Valentina
R I P
- Oct 12, 2013
- 24,688
- 28,850
Ushuhuda wako unavutiaKwani vipi Valentina?
Ushuhuda wako unavutiaKwani vipi Valentina?
Umenifanya nicheke kwa sauti[emoji121]
MKUU,
WEKA PICHA NA NAMBA YAKE YA SIMU HAPA ILI TUMPE NASAHA NJEMA.
Mkuu mtoto mtamu uyo hakupiga show ya kibabe skuiyoKwangu ipo tofauti kidogo..
Kwa mara ya kwanza nameet na yule manzi, ilikuwa 2009 pale kigogo mbuyuni. Hakika alikuwa binti mrembo mwenye weupe asilia, mrefu macho yake kama ananikonyeza vile!.. Nilifurahi sana kumuona nae pia alionyesha furaha pia, nawasiliana nae mpaka kesho..
Maneno ya mkosaji hayo mkuuHUMU HAKUNA WANAWAKE KUNA WANUKA MKOJO
Angeku-host hadi ukamaliza chuo!! uliharibu mwenyewe.Loh i ddnt kweli tena, nilikuwa naenda kuanza first yr huo mkoa
Ehhh kwa ina nn?hiyo picha kwenye profile ni yako....nauliza tu
Mh hapana i ddnt need him kwakwel...Angeku-host hadi ukamaliza chuo!! uliharibu mwenyewe.
Hayuko serious nimemfuata MP, ananikana hanijui et
Duh! Kastory chako kana shule ndani yake nimekapenda[emoji122] [emoji122]Haya mambo wakati mwingine ni magumu. Nikawa nawasiliana na binti mmoja "moto". Yaani tunaongea masaa kwenye simu zile za tochi mpaka siku zingine ananiambia eti ngoja leo nikulaze naimbiwa vinyimbo vitamu, naelezwa anavyonitamani yaani mzuka balaa. Hatimaye siku ya siku ikafika tukutane yeye anatoka Bagamoyo kuja pale Mlimani. Uwii kumbe ni mmama anayeweza hata kunizaa kabisa. Nikampeleka kwenye kamkahawa fulani pale karibu na kituo cha polisi. Japo alikuwa mweupe na mtako wa kufa mtu lakini sikuwa na mzuka tena kutokana na umri wake. Wakati nampa nauli ya kurudia Bagamoyo nikamuona analia. Kumuuliza vizuri ndo ananiambia yeye ni mwathirika wa UKIMWI na anaomba nimsaidie. To cut the long story short niliendelea kuwa rafiki yake na nilikuwa namtumia vihela vya matumizi kila inapowezekana na alikuwa anamtuma binti yake. Mpaka alipozidiwa akalazwa Muhimbili nikaenda kumuona analia na kunishukuru mno. Hata alipofariki kwenye mazishi yake ndugu zake wananiangalia na kunipa heshima sana. Binti yake alitaka kweli tuwe marafiki lakini nilimkatalia kata kata na hatimaye tukapotezana.
Mkasa huu ulinifundisha mambo mengi na hata kunifanya kuwa binadamu bora zaidi na leo hii passion yangu maishani ni kusaidia watu wasiojiweza kabisa kabisa moja kwa moja. Huko ndiko huwa namalizia disposable income yangu na ni tabia inayoliwaza moyo sana na kuleta ridhiko la kweli. Naamini Mungu Alimtumia yule mama ili kunifundisha kitu na kuyabadilisha maisha yangu. Na kuanzia wakati huo sijawahi kukutana na mtu tunayewasiliana mtandaoni tena!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Andunje mfupi mnoMimi mtu alikosea namba akasema haina neno tuwe marafiki basii kuna kipind mm nikaenda musoma na yy yupo huko nilijutaa kumuona mwanaume andunje mfupii mnoo na mm nilienda na watu wawili mm wa tatu walichekaa rafiki zangu tupoondoka hatukurud tulikula na kunywa tukaaga kurud hakuna alierud
F@$&ck, why all this mkuu? Umekataliwa au ulipigwa chini? Huna dada au mama?HUMU HAKUNA WANAWAKE KUNA WANUKA MKOJO
Kama unavyonuka weweHUMU HAKUNA WANAWAKE KUNA WANUKA MKOJO
haaa wambeke, kumbe na weye unatafuta muke humu? unapenda vya mafichoni wewe???Mkuu kwani mpka saivi hujapata Mume? usinijibu hapa mkuu nijibu kule Faraghani
huyu ni mpuuzi tu hana ishu, wanuka mkojo wako nyumbani kwake.F@$&ck, why all this mkuu? Umekataliwa au ulipigwa chini? Huna dada au mama?
haaa wambeke, kumbe na weye unatafuta muke humu? unapenda vya mafichoni wewe???