Ilikuwaje baada ya kukutana nae Live? Yaani face 2 face..

Ilikuwaje baada ya kukutana nae Live? Yaani face 2 face..

2012, baada ya kichati na binti mmoja tukapanga tukutane, sasa mimi nikajificha mahali ili asiweze kunitambua ila mimi nimtambue kabla!
Lahaula alipofika macho yangu hayakuamini maana alinipigia simu kashafika nikamuona kweli mtoto alikuwa mzuri aisee, kizuri aliamua kufanya suprise akabeba matunda, mkate, blueband, mazaga mengine ya kula hata sikuwa nayajua kitu ambacho kilinishangaza kidogo kwa kweli maana hiyo hutokea kwa nadra sana!
Hadi leo hii ni mtindo wa suprises me na yeye...
 
Sitaki kukumbuka, kuna mkaka nilikuwa nachat nae fb, sasa nilisafir kwenda mkoa furan for my own issues koz na yy yupo huo mkoa so ikabidi tuonane, jmn mm nikawa upande wa pili wa barabara sasa anakuja anavyovuka sasa anakimbia ka mdada, ile kunifikia kumbe ni shoga...lol nilidelete namba ake siku ile ile
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Nimetembea tembea bara na visiwani
Ila nikajionea we ndo my number one
Natamani nikupe ila sina ah
Nimejaliwa upendo, eshima ah
Maneno yao matamu yasikuibe mama Si
unajua binadamu wabaya sana Wana wivu hao Hao hao Wachonganishi hao
Hao hao
Wana wivu hao Hao hao
Wachonganishi hao Hao hao
Usije niacha kwa unyonge
nachechemea Utamu wa finyango na tonge ukanihelemea
Usije niacha kwa unyonge nachechemea
Utamu wa finyango na tonge ukala
kwangu....
Inabidi ukue kiakili sio kimwili.
Halafu Man U toka afungwe hatujasalimiana wewe.

Root anakumiss kule kwetu
 
he he he he Shemej unashangaa yeye amesema ni mbaya na mimi pia hivyo hivyo bora tu tupendane sisi kwa sisi
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] acha kumdanganya Dada wa watu weweeeee
 
Namdanganya nini shemej wakati mimini mbaya tuu kama yeyeee
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ...

Punguza vituko weweee....

Mungu anakuona ujue!!

[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] punguza vituko ujue!!
 
Mtu wa kwanza kukutana nae simjui ni muarusha ndo nimemaliza Form four

Aisee nashukuru tulikua marafiki sana...

Alikua mkaka mmoja mzuri!

Nikapoteza namba zake za simu!ndo hatujawasiliana tena!

Mwingine simsemi anajijua bonge la handsome Ila mie nna kasumba ukiwa mzuri hapana kwa kweli!
 
Nasema Ahsante KWA MUNGU maana ilikua kama filamu.
Nikampiga mkwara sitaki tena kusikia unamtafuta baba yako.
Kipendacho roho! Nimecheka sana huo mkwara, wengine wasije kukuondolea bahati yako. Hongera zenu na kila la Kheri!
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ngoja nikujibu hapa hapa sebuleni, inaweza ikawa advantage kwangu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Nimependa unavyojiamini
 
Back
Top Bottom