Imenichukua miaka 10 kuwaelewa wanaume

Imenichukua miaka 10 kuwaelewa wanaume

usimtizame mwanamke mzuri.jambo hilo hufanya tamaa kuwaka kama moto.wengi wameangushwa juu ya hilo.'' somewhere in the Bible
 
Kumbe unajua eeh? Safi sana.



Hiyo ni kweli kabisa. Lakini kabla hata sijaondoka nyumbani huwa nahakikisha nipo katika hali ya kutoka. Hivyo, uwezekano wa kuniangalia na kunishangaa kama kituko sidhani.

Naamini wengi huwa wanashangaa hili jana dume la Kisukuma limetokea wapi!



Si nyakati zote inakuwa ni haliudi uliyojipaka au kujipulizia. Wakati mwingine mtu uko gym, wewe uko chini kwenye biceps machine na yeye yuko juu anakimbia kwenye treadmill.

Hapo haliudi atainusaje?

Hhahahahahahaaaaa hapo mtakuwa mnachunguliana tuu hehehehee huyo dada wa kwenye treadmill yeye anakuangalia balls na six pack na kifua halafu wewe unaokota maembe anayodondosha nyuma kadri anavyotembea au kukimbia kwenye treadmill

Yeah ni suala la asili ya binadamu tu.

Ukijali sana utaishia kupatwa na homa bure!

Kabisa, ndo maana nikaona bora niwaelwe ili niondoe figisufigisu za wivu na kugombana.... sasa hivi ikitokea niko na mkaka mie ndo namstua... best... ona kifaa kile matataa hahahahaaa kisha tunacheka wote.
 
Angalia usije kuishia kuwatamani na kuwa msagaji kabisa,maana kusema na wewe kuwa umeifurahia hali ya singida,dodoma,umenipa maswali zaidi kuliko majibu,mwisho,pamoja na kufanya huo utafiti wako,bado hujagraduate kuwafahamu wanaume,hatutabiriki mama

Mie nashiba kwa macho na kuishibisha akili yangu ......... usipatwe na hofu hata chembe, Kasie anapenda rungu kuliko kula chakula cha tumbo. Napenda sana kusafiri ila kiniambia nichague nisafiri au rungu nachagua rungu hivo hayo mambo ya usagaji hayapo kabsaaaaa, naanzaje kwanza kwa mfano.....

Yawezekana sija graduate kuwafahamu ila kwa kiasi kikubwa nshawaelewa na sipati tashishi kuishi na kuendenda nanyi..... muda mwingi huwa natabasamu.... si wajua simba mwenda pole.....
 
Kwi kwi kwi kwi lol! Kumbe weye kuosha macho poa ila mie nikiosha macho UNANUNA! Nie napenda kuangalia package yote kuanzia front side na kumalizia kule kwingine al maarufu kwa jina la wo wo wo. Ila ni kweli aisee siku hizi wengi ni wa kuchonga wale natural wanazidi kuadimika.



Hhahahahaha BAK banaa, siku hizi sinuni tena tunaosha wote macho hehehehe, saa nyingine nikiwa na mwanaume huwa namstua nikiona mdada mkali ili avute hisia halafu akishapita naanza kumchokoza hahahahaha utaskia hebu njoo ndani mara moja nikitoka huko natembea migulu baja, na kama tuko kwenye gari na ni maeneo ya porini basi napewa kazi ya kuhesabu nuti za tairi kama zimetimia hahahahaha nikimaliza kumpa idadi wazungu washaingia saa mingii, laah kama maeneo ya mjini basi hotel au lodge inahusika.

Wadada siku hizi wanajichonga kwa kuvaa cosets za kubana halafu hapo nyuma wanaachia wazi akitembea sasa ni mrindimo utasema tetemeko la ardhi.
Ila kuna wale wako flat nyuma ila dera linazunguka juu chini kulia kushoto kadri wanavotembea hahahahaha wanaume mna kazi sana looh.

Bado mkiona mikato ya chupi kwenye makalio mnadindisha ndwiii
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Kassie miaka 10 ndio kuwaelewa wanaume? Na bado ujaolewa tu, karibu kwangu nataka niongeze mke wa pili. Lakin Yesu alisema " Kila amtazamae mwanamke na kumtamani moyoni mwake amekwisha zini naye" Mara nyingi sisi wanaume atuishi kuwaangalia tu pia uwatamani. Je kwako vipi nawe unawatamani?
Hapana sijawahi kuwatamani wanawake wenzangu, mie nawatazama kiakili zaidi na kuishibisha akili na huwa najistukia nimezubaa au nimepigwa na butwaa.
Kuolewa mudwake ulishapita kwangu, sina mpango huo hata, Kasie is single for life.
 
Habari za usiku mabibi na mabwana,

Ni wasaa mwingine tena Kasinde kuzungumza nanyi.

Ila wanaume muda wote huo wanafaidi ila hawawaambiagi wanawake wao ukweli na kujikuta wananuiwa au kusababisha ugomvi, ila mie nimeshawaelewa sanaa hahahahaa.

Kasie.
Hahaha. Haya endelea kuwafaidi wenzako. Muda si mrefu wataanza kukufaidi na wewe.
 
Story yako imenichanganya kwenye kujua jinsia yako!.....you sound like ke and at the same time like me!!

Usipate shidaa, we angalia avatar ya Kasie... ikodolee macho sana... kisha i-zoom hapo ikishajaa akilini mwako hasa kwa kuliangalia hilo tabasamu basi utajua kama Kasinde ni ke au me. Ukikosa jibu baada ya zoezi hilo urudi tena hapa nikuoneshe kifaa cha kazi kisha useme kama ni ke au me japo nahisi utakuwa bubu gafla hahahahaa.
 
Hahaha. Haya endelea kuwafaidi wenzako. Muda si mrefu wataanza kukufaidi na wewe.

Mie anayenifaidi ni mwanaume tuu tena aliyepitia vigezo vyote anavyovitaka Kasie...... vigezo visipotimia nampotezea hawezi faidi chochotee....
 
Hhaahahhahaaaa Sergio..... you know what I like ...... the glass lens thing .......looking at the bells or balls...... naked.......

Kuosha rungu is one of my daily recipe ......... I love it.

Yay yay! Let's make it happen.
 
Back
Top Bottom