Mr Q
JF-Expert Member
- Aug 16, 2012
- 22,210
- 50,841
Bila shaka utahoji kwa bajeti ipi labda? lakini nyeti zinadai kuwa kuna ongezeko kwenye mshahara wa mtumishi mwishoni mwa mwezi
huu(Hapa sizungumzii habari za kima cha chini)
watumishi endeeni kuvumilia na kuomba ili wasibadili msimamo. Ni hayo tu kwa sasa
swali la msingi ni je atatunisha kwa kiasi cha sh. ngapi? elfu 17?
===================================
updates1 19/7/2018
payroll zimekamilika na hakuna nyongeza yoyote.
watumishi tunaomba muendelee kuvumilia ktk hali hii ya mpito.
huu(Hapa sizungumzii habari za kima cha chini)
watumishi endeeni kuvumilia na kuomba ili wasibadili msimamo. Ni hayo tu kwa sasa
swali la msingi ni je atatunisha kwa kiasi cha sh. ngapi? elfu 17?
===================================
updates1 19/7/2018
payroll zimekamilika na hakuna nyongeza yoyote.
watumishi tunaomba muendelee kuvumilia ktk hali hii ya mpito.