Imenichukua miaka 10 kuwaelewa wanaume

Imenichukua miaka 10 kuwaelewa wanaume

Mbona hata wanawake wapo wengi tu ambao husuuza macho!
Najua pia kuwa wanawake wengi pia huwa wanaosha macho kwa wakaka watanashati na wenye kunukia uturi.....

Hakuna sehemu ambayo nikienda na wawepo wanawake halafu wasinikatie shingo.
Hahahahahahaa siku ingine ikitokea hivyo kabla hujafika mbali jiangalie vizuri na utafute kioo ujiangalie kwa nyuma...... sio miangalo yote ni kusuuza macho saa ingine ni kushangaa..... utasikia..... huyu kaka hajajua kama suruali yake imeachia katikati ya mapaja au zipu iko wazi.... hehehehehheee au yaweza kuwa kifungo kimeachia wanashangaa love garden (kwa wapenda bustani ya mahaba). Pia yaweza kuwa viatu vyako vimetoboka we huna habari hahahahahahaa unajua mademu wamekuzimia kumbe wanakushangaa. (Baada ya kusema haya natoka ndukiii kujificha ukija hunioni ng'oo heheheheheee)

Si gym..si ofisini..si mall...popote pale niendapo lazima huwa nakamata kadhaa wanaonikatia shingo.

Hii itakuwa ni uturi uliojipulizia ndo unawafanya wadada wakisikia manukato hayo wageuke kumuangalia huyu mtu ni nani..... eeeh wanakutana na Nyani hao wanarudi kusoma gazeti au kuendelea na maongezi heheheheheheheee

Kusuuza macho ni asili ya binadamu.

Nimekubali, ila ilinipa shida sana kuelewa kwanini mwanaume amgeukie mwanamke ilhali yuko na mwanamke pembeni kama ni kutizama si atazame huyo aliyenaye.....??? Ila ukikuta kila mmoja yuko kivyake halafu mmagongana macho halafu kila mmoja anayakwepesha kama vile hakuwa anakuagalia.... halafu unakuta unarudi kumuangalia tena kwa kuibia unakuta na yeye anaibia kukuangalia hahhahahhhhaaaa huwa najikuta natabasamu, na kuna mkaka mmoja tulijikuta tumeenda pata dinner baada ya kuangaliana kwa matamanio.... ila iliishia dinner tuu.
 
Kasi banaa...ila hao warembo usiwaangalie sana, nahofia usije ukawatamani bure na ukajikuta umeishia kuwa kama waleee...ha ha ha. But ni vyema na haki kwamba siku hizi you are able to take it easy..

Nawatizama kwa jicho la kuosha akili na macho na huwa nazubaa kweli ila si kwa matamanio kama wanaume.... rungu tamu bana siwezi fanya biashara ya kupepeta pumba raha ya kinu mchi........

Aaaah siku hizi mbona sipati shida, kama niko na mwanaume mbona tunashangaa wote hadi mwanaume niliyenae anapata wivu hahahaahhaaaa
 
Najua pia kuwa wanawake wengi pia huwa wanaosha macho kwa wakaka watanashati na wenye kunukia uturi.....

Kumbe unajua eeh? Safi sana.

Hahahahahahaa siku ingine ikitokea hivyo kabla hujafika mbali jiangalie vizuri na utafute kioo ujiangalie kwa nyuma...... sio miangalo yote ni kusuuza macho saa ingine ni kushangaa..... utasikia..... huyu kaka hajajua kama suruali yake imeachia katikati ya mapaja au zipu iko wazi.... hehehehehheee au yaweza kuwa kifungo kimeachia wanashangaa love garden (kwa wapenda bustani ya mahaba). Pia yaweza kuwa viatu vyako vimetoboka we huna habari hahahahahahaa unajua mademu wamekuzimia kumbe wanakushangaa. (Baada ya kusema haya natoka ndukiii kujificha ukija hunioni ng'oo heheheheheee)

Hiyo ni kweli kabisa. Lakini kabla hata sijaondoka nyumbani huwa nahakikisha nipo katika hali ya kutoka. Hivyo, uwezekano wa kuniangalia na kunishangaa kama kituko sidhani.

Naamini wengi huwa wanashangaa hili jana dume la Kisukuma limetokea wapi!

Hii itakuwa ni uturi uliojipulizia ndo unawafanya wadada wakisikia manukato hayo wageuke kumuangalia huyu mtu ni nani..... eeeh wanakutana na Nyani hao wanarudi kusoma gazeti au kuendelea na maongezi heheheheheheheee

Si nyakati zote inakuwa ni haliudi uliyojipaka au kujipulizia. Wakati mwingine mtu uko gym, wewe uko chini kwenye biceps machine na yeye yuko juu anakimbia kwenye treadmill.

Hapo haliudi atainusaje?

Nimekubali, ila ilinipa shida sana kuelewa kwanini mwanaume amgeukie mwanamke ilhali yuko na mwanamke pembeni kama ni kutizama si atazame huyo aliyenaye.....??? Ila ukikuta kila mmoja yuko kivyake halafu mmagongana macho halafu kila mmoja anayakwepesha kama vile hakuwa anakuagalia.... halafu unakuta unarudi kumuangalia tena kwa kuibia unakuta na yeye anaibia kukuangalia hahhahahhhhaaaa huwa najikuta natabasamu, na kuna mkaka mmoja tulijikuta tumeenda pata dinner baada ya kuangaliana kwa matamanio.... ila iliishia dinner tuu.

Yeah ni suala la asili ya binadamu tu.

Ukijali sana utaishia kupatwa na homa bure!
 
Huwa tunashangaa kazi ya Mungu kwenye kuumba na akiamua kuumba huumba ukweli. Na wakati ukishangaa inabidi tu ukae kimya bila kutia neno mpaka huyo aliyeumbika apotee machoni mwako. Tunaita fahari ya macho Kasie.

Ni kweli Mungu kaumba maana saa ingine unaweza kusema huyu sio wa kuchonga kweli au wale wa kuchora kwenye magazeti ya sani.....
Nikweli, wakati ukiwa unashangaa uumbaji wa Mungu.... unajikuta unakaa kimyaaa ndo maana hata honi barabarani unaisikia ya tatu au ya nne, honi ya kwanza na pili husikii.....
Mie nikipishana na mwanaume aliyeivutia huwa naosha macho maeneo ya kiuno na kifuani baasi. Nasuuzikaaa.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Una miaka mingapi toka uanze kudate..maana umetuelewa ndani ya miaka kumi...kama hujaolewa pole msichana kashinde

Nakurudishia pole yako, sijaolewa wala sina mpango
 
Mungu fundi jamani,hata mimi huwa napata wakati mgumu sana nikiwa na manzi angu halafu kipite kisu matata hasa chenye chura,basi huwa naangalia mara moja haraka pap halafu nazuga sina habari,lakini hapo moyoni nakuwa na dukuduku kubwa sana,kuna siku aliniambia "we angalia tuu sikukataz" nikabaki nacheka tuu.

Hhahahahahaaa alikuweza kweliii.... ila ukiuelewesha mpenzi wako mtakuwa mnaangalia wote huku mkitaniana.... nakumbuka kuna mama mmoja alimuona mschana mdogo tuu ila alikuwa an mahips na matako makubwaaa... yule mama limuangalia akamshangaa na kuishia kusema... yuel binti atakuwa mlemavu heee.... ndo umbo gani lile.....
 
Macho ya sisi wanaume yangekuwa yanatoa shahawa hakika mwenyezi mungu angesema niliposema mkaujaze ulimwengu si kuniletea mitoto iliopangana kama tofali haeleweki mkubwa ni yupi wala wa mwisho maana yanatamani sana..kweli wanawake ni maua na sisi ni nyuki

Hhheheheehheee
 
Na wakati mwingine tunasuuza macho hadi abdala anashtuka. It's normal, unless uifanye kupita kiasi. Nikiwa na baby najitahidi shingo ikakamae..teh!!

Hahahahahahaaa shingo inakakamaa hadi ukifika nyumbani inauma maana yenyewe inataka kugeuka kushoto wewe unaizuia....
Ila ukianza kumzoesha baby wako kila uonapo mrembo mwingine kiutani kisha kumsifia na yeye atakuwa anachangia wakati huo wewe unaosha machokwa raha zako hadi nafsi inasuuzika hahahahahaa

Ila hapo pa abdallah kusimama ukiwa umeona mirindimo pembeni eeehhh halafy baby akuone imesimama gafla hahahahahaa unatafuta kudundwa ngumi za macho au kununiwa looh kama si kupigwa na mkoba.
 
hahah..you must be ''very average''.................oooh sorry......he wasn't a smooth operator

A lower than that... average is an upgrade........(yo happy now aaah???)... a selfie please....
He was being a man and they were not pretending they were showing their nature... by then I did not understand them but by now I understand them very well.
 
Angalia usije kuishia kuwatamani na kuwa msagaji kabisa,maana kusema na wewe kuwa umeifurahia hali ya singida,dodoma,umenipa maswali zaidi kuliko majibu,mwisho,pamoja na kufanya huo utafiti wako,bado hujagraduate kuwafahamu wanaume,hatutabiriki mama
 
Shingo zetu zingekuwa na uwezo wa kuzunguka kusingekuwa na joto namna hii lazima tungegeuka feni

Hhahahahahahahaaaaaaa yaani wewe umenifanya niwaze wanaume wote vichwa vinazunguka hasa akipita kwenye mkusanyiko wa wanawake heheheheh
 
mwanaume unamjua siku moja na mda mchache kimahusiano lakini wanawake unaweza kujaza madaftali na usimuelewe
 
Back
Top Bottom