Uyui HB
JF-Expert Member
- Aug 5, 2016
- 553
- 512
Nakumbuka ilikuwa 2004,, pind nasoma,, Form,,6 Sengerema,, sec,,Mwanza,, Ndipo Nikaamua kukutana live na Binti,, live Mwanza mjini na binti aliye kosea,, Namba na kunipigia kwenye cm yangu,,ya Philips,,JAMAN,,sijawahi Mbaya mbaya kama huyo,,Et Nilikuwa nimebeba na Marafiki zangu,, Si unajua Kama mnarudi Likizo Nyumbani,, unakuwa na Rafiki,,Ilibidi Nijifiche hapo,tu bandari ya kwenda Bukoba,,Maana hiyo siku ilikuwa siku ya Meli na Kwetu ni Siku ya Treni,,, Kwa kweli nilijifunza mpaka Leo sijawahi shobokea Demu aliyokosea na kunipigia hata kama ana sauti nzuri vipi,,,Hebu Niambie Kama Dada ulifanyaje? Na kama Kaka ulifanyaje? Maana nilijuta hiyo siku,,