Ilikuwaje baada ya kukutana nae Live? Yaani face 2 face..

Ilikuwaje baada ya kukutana nae Live? Yaani face 2 face..

Sitaki kukumbuka, kuna mkaka nilikuwa nachat nae fb, sasa nilisafir kwenda mkoa furan for my own issues koz na yy yupo huo mkoa so ikabidi tuonane, jmn mm nikawa upande wa pili wa barabara sasa anakuja anavyovuka sasa anakimbia ka mdada, ile kunifikia kumbe ni shoga...lol nilidelete namba ake siku ile ile
Ulikua unataka kumpa papuchi ya surprise nini?
 
Kwangu ipo tofauti kidogo..
Kwa mara ya kwanza nameet na yule manzi, ilikuwa 2009 pale kigogo mbuyuni. Hakika alikuwa binti mrembo mwenye weupe asilia, mrefu macho yake kama ananikonyeza vile!.. Nilifurahi sana kumuona nae pia alionyesha furaha pia, nawasiliana nae mpaka kesho..
Vp ile amri ya sita mlifanikiwa kuivunja?
 
Back
Top Bottom