG-20260820-WA0103.jpg
IMG-20260820-WA0102.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom