Igunga OFFICIAL Results: Dr. Kafumu atangazwa mshindi

Igunga OFFICIAL Results: Dr. Kafumu atangazwa mshindi

CHADEMA..............so predictable......kila siku mnakataa matokeo.......kila siku kusema wenzenu wamechakachua.....??...ina maana ushindi ulio wa halali ni ule waloshinda CHADEMA pekee???.........

tatizo lako unashangilia goli kwa kuangalia mpira uliopo nyavuni bila kuangalia mpira huo ulifikaje kwenye hizo nyavu
kama ni kwa mkono au kwa golikipa kusukumwa nje goli ili kushinda, bila kuangalia refarii alikuwa amevaa jezi ya nani
kwahiyo shule itakusadia ku develop crirtical thinking badala ya kuangalia goli tu utaangalia namna gani goli lile limeingia kwa
maana ya how, what ,when, why, where and which.
 
Chadema nawapongeza sana .Upuuzi wa kuitwa majina ya kijinga kama chama cha msimu , chama cha wachaga, chama cha wakristo nk umekoma na wao wanajua watanzania hawadanganyiki.Uchaguzi wa serikali za mitaa unakuja kazeni buti na kila mwana JF analo jukumu la kuhubiri mageuzi kokote mnapokuwa .Isaidieni Chadema maana ni yetu sote .We all need changes sasa kwa nini tuwaachie viongozi wa Chadema .Kateni kama mlivyo wakatalia bakwata na ujinga na njaa zao .Napongeza sana sana wanachama na wapenzi wa Chadema .
 
Ingawa tunapaswa kuwa na mipango ya muda mrefu, lakini Mla ni mla leo, hayo ya 2015 ni maajliwa ya Mwenyezi Mungu. Mwaka 2015 Afrika Mashariki itakuwa nchi moja na Rais atakuwa Y. M7.
 
Kwetu sisi CDM kura 23,260 dhidi ya 26,484 za CCM ni indicator ya wazi kwamba chadema inakubalika na kufikia 2015 tunatarajia mabadiliko makubwa sana. mwache naye Dr. akapige makofi na kugonga meza bungeni na hizo kura 3000 alizoshinda. Chadema bado iko juu na mwanzo wa ngoma ni lele
WanaIgunga wameonyesha imani kubwa kwa CDM. Kwa hiyo jimbo lisiachwe hivi hivi liendelee kutupiwa macho kwa karibu hadi 2015. Vinginevyo 2015 yanaweza kuipata CDM yaliyoipata CUF sasa. Ujenzi wa chama ngazi za chini kabisa ni muhimu. Dr. Slaa na timu yako msiitupe Igunga.
 
ingawa tunapaswa kuwa na mipango ya muda mrefu, lakini mla ni mla leo, hayo ya 2015 ni maajliwa ya mwenyezi mungu. Mwaka 2015 afrika mashariki itakuwa nchi moja na rais atakuwa y. M7.
unamakengeza ya masuburi
 
mnajua BAKWATA+SERIKALI+POLISI+HUJUMA ZA NEC= KUSHINDWA KWA CHADEMA +UJINGA WA VIZEE VICHAWI VYA IGUNGA . LAKINI TUPAMBANE SASA NI MWENDO WA KILA MTU AKIENDA KIJIJINI KWAO NI KUWAELIMISHA WAZEE WETU WASIOJUA LOLOTE MUNGU AWASAMEE SANA. aluta cöntinua
 
Tanzania tunaenda kubaya


Sasa hivi wanakaribia kutangaza.

Kuna mgombea wa CCM tu.

Msimamizi wa uchaguzi amemtangaza rasmi Dr. Kafumu kuwa mshindi wa uchaguzi huu

WAPIGA KURA WALIOJIANDIKISHA WILAYA YA IGUNGA 171019

Waliopiga kura kw jimbo zima 56072 sawa 33%

MATOKEO:

- CCM KURA 26,484 sawa na 47%

- CHADEMA 23,260 sawa na 41%

- CUF 2,014 sawa na 4%

- AFP 282 sawa na 0.5%

- CHAUSTA 182 sawa na 0.3%

- SAU 83 sawa na 0.1%

- DP 76 sawa na 0.1%

- UPDP 63 sawa na 0.0%


images
 
Magwanda ziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.

Hamkubaliki.

Umefurahi sana wewe SISIEM au ni Kafu????? siku hizi huwa mnanichanganya. Msini quote vibaya sileti udini hapa
 
Huu ni ushindi mkubwa sana kwa Chadema. Tafsiri ya kisiasa inaonyesha chadema inakuwa kwa kasi sana na mwisho wa siku huku bara kutabakia vyama viwili tu vya siasa
 
Mnapaswa kufahamu kuwa wananchi wana imani na ccm, hayo matokeo ya kura ni kulazimisha watu waelekee huko.
 
CCM hongereni kwa ushindi ila mjue kwa matokeo haya "ccm they are running while CHADEMA we are flying like the speed of light"
tuijenge tz.
 
CCM msilazimishe kila mahali muwe ninyi tu. CHADEMA hawakupambana na CCM bali serikali. This is fact whether you like or not. Hata hivyo this is an indication that Kafumu without government capmapign will not win again.
 
CCM msilazimishe kila mahali muwe ninyi tu. CHADEMA hawakupambana na CCM bali serikali. This is fact whether you like or not. Hata hivyo this is an indication that Kafumu without government campaign will not win again.
 
MATOKEO:

- CCM KURA 26,484 sawa na 47%

- CHADEMA 23,260 sawa na 41%

- CUF 2,014 sawa na 4%

- AFP 282 sawa na 0.5%

- CHAUSTA 182 sawa na 0.3%

- SAU 83 sawa na 0.1%

- DP 76 sawa na 0.1%

- UPDP 63 sawa na 0.0%

Somo moja liko wazi hapa, matokeo ya jumla ya wapinzani ni alarm kwa Chama Cha Mapinduzi. Picha ya November 2010 kuhusu matokeo ya uchaguzi ulopita ni tofauti na hii ya miezi 10 baadaye. Nilipost mahali jana nikiwasihi CCM, the wind of change is blowing strongly. I am watching, akina L. Lusinde na wakufanana naye hawatabaki kwa siasa nyepesi walizonazo. Just wait and see!!!!!!!!!!!!
 
watu wanaoshangilia ushindi wa dr kafumuko nawashauli madaktari pale milembe wafanye kampeni ya kitaifa kupima AKILI wa tz wote kama ilivyofanywa kwenye ukimwi
 
ccm msilazimishe kila mahali muwe ninyi tu. Chadema hawakupambana na ccm bali serikali. This is fact whether you like or not. Hata hivyo this is an indication that kafumu without government capmapign will not win again.

like ntc bila nato
 
Back
Top Bottom