wambeke
JF-Expert Member
- Aug 30, 2013
- 2,655
- 2,650
Mkuu amenijibu pembeniAshakujibu huyo! Tumesikiaaaa
Mkuu amenijibu pembeniAshakujibu huyo! Tumesikiaaaa
Mkuu amenijibu pembeni
[emoji28]Yaliyokusibu wewe ndio yalinikuta mimi ilikuwa 2011 tukaahidiana tukutane mitaa ya isamilo aisee nilichokutana huko ni shida jimama kubwa halafu sura nzito kama giariva ya fiat nilikata mitaa nikatokea milongo huyoo masikani sitarudia tena kushobokea namba kama hizo
Sawa MkuuMimi jibu nimeliona hapa hapa, maana amesema utapewa priority!
Sasa wewe fanya kuchelewa hii thread ifike page ya 6 ndo utajua maana ya "Chelewa chelewa ..."
Pole [emoji1]Nakumbuka ilikuwa 2004,, pind nasoma,, Form,,6 Sengerema,, sec,,Mwanza,, Ndipo Nikaamua kukutana live na Binti,, live Mwanza mjini na binti aliye kosea,, Namba na kunipigia kwenye cm yangu,,ya Philips,,JAMAN,,sijawahi Mbaya mbaya kama huyo,,Et Nilikuwa nimebeba na Marafiki zangu,, Si unajua Kama mnarudi Likizo Nyumbani,, unakuwa na Rafiki,,Ilibidi Nijifiche hapo,tu bandari ya kwenda Bukoba,,Maana hiyo siku ilikuwa siku ya Meli na Kwetu ni Siku ya Treni,,, Kwa kweli nilijifunza mpaka Leo sijawahi shobokea Demu aliyokosea na kunipigia hata kama ana sauti nzuri vipi,,,Hebu Niambie Kama Dada ulifanyaje? Na kama Kaka ulifanyaje? Maana nilijuta hiyo siku,,
HahahhhhSitaki kukumbuka, kuna mkaka nilikuwa nachat nae fb, sasa nilisafir kwenda mkoa furan for my own issues koz na yy yupo huo mkoa so ikabidi tuonane, jmn mm nikawa upande wa pili wa barabara sasa anakuja anavyovuka sasa anakimbia ka mdada, ile kunifikia kumbe ni shoga...lol nilidelete namba ake siku ile ile
Mimi mtu alikosea namba akasema haina neno tuwe marafiki basii kuna kipind mm nikaenda musoma na yy yupo huko nilijutaa kumuona mwanaume andunje mfupii mnoo na mm nilienda na watu wawili mm wa tatu walichekaa rafiki zangu tupoondoka hatukurud tulikula na kunywa tukaaga kurud hakuna alierud
Hapana huyo jamaa alikuwa mfupii mno halafu anakitambi kikubwa ajabuuEnzi hizo nilishawahi kukutana na mtu humu JF, baadae tumeshaondoka eneo la tukio akaniambia yeye hawezi kudate watu wafupi kama mimi!
Dah, wanaume wafupi tuna kazi sana.
Hapana huyo jamaa alikuwa mfupii mno halafu anakitambi kikubwa ajabuu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Sitaki kukumbuka, kuna mkaka nilikuwa nachat nae fb, sasa nilisafir kwenda mkoa furan for my own issues koz na yy yupo huo mkoa so ikabidi tuonane, jmn mm nikawa upande wa pili wa barabara sasa anakuja anavyovuka sasa anakimbia ka mdada, ile kunifikia kumbe ni shoga...lol nilidelete namba ake siku ile ile
Hayuko serious nimemfuata MP, ananikana hanijui etMimi jibu nimeliona hapa hapa, maana amesema utapewa priority!
Sasa wewe fanya kuchelewa hii thread ifike page ya 6 ndo utajua maana ya "Chelewa chelewa ..."
Daah mamii hebu nitumie namba yake kulePM bhana.Sitaki kukumbuka, kuna mkaka nilikuwa nachat nae fb, sasa nilisafir kwenda mkoa furan for my own issues koz na yy yupo huo mkoa so ikabidi tuonane, jmn mm nikawa upande wa pili wa barabara sasa anakuja anavyovuka sasa anakimbia ka mdada, ile kunifikia kumbe ni shoga...lol nilidelete namba ake siku ile ile
Masikini mrembo wewe,yaani ulikuwa na hope ya kukutana na dume la mbegu miraba 4 ukakate kiu yako,duuh hakiya shetani lazima ulizidiwa na ugwadu mamii.Uuhhhh hapana sio kwa shost yule...anavyoongea sasa macho juu juu, mikono juu juu akuu weee
Wewe Mkuu ushakubaliwa bhana,sasa acha ngonjera la sivyo mtoto huyo utamkosa shauri yako,usisahau mambo kwa sox.Mkuu usifanye hivyo
Lady Jay emoji emoji emoji.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mrembo yaani umetokelezea kiutamu mno,naomba hiyo first priority unipe mimi kule PM.Hayuko serious nimemfuata MP, ananikana hanijui et
Nishafutaga bhna, afu ni long tymDaah mamii hebu nitumie namba yake kulePM bhana.