Upepo wa Pesa
JF-Expert Member
- Aug 8, 2015
- 21,786
- 35,763
Mkuu nenda ukaombewe... Wale wanaojiuza ushawamaliza?Wakuu ninamtamani Hausigeli ana chuchu zzimesimama hatari
Mkuu nenda ukaombewe... Wale wanaojiuza ushawamaliza?Wakuu ninamtamani Hausigeli ana chuchu zzimesimama hatari
Fanyeni shuguuli zingine za kujiongezea kipato, tunanunua ndege kwanza!!Bila shaka utahoji kwa bajeti ipi labda? lakini nyeti zinadai kuwa kuna ongezeko kwenye mshahara wa mtumishi mwishoni mwa mwezi
huu(Hapa sizungumzii habari za kima cha chini)
watumishi endeeni kuvumilia na kuomba ili wasibadili msimamo. Ni hayo tu kwa sasa
swali la msingi ni je atatunisha kwa kiasi cha sh. ngapi? elfu 17?
===================================
updates1 19/7/2018
payroll zimekamilika na hakuna nyongeza yoyote.
watumishi tunaomba muendelee kuvumilia ktk hali hii ya mpito.
Kama mwanaume kweli tabiri tarehe ya kupanda mishaharaNautabiria huu Uzi kupata views na wachangiaji wengi mno! Sababu zinajulikana..